Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 33 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trong tuần căn nhà phố Trương Định S 33 mét vuông, MT 4,4m, 6T, 3  phòng ngủ, 4vs. Nhà trong khu an ninh đảm bảo,...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 149 m2, mặt tiền 10m tại Đường Thúy Lĩnh - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 149 m2
      Cần bán nhà ngõ 95 Thúy Lĩnh, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT 149m2, MT 10,6m, Tây Bắc.- Tặng nhà 1 tầng ở ngay.- Đường oto tránh, thoáng mát KD tốt xung...
      Ngõ 95, Đường Thúy Lĩnh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.
      L
      Luyện Thị Mỵ Lương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 52 m2 184,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh trong tháng siêu hiếm chỉ có căn này duy nhất giá rẻ + oto tránh, oto vào nhà+ KD các lợi mặt hàng: slon tóc, hiệu thuốc, nail, mi, phòng...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 4 tầng Kim Ngưu P. Thanh Lương Hai Bà Trưng thành phố Hà Nội.Nhà ngõ ba gác, cách mặt ngõ oto 20m, khu vực trung tâm đầy đủ tiện ích khuôn...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 48 m2 152,09 triệu/m2
      Bán căn nhà tự xây tâm huyết đc 2 năm, GĐ dành nhiều công tìm đất để xây căn nhà tâm huyết để ở, ở vừa hết mùi sơn thì lại phải chuyển do thay đổi vị trí...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 58 m2 193,11 triệu/m2
      Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - 58 mét vuông x 4 tầng - vỉa hè - nhà để xe ôtô - 11.2 tỉ.Cầu Giấy DT rộng, vị trí phân lô có vỉa hè, trước nhà nhà để ...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      CỔ NHUẾ - PHÂN LÔ - GẦN PHỐ - 4 TẦNG NHÀ DÂN XÂY - NHÀ 2 THOÁNG - Ở SƯỚNG......+ Vị trí đẹp, phân lô, 2 thoáng, nhà dân xây, chắc chắn công năng, hiện đại....
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 54 m2 231,49 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ đường Hoàng Quốc Việt gần ngã 4 Nguyễn Văn Huyên khu phân lô quân đội. Mặt ngõ thông ô tô vào. Khu vực dân trí cao xung quanh nhiều tiện ích....
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 75 m2 94,67 triệu/m2
      * Gia đình chuyển lên ỏ căn hộ, cần bán lại nhà ở đầu phố Nguyễn Khoái - hàng xóm Lạc Trung - Trần Khát Trân - Minh Khai - đi bộ 5 ph sang trường cấp 1 +...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      Bán tòa nhà cho thuê Mai Dịch - Cầu Giấy 55 mét vuông * 5T * 9pnkk dòng tiền 45tr/ th, gần ô tô đầy đủ phòng cháy chữa cháy.- Cách bến xe Mỹ Đình...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Khuê - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      KD đa ngành nghề phố Dương Khuê - Cầu Giấy.Cách mặt phố 15 mét. DT: 60m2x7T thang máy. Trước nhà đường 3 oto tránh.- Khu vực đông cư dân xây dựng cao tầng...
      Đường Dương Khuê, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 62 m2 253,23 triệu/m2
      Siêu phẩm thái hà - oto - thang máy - KD - nhà mới tinh.* Mô tả:- Ngõ oto tránh, có vỉa hè, KD sầm uất, thủ phủ của các văn phòng, công ty, trung tâm.- oto...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      Hiếm, bán nhà ngã 4 Sở, Thanh Xuân, oto vào nhà, thang máy nhập khẩu.30m ra phố, nhà đẹp ở ngay nội thất sang phong cách hiện đại, 45m2* 6t, giá 7.6 tỉ.-...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Đống Đa, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      Phân lô - đường ô tô - thoáng sáng trước nhà gần 5m - Sau Văn Miếu Quốc Tử Giám - Đống Đa - thành phố Hà Nội.Nhà xây khung cột chắc chắn 4 tầng có ô chờ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.+ DT: 160 mét vuông x 4 tầng, KBT rất chắc chắn. 2 mặt thoáng trước sau.- MT:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 46 m2 278,27 triệu/m2
      + Bán nhà xây mới 7 tầng phố Thái Hà, Q. Đống Đa. DT 46m2, có garage ô tô, thang máy, vị trí đẹp.- Nhà đc thiết kế tinh tế theo phong cách hiện đại, xây...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      Nhà KD Nguyễn Thị Định - Hoàng Ngân - Cầu Giấy - TP Hà Nội, DT 65m2 x 6 tầng, vỉa hè - oto tránh. call ngay: 0988 138 ***- Nhà thiết kế hiện đại với đầy...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám 68,5 mét vuông 4 tầng 4  phòng ngủ gần hồ tây giá cả thỏa thuận ở ngay.Gần phố - cách ôtô 30m.Mô tả:- Nhà thuộc Q. Ba...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.