Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 57 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 57 m2 101,76 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, nhà lô góc 2 thoáng, ngõ thông, rộng rãi, sạch sẽ.- Siêu tiện ích bán kính 100m bao gồm cả bãi gửi oto.- Nội thất...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 25 m2 112 triệu/m2
      2 tỉ nhỉnh có ngay siêu phẩm gần chợ Giáp Nhị - bìa đỏ A4 - duy nhất 1 căn - bay nhanh - ở đầu tư rất lộc.30m ô tô tránh - ngõ ba gác - thoáng trước sau...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 28 m2 121,43 triệu/m2
      Bán nhà mới đét Khương Trung - ngã 4 Sở. Ngõ nông trước nhà thoáng sáng. Vị trí lô góc 2 thoáng. Trước nhà rộng view xa tần mắt.- Đi bộ ra hồ Đầm Hồng lộng...
      Ngõ 211, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 60 m2 433,34 triệu/m2
      + Khu phân lô vip nhất Đống Đa, ngay sát mặt phố Nguyên Hồng và Huỳnh Thúc Kháng. Trước nhà vỉa hè 2 bên oto chạy vòng quanh.+ Nhà đẹp, nội thất xịn sò, chủ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 10m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 55 m2 174,55 triệu/m2
      siêu hiếm, lô góc, 2 ô tô tránh, phố Kim Ngưu Q. Hai Bà Trưng 55 mét vuông x 5 tầng MT10m giá 9,6 tỉ.- Bán nhà mặt tiền Kim Ngưu Q. Hai Bà Trưng...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 35 m2 170,86 triệu/m2
      siêu hiếm - garage ô tô KD PHỐ LÊ TRỌNG TẤN - 5 TẦNG LUNG LINH - CHỈ HƠN 5 tỉ KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2VỊ TRÍ ĐỈNH 20M MẶT PHỐ KINH THOẢI MÁI , DÂN TRÍ CAO TIỆN...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 40 m2 73,75 triệu/m2
      + nhà cấp 4 có gác xép, KDC an ninh, thân thiện. + Đất phân lô + nhà cấp 4 làm đẹp, bố trí 2 ngủ, đủ công năng.+ Thiết kế: - Tầng 1: Phòng khách,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      chính chủ sau khi gia đình bàn bạc thống nhất bán căn nhà thân yêu, thực sự rất tiếc vì đầu tư xây tâm huyết cũng như kỷ niệm. - Nhà trong hình, a/c có...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 32 m2 159,38 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ - mới tinh - nội thất đầy đủ - ngõ ô tô - hàng siêu hiếm.Cách cầu Chương Dương 1 kilomet, cách phố Nguyễn văn cừ 200m.ngõ ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 40 m2 103,75 triệu/m2
      Siêu phẩm đại từ - nhà đẹp như tranh - 2 thoáng - tặng đầy đủ nội thất - bay sớm.ĐẠi Từ thông sang khu đô thị Đại Kim, trường cấp 1 Đại Từ vào ăn...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Sơn - Long Biên, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Bắc Nam cán bộ quân đội về hưu đang cần bán ngay nhà 4 tầng DT 70m2 MT 4m. Thuộc khu phân lô quân đội cách phố Lý Sơn 300m giá chào 5.8 tỉ có thỏa ...
      Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 71 m2 tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 71 m2 408,46 triệu/m2
      LÀ TÒA VĂN PHÒNG ĐẸP NHẤT PHỐ THÁI HÀ - 8 TẦNG THANG MÁY - MT KHỦNG - DÒNG TIỀN 1 tỉ/NĂM- Thái Hà là con phố vip nhất Q. Đống Đa, giao thông thuận tiện tiếp...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 10m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 60 m2 416,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Ecopark nên cần bán ngôi nhà tâm huyết này.Vị trí cực đẹp trung tâm Đống Đa. 20m ra đến mặt phố Yên Lãng.Nhà cực đẹp, gia chủ để lại...
      Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 63 m2 163,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG PHỐ HOÀNG VĂN THÁI - NHÀ ĐẸP - KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto TRÁNH - NGÕ THÔNG KD.+ Vị trí đẹp, khu phân lô Hoàng Văn Thái, khu vực toàn nhà...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 35 m2 98,58 triệu/m2
      NHÀ MỚI - 02 THOÁNG - 6 PN - HÀNG XÓM khu đô thị LINH ĐÀM - CHỦ XÂY TÂM HUYẾT, BẰNG B + Sát khu đô thị Linh Đàm, đủ tiện ích, ngõ to, gần trường Chu Văn...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 33 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Miêu Nha - Nam Từ Liêm, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 33 m2 83,34 triệu/m2
      giá cực rẻ khu vực Nam Từ Liêm. Không tìm đc căn thứ 2. Chỉ 2,75 tỉ.- Gần khu đô thị Vinsmart, Vincom, khu vui chơi, giải trí.- Gần chợ, gần nhà văn...
      Đường Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 30 m2 79,34 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay sát trục tổ 13 Yên Nghĩa, giúp di chuyển thuận lợi và hưởng lợi từ tiện ích trục phố Yên Lộ.- Bán kính quanh nhà có đầy đủ tiện ích, thuận...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 52 m2 253,85 triệu/m2
      + Trung tâm Q. Cầu Giấy giao thông thuận tiện Cách mặt phố ~ 50m, vị trí KD đẹp oto tránh dừng đỗ.+ ngõ tương đối rộng oto tránh thông tứ tung KD sầm...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!