Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Vượng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 42 m2 111,91 triệu/m2
      Nhà dân xây chắc chắn tâm huyết, muốn bán đi mua nhà to hơn.+ Nhà nằm trong ngõ 63 Trần Quốc Vượng giao nhau với Xuân Thủy, Trần Thái Tông giao thông thuận...
      Ngõ 63, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Khát Chân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng Trần Khát Chân, ngõ nông, vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng TP Hà Nội.- Vị trí:Phố Trần Khát Chân P. Thanh Nhàn Q. Hai Bà Trưng, 3 ph...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      - Do gia đình muốn chuyển vào trong KĐT sống nên muốn bán ngôi nhà tại phố Lê Thanh Nghị Hai Bà Trưng, DT trên sổ 44.9m2, DT thực tế 50m2 x 4 tầng, MT...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Viên, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 55 m2 61,64 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Viên cạnh đại học Mỏ, 55m2, MT 3.9m, 3.39 tỉ, lô góc + 3 mặt thoáng, oto đỗ trước nhà ngày đêm, vào nhà thoải mái, tầm tiền hiếm.+ Đường...
      Đường Phố Viên, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      ngôi nhà phố Cự Lộc - hàng xóm Royal - ngõ tương đối rộng ba gác tránh - mới đẹp ở luôn - 35m2* 5T* MT 3,65m, giá 4,35 tỉ.Trung tâm Q. Thanh Xuân. Đi...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 51 m2 154,91 triệu/m2
      Hiếm! Nhà phân lô 51 m, MT 5m - oto - gần ngã 4 Vọng, Thanh Xuân. Giá chỉ 7.9 tỉ.Mô tả:+ Trước nhà oto tránh, nhà mình hai mặt thoáng trước và sau vĩnh...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 32 m2 143,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà 5 tầng vừa xây đẹp long lanh khu Mỗ Lao, Q. Hà Đông. Cách vài bước chân ra đường oto đỗ.- DT sổ 30m2, DTXD 32m2.- Nhà mới đẹp - ở...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phố Kẻ Vẽ - Bắc Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà 63,3 mét vuông Đông Ngạc - tổ dân phố Đông Ngạc - Đường Kẻ Vẽ - Bắc Từ Liêm.DT 63,3 mét vuông MT 6,3mx 10,7m. KDC dân trí cao. Mặt ngõ ...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      Mặt Ngõ 34 Hoàng Cầu - KD rất rộng đẹp - ngõ tương đối rộng thoáng - oto - sổ vuông đét - 2 thoáng vĩnh viễn (HC04).- Chính chủ nhờ bán nhà ngõ vip khu...
      Ngõ 34, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      + Bán nhà siêu đẹp phố Hoàng Như Tiếp, KD tốt, KH nườm nượp ngày đêm. Nhà nằm trong khu phân lô, thửa đất đẹp vuông vức, nở hậu. Cách phố chỉ vài bước chân...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 30 m2, hướng Nam tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng, phố Cự Khối, Long Biên, gần đường ô tô, nhỉnh 2 tỉ.Tầng 1: Phòng khách rộng thoáng, bếp +  phòng vệ sinh.Tầng 2 + 3: 2 PN thoáng +...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 60 m2 105,84 triệu/m2
      DT nhà gần 60 mét vuông sử dụng - trước nhà có ~ sân rộng 4m - lô góc 3 mặt thoáng - nhà 5 tầng MT 5.5m.ngõ tương đối rộng ba gác phi thẳng tắp tới...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Nhà ngõ 207 Xuân Đỉnh ngõ thông oto 7 chỗ vào nhà. Nhà đẹp dân xây đi đc từ nhiều hướng ra Sứ quán Hàn, công viên Hòa Bình, gần chợ, trường học...DT 50m2. 6...
      Ngõ 207, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 53 m2 117,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng tại Gia Thụy - trung tâm Q. Long Biên.Vị trí: Ngay gần ngã 4 phố Gia Thụy, gần các trường mầm non, cấp 1, 2, cấp 3 rất tiện...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 10m tại Đường Khương Trung, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 40 m2 121,5 triệu/m2
      1 nhà ra phố - MT siêu rộng - nhà đẹp hơn hotel 5* - tặng khách đầy đủ nội thất thiết kế sang xịn.Vị trí:- Ngõ to như phố trung tâm Q. Thanh Xuân.- Nhà...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Bán gấp nhà 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      Cần bán nhà mới đẹp căn hộ góc nên rất thoáng, sáng và mát. Xây 4 tầng không gian thông thoáng thiết kế hiện đại, ngõ nông, rộng, thuận tiện, cách trục...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 55 m2 tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      Bán nhà đường Giải Phóng, Hoàng Mai. DT 55m2 x 2,5 tầng, MT 4,3m. Nhà ngay gần mặt đường Giải Phóng, gần trường Tiểu học & 2 Giáp Bát, gần chợ siêu thị,...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      Đất nở hậu ngõ oto tránh 3 bước ra Vành Đai 2.5.Mô tả:+ Vị trí: Vị trí đẹp, ngõ oto tránh, ngõ cực nông kết nối các đường Vành Đai 2.5, Định Công Hạ. ~ 400m...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!