Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Giảm 2 tỉ hẻm 12m kế ĐH Văn Lang - Bình Thạnh 5.95 (Nở hậu 6.94) x15.45m công nhận 99.2m2 Sổ vuông vắn không lỗi phong thủy nở hậu tài lộc.- đc đường Đặng...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 34 m2 133,83 triệu/m2
      "Hiếm TT Q. 3,bán nhà 5 tầng BTCT ở ngay,Trần Quang Diệu,34m2,hẻm xe hơi đỗ cửa,chỉ 4.X tỉ+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, BTCT kiên cố,...
      Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 112 m2, mặt tiền 75m tại Xã Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 112 m2 28,13 triệu/m2
      3TY150 TL.CÓ NGAY CĂN VILAMINI,SIÊU ĐẸP TRẦN THỊ BỐC .THỚI TAM THÔN ,HÓC MÔN______________******7.5x15 sổ hồng .đường 6m Có 3 phòng ngủ 3 phòng ...
      Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Gia đình cần tiền KD, bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đang ở, nhà còn mới đẹp vô ở ngay, kết cấu tự tay xây dựng chắc chắn. Khu phố an ninh, cây xanh, yên...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 124 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 124 m2 111,3 triệu/m2
      🏠GẤP BÁN - TỔNG GIẢM 2,5tỉ - GIÁ MỚI NHỈNH 13tỉ - NHÀ HXT BÌNH THẠNH - 124 mét vuông - 6,4x23 - 3TẦNG -4 phòng ngủ - VỊ TRÍ KD - SÁT MT Lê...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 76 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 76 m2 13,82 triệu/m2
      VỠ NỢ BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU LŨY BÁN BÍCH, TÂN PHÚ,76m2,GIÁ 1,05 tỉ GẦN CELADON TÂN PHÚ liên lạc 0936 270 ***Vị trí ngay Đường Lũy Bán Bích, Tân Phú, TP.HCM,...
      Đường Tây Thạnh, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 52 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      - Chình chủ định cư nước ngoài cần bán ngay ngôi nhà ngay khu sân bay Tân Sân Nhất, đường Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình.- DT: 4x13m, Công nhận đủ.- Kết cấu:...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 90 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      Bán nhà tân cổ điển, xây dựng mới hoàn toàn, tặng full nội thất.- Nhà SHR thửa riêng biệt, hoàn công đầy đủ, pháp lí minh bạch và rõ ràng.- DT 7m x 12m,...
      2637 Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 76 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      + DT : 4 x 19+ Vị trí cực đắc địa, ngay khu VIP Bàu Cát, Tân Bình, gần chợ, siêu thị, trường học, sân bay, tiện ích bủa vây.+ Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, phòng...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 40 m2 174,5 triệu/m2
      Cặp Đôi nhà mặt tiền Phú Nhuận - 4 Tầng đầy đủ nội thất - MT Ngang 8 - Xây Mới 100 phần trăm.clip nhà thực tế:Vị trí: 1 sẹc đường Hoàng Hoa Thám,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà chính chủ 56,9 mét vuông tại Long Trường, Thủ Đức3 PN, đường trước nhà 7mGần ủy ban nhân dân P. Long Trường, chợ Long Trường,...
      Dự án KDC Chợ Long Trường Mới, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      + Nhà xây dựng tâm huyết, nội thất xịn xò, vô ở ngay.+ DT: 5 x 13.5 = 70 mét vuông, công nhận đủ, không lộ giới.+ Kết cấu 1 Trệt 3 Lầu gồm...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Sở hữu ngay ngôi nhà siêu đẹp với 5 tầng, chỉ với 22 tỉ trên đường Võ Thị Sáu, Tân Định, Q. 1.hotline Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 62 m2 20,49 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Đ. PHAN XÍCH LONG, PHÚ NHUẬN, DT 62m² GIÁ 1,27 tỉ, GẦN CHỢ, contact 0936 270 *** Vị trí nhà ở Đường Phan Xích Long, Phú Nhuận,...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 53 m2 320,76 triệu/m2
      Căn duy nhất! hẻm xe hơi Nguyễn Đình Chiểu ĐaKao Q. 1(5x14m). Hầm 4 tầng (7 phòng ngủ) 17 tỉ TL. L/H 0932 723 *** Tammy (Chuyên bất động sản...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tôn Thất Hiệp - 13 - Quận 11, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 48 m2 133,13 triệu/m2
      🏠NHỈNH 6tỉ - NHÀ MỚI ĐẸP Q. 11 - HẺM 4M CÁCH MT 10M - 48 mét vuông - 3,5x14 - 5TẦNG - 5 phòng ngủ - Tôn Thất Hiệp - P13 - Gấp bán...
      Đường Tôn Thất Hiệp, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Văn Long, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Bán siêu phẩm căn biệt thự mini, ngay ngã 4 Gò Mây, kế bên Tân Phú, oto ngủ trong nhà, khu vip dân trí.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng (1...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 60 m2 97,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố toạ lạc tại khu dân cư Đồng Bộ - Huỳnh Tấn Phát / Huỳnh Thị Đồng - Thị Trấn Nhà Bè TPHCM- Giá: 5,85 tỉ thỏa thuận DT: 4,82 m x 12m Kết...
      Đường Huỳnh Thị Đồng, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!