Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      😱SỐC GIẢM 1,5 tỉ 😱🔥BÁN căn nhà phố #TRẦN_QUỐC_HOÀN, #CẦU_GIẤYPHÂN LÔ ,nhà để xe, oto TRÁNH TRƯỚC NHÀ, VÒNG QUANH KD ĐỉNH, DÂN XÂY- Vị trí rất đẹp:...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Yên Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Chính cần bán nhà 36 mét vuông tại tổ 15, Yên Nghĩa, Hà Đông.đc: Tổ 15 P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.DT 36 mét vuông ngõ gần 3m oto...
      Đường Yên Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phan Văn Trường, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 39 m2 294,88 triệu/m2
      chính chủ cần tài chính và đã hiểu thị trường, giảm mạnh 500tr nhà Phan Văn Trường, ra phố 15m, cách chợ xanh 50m.- Nhà có vị trí đẹp, phân lô quân đội an...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 26 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 26 m2 123,08 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Giang Văn Minh, Ba Đình, 26 mét vuông x 5 tầng, 3 PN, đủ công năng năng.Nhà xây khung cột chắc chắn, chủ ở giữ gìn còn như mới,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 56 m2 78 triệu/m2
      Bán nhà Tựu Liệt. Cần bán nhà trong tuần, hợp khách là bán luôn.* DT 56m2 * 4 tầng * 4 PN.+ chính chủ xây tâm huyết nên rất chắc chắn.* Nội thất như hình.+...
      Đường Tựu Liệt, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 27 m2, mặt tiền 6m tại Phường Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 27 m2 122,23 triệu/m2
      _ Nhà mới 27m x 4 tầng khung cột chắc chắn,thiết kế mỗi phòng 1 phòng 1 vs_ bìa đỏ chính chủ _ liên hệ ngay: 0903 496 ***
      Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Thanh Am - Đức Giang - Long Biên, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 41 m2 75,13 triệu/m2
      Bán nhà Thanh Am, Long Biên 41 mét vuông 4T 3.08 tỉ. Nhà đẹp, đầy đủ công năng 4  phòng ngủ.+ Mô tả: Vị trí trung tâm Q. Long Biên, giao thông...
      Đường Thanh Am, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 38 m2 tại đường Quỳnh Đô - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      Mô tả:Nhà hai mặt ngõ - thoáng trước thoáng sau - oto vào nhà.+ Ngõ cực rộng, thông các ngả. Ngõ trước nhà rộng 5m rất thoáng, oto chạy quanh nhà, cực kỳ...
      đường Quỳnh Đô, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 167 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 167 m2 119,77 triệu/m2
      Bán căn biệt thự DT 167 mét vuông tại Âu Cơ . Tây Hồ . thành phố Hà Nội , gần chợ Hoa Quảng Bá . Đường hai oto tránh nhau nhà thiết kế hiện đại...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 38 m2 165,79 triệu/m2
      Bán nhà Tam Trinh lô góc - vỉa hè phân lô - oto chạy vòng quanh - dừng đỗ ngày đêm - MT khủng - siêu hiếm 6.7 tỉ.Mô tả:Nhà gần KĐT Time City nên tiện ích...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân - lô góc 3 thoáng - 10m oto - gần phố - hiếm.DT 45 mét vuông x 5 tầng giá 6.8 tỉ.Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng khách bếp và vệ sinh.+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 74 m2 297,3 triệu/m2
      Do gia đình chuyển hướng KD cần bán nhanh căn nhà phố Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - mặt hồ Đầm Tròn mặt đường nhựa 12m, ô tô đỗ cửa 2 - 3 chiếc.DT sổ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 2m tại đường Yên Phụ - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 5 tầng 10a ngõ 76 Yên Phụ, Q. Tây Hồ, 37m2 diện tích xây dựng 23m2 - 5 tầng, sân trước nhà 14m2 nhà mới nở hậu, MT 2,9m, ngõ 2,7m để...
      10A ngõ 76, Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 64 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 64 m2 187,5 triệu/m2
      Phân lô ngõ 34 hoàng cầu oto tránh phố vip - 2 oto đỗ trong nhà - nhà đẹp, KD - 3 thoáng vĩnh viễn - nở hậu - giá sốc (HC05).- Chính chủ nhờ bán nhà ngõ...
      Ngõ to 34, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Tiến, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      - Tầm tiền nhỏ nhưng vụ trí nhà cực đẹp ngõ nông gần khu căn biệt thự.- 15m oto tránh, 20m ra mặt phố Quang Tiến.- Nhà dân xây tâm huyết chắc chắn.- Thiết...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Tả Thanh Oai - Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 33 m2 68,19 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu an ninh cực kỳ tốt, hàng xóm thân thiện, gần trường các cấp, chợ, siêu thị... tiện ích bạt ngàn.- Nhà cách đường Tả Thanh Oai 150m,...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 30 m2 108,34 triệu/m2
      Nhà cách đường oto tránh chỉ 10m, đường vào nhà rộng gần 3m. Nhà 2 mặt ngõ thoáng mát vô cùng, bìa đỏ nở hậu.Thiết kế 5 tầng với 3  phòng ngủ đủ công...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      Giá rẻ giật mình, 9 tỉ, ngõ oto tránh, thông tứ tung, 45m2, phân lô Cầu Giấy, 6 tầng KD.- oto dừng đỗ ngày đêm, oto vào nhà, tránh nhau thoải mái, 9 tỉ.- Sổ...