Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Liệt - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 42 m2 226,2 triệu/m2
      + Trung tâm Q. Đống Đa khu vực siêu hiếm nhà bán, giao thông thuận tiện ra nhiều đường lớn, Thái Hà, Tây Sơn, Nguyễn Văn Tuyết. Hoàng Cầu,...+ ngõ tương ...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đường Nguyễn Hoàng, P. Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm - 35 mét vuông - 5 tầng - giá 4 tỉ 9 có thỏa thuậnNhà tôi tự thuê thiết...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 62 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 62 m2 201,62 triệu/m2
      Bán nhà Đặng Thuỳ Trâm, Hoàng Quốc Việt gần Học viện Chính Trị Quốc Gia 62m2 x 4T giá 12 tỉ 5.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy, ngay cạnh Học viện Chính Trị...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 33 m2 128,79 triệu/m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Văn Cừ - ngay đầu cầu Chương Dương - ngõ thông - oto sát nhà - 4. X tỉ.Mô tả:- Vị trí đẹp nhất tầm phân khúc, cách MP hơn 200m, ngay...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 45 m2 220 triệu/m2
      Nhà đẹp giá cực tốt - trung tâm Q. Đống Đa - phân lô oto tránh - ngõ thông KD sầm uất - 15m ra phố mới Huỳnh Thúc Kháng nối dài - khu vực cư dân đông -...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 51 m2 127,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô phố Vĩnh Phúc,phường Vĩnh Phúc,Quận Ba Đình.Diện tích 51m2, xây 6,5 tầng thang máy mới tinh,nhà lô góc 2...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Cự Khối - Long Biên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Nhà thiết kế 6 tầng, MT: 5,05m, full công năng sử dụng.Nằm ở vị trí đẹp, rất nhiều tiện ích, dân trí, an ninh cao, giao thông với nhiều tuyến phố chính, nằm...
      Phố Sài Đồng, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Xã An Khánh - Hoài Đức, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 33 m2 72,73 triệu/m2
      Bán nhà xây mới 4 tầng giá 2,4 tỉ. Bàn giao ở ngay trước Tết: 0974 683 ***.- 50m ra trục chính đường 72. Kết nối Lê Trọng Tấn - Đại Lộ Thăng Long - Hữu Hưng...
      Đường Tỉnh lộ 72, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 31 m2 91,94 triệu/m2
      một căn duy nhất 5 tầng lô góc ở Lai Xá, Kim Chung gần KĐT- DT: 31 mét vuông, MT = hậu 3.5m- Nhà xây 5 tầng, thiết kế hiện đại, đẹp mắt với 1 khách,...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đông Tác, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Gấp, bán nhà Đông Tác, Phương Mai Đống Đa, nhà đẹp, nội thất sang trọng.Ngõ ba gác đua, 50m ra oto, 50 mét vuông, 5T, MT 3,5m, 5 tỉ.- Chính chủ gửi...
      Đường Đông Tác, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 37 m2 135,14 triệu/m2
      NHỈNH 5 tỉ SỞ HỮU NGAY ngôi nhà phố LÊ TRỌNG TẤN 37m² PHÂN LÔ QUÂNĐỘI garage ô tô-KD CÁC LOẠI- GẦN ngã 4 SỞ+ Cách 5 nhà ra mặt phố,+ Nhà thuộc khu phân...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh nhà như hình Thanh Đàm - Hoàng Mai.- 30 mét vuông x 4 tầng MT 4m giá chào: 3 tỉ có thỏa thuận. 0974 710 ***. 4 tầng 3 ngủ đủ công năng.
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 39 m2 124,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà mặt ngõ phố Cát Linh, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội. DT 39m2, xây 5 tầng, MT rộng 4m.Nhà mặt ngõ tương đối rộng xe ba gác...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 65 m2 172,31 triệu/m2
      Phân lô - ôtô tránh - phố víp - thoáng trước sau - ô chờ thang máy - giá cực tốt.Cầu Giấy - Hoàng Quốc Việt - Phạm Tuấn Tài.- Vị trí đẹp, gần phố, oto vào...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      Nhà này k ở thì ở nhà nào ạ.Tổ 14 ngay cạnh nhà văn hóa, chợ, trường học. Nói chung vị trí siêu đẹp tất cả tiện ích trong phạm vị 100m.Dt gần 40m2, 4 tầng...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      VĨNH HƯNGGẦN PHỐ - NHÀ MỚI ĐẸP - nội thất đầy đủ,Cách phố vài bước chân, ngõ Ba gác tránh xe máy, rất gần đại học QTKD, trường Tiểu học,2,3,+ Tầng 1:...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      Bán nhà dân xây ở ngay Thiên Hiền, gần Phạm Hùng, 48m2 xây 4 tầng.+ Gần bến xe Mỹ Đình, gần KĐT Five Star.+ Ngõ thông.Nhà thiết kế: 4 PN.+ bìa đỏ đẹp, sẵn...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà ĐẸP XÂY 5 TẦNG ở Ngọc Thụy+ Nhà nằm trên trục ngõ tương đối rộng, oto tránh, oto vào nhà thoải mái, Sát nhà có chỗ dừng đỗ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!