Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 47 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 47 m2 85,11 triệu/m2
      Bán nhà Triều Khúc, hộ khẩu Thanh Xuân, 47m2 4T, giá hơn 4 tỉ.- Nhà trung tâm Q. Thanh Xuân, cách oto đỗ chừng 50m, nhà mới thiết kế đủ công năng với 4 PN...
      Đường Triều Khúc, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 45 m2 210,67 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto TRÁNH HOÀNG QUỐC VIỆT CẦU GIẤY- NGÕ THÔNG- CHỦ TỰ XÂY- MÓNG 7 TẦNG- 45M, 4T, NHỈNH 9 tỉ.- Vị trí cực đẹp, khu phân lô dân trí cao, hàng xóm toàn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      Bán nhà tại Mỗ Lao - Hà Đông, 30m2x5T, nhà xây mới, vị trí đẹp, cách đ. oto 5m. call ngay 0984 672 ***- DT 30m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá 4.75 tỉ.-...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 60 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      Bán nhà - mặt ngõ - 2 oto tránh - 6 tầng thang máy - khu phân lô quân đội.Vị trí:Phố Lê Trọng Tấn phân lô quân đội, giao thông cực kỳ thuận lợi. Thông cách...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 81 m2 214,82 triệu/m2
      Vị trí đẹp cách mặt phố ~ 50m, ngõ thẳng, oto vào nhà, gần công viên sân chơi, ngõ thông tứ tung, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn.Thiết kế 6 tầng:...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 105 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Tòa văn phòng, oto tránh, vỉa hè, KD, doanh thu 1.5 tỉ/năm, trung tâm Cầu Giấy, Dịch Vọng, Khúc Thừa Dụ, Trương Công Giai, Cầu Giấy, Trần Quí Kiên.+ Vị trí...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 24 m2 tại Phố Bà Triệu - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 24 m2 120,84 triệu/m2
      - Bán nhà An Sơn Hai Bà Trưng mặt ngõ KD đỉnh ngõ tương đối rộng nhiều tiện ích giá nhỉnh 2 tỉ.DT 24 mét vuông 4 tầng MT 5m.- Nhà nằm vị trí đẹp,...
      Phố Bà Triệu, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Nhà mới dân xây - 2 thoáng - đầy đủ nội thất - cách oto tránh 10m, ô chờ thang máy.+ Phố Ái Mộ 35 mét vuông, 4 tầng, MT rộng.+ Thiết kế hiện đại....
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      Đ
      Bất Động Sản Thời Đại Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà xây mới 4,5 tầng, ô tô đỗ cửa. Giá 2,4 tỉ. Rẻ nhất trục Lê Trọng Tấn bán kính 2 kilomet.- Sát AEON Hà Đông, khu đô thị Dương Nội, khu đô ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 49 m2 84,7 triệu/m2
      LÔ GÓC THOÁNG SÁNG - DT RỘNG - GẦN ô tô - 4 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - DT 49 M -4 TẦNG -MT 3.6- GiÁ : 4.15 tỉ - Vị trí đẹp, cách mặt ngõ mặt đường...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      Bán cắt lỗ ngôi nhà ngõ Vũ Tông Phan phân lô oto tránh vào nhà 45m2 nhà 6 tầng giá 6 tỉ 9.+ ngôi nhà thuộc khu lõi Q. Thanh Xuân, khu phân lô cách mặt phố...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Xã Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng xã Liên Ninh - Thanh Trì - Thủ đô Hà Nội. DT 80m2, MT 4,5m. Giá 4,9 tỉ. Khu vực rất nhiều Tiện ích KD tốt, gần chợ. Cách QL1A, 300m. Đường...
      Đường Liên Xã, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Bán nhà 2 mặt ngõ oto tránh - chân căn hộ FLC - KD ác liệt - chủ tặng nội thất đầy đủ - chủ cực thiện chí cần bán để giải quyết tiền KD. 52  mét ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 32 m2 64,07 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng phố Bùi Xương Trạch dt 32m2, MT 3,8m. Giá 2,05 tỉ. Khu vực rất nhiều tiện ích gần trường Tiểu học, 2, 3, gần chợ.
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini Tây Hồ, nhà 3 Tầng thiết kế đẹp, nhà để xe oto.DT 80mMT 6.8mThiết kế : - Tầng 1: nhà để xe oto + khách + Bếp +  phòng vệ ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      Hàng hiếm - nhà đẹp - đầy đủ nội thất xịn - oto đỗ cửa - khẩu Gia Thụy.- Nhà 5 tầng mt 4.98m. Thiết kế tầng 1 phòng + vs. Tổng 3 ngủ, phòng thờ, sân...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội
      Đ
      Bất Động Sản Thời Đại Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 33 m2 139 triệu/m2
      Ảnh thật, nhà đẹp, tặng đầy đủ nội thất, ngõ trải nhựa, cạnh tòa Nam Đô, Trương Định, 4,5tỉ.Cam kết thông tin và ảnh chuẩn 100 phần trăm.DT:...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 12m tại Đường Khương Trung, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 40 m2 121,5 triệu/m2
      DT 36/40m2, MT 12m, xây dựng 4 tầng giá 4.86 tỉ (có thỏa thuận).+ Vị trí:- Trung tâm Q. Thanh Xuân vài mét ra Hồ Đầm Hồng.- Nhà cách mặt phố oto đỗ ngày...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!