Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 33 m2 107,58 triệu/m2
      căn nhà phố LĨNH NAM - HOÀNG MAI 33M 5 TẦNG GIÁ 3,55 tỉoto ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - NHÀ MỚI VỀ Ở LUÔN - TIỆN ÍCH.Mô tả:+ Nhà mình bán oto đỗ cửa. Hàng xóm...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 55 m2 139,64 triệu/m2
      Bán nhà Lê Trọng Tấn, Hà Đông, 55 mét vuông, oto đỗ cửa, gần Aeon Mall, trước nhà là sân chơi, giá hơn 7 tỉ.- Nhà có khung cột chắc chắn.- Vị trí ngôi...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 34 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      Phố Ngọc Hà - Q. Ba Đình - thông ra các ngả - ngõ tương đối rộng - 200 gần Lăng Bác - 100m ra công viên Bách Thảo.DT: 34 mét vuông x 5T. Mt: 3m....
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 38 m2 122,37 triệu/m2
      + Nhà Cầu Diễn - oto qua cửa - lô góc - KD - nhà đẹp - nội thất xịn sò.- DT; 38 mét vuông, 5 tầng rất đẹp, giá chỉ 4,65 tỉ có TL.Nhà còn rất mới. Ngõ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Nhà Đất Vàng Hà Hội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Đồng Cổ - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      Hàng hiếm chỉ 3.25 tỉ có nhà đất 5 tầng Phố Đồng Cổ - Thụy Khuê.* Mô tả:- Vị trí cực đẹp, 3 bước ra mặt phố, ngõ tương đối rộng, nông, từ nhà ra phố chỉ...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 58 m2 275,87 triệu/m2
      - Vị trí vàng, giao thông thuận tiện, kết nối Hoàng Quốc Việt, Phạm Tuần Tài, Nguyễn Phong Sắc... Vv.- Khu vực KD sầm uất, nhiều văn phòng, gần trường đại ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Nhà dân xây Bồ Đề, Long Biên - DT 62,8m2 x 5 tầng - ngõ oto - giá hơn 7 tỉ.+ Ngõ đẹp thẳng tắp - sổ vuông - oto vào nhà.+ Thiết kế hợp lý: Mỗi tầng 2...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 39 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung ngõ 211 - 39m2 - MT 3.9m - 6.5tỉ.+ Lô góc cực thoáng - thang máy - chủ đt xây tâm huyết - gần oto - 100m hồ đầm hồng - tương lai sau...
      Ngõ 211, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 36 m2 101,39 triệu/m2
      Thiên thời địa lợi nhân hoà - gần trường gần chợ ôn hoà an sinh xã hội - 6 tầng nhà đẹp lung linh - full đồ nội thất mang đồ vô ở ngay - bìa đỏ cực...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 32 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      bán ngay nhà ngõ 12 Bồ Đề Long Biên.Ngõ thông tứ phía vài chục mét là lên cầu Chương Dương.Xung quanh dân trí cao, Gần trường, gần chợ. Tiện ích quanh nhà...
      Ngõ 12, Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP YÊN XÁ, nội thất đầy đủ, GIÁ ĐẸP NHẤT KHU, NGÕ THÔNG TỨ TUNG.Mô tả: Nhà thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng, đẹp như mới, khách mua về ở luôn,...
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 68 m2 185,3 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - phân lô - ngõ thông - oto vào nhà - ô chờ thang máy.* Mô tả:- Nhà bán nằm trong ngõ 72 Dương Quảng Hàm oto tránh, thông Nguyễn Khánh...
      Ngõ 72, Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân - lô góc 3 thoáng - 10m oto - gần phố - hiếm.DT 45 mét vuông x 5 tầng giá 6.8 tỉ.Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng khách bếp và vệ sinh.+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 54 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      Siêu dòng tiền Cầu Giấy - 6 tầng thang máy - 15 phòng khép kín - ngõ thoáng, rộng, đẹp.+ Ngõ cực đẹp, đúng 1 rẽ, ngõ to, rộng, thoáng ba gác tránh xe...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp phố Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ, vài bước chân ra Ôtô tránh, KD, an sinh xã hội đỉnh, vị trí đẹp gần Phố, rất hiếm nhà bán.DT: 42,5 mét vuông...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 lô góc DT 63.5m2 siêu phẩm mặt đường KD phố chợ Tình Lam.MT rộng 4.3m.Hướng Đông.Vị trí KD đường contener đỗ cửa.Cách Q. Hà...
      Đường Liên Xã, Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 35 m2 130 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng, MT 3,8m, chủ tặng toàn bộ nội thất.- ngõ tương đối rộng thoáng, 25m ra ngõ oto tránh, vài bước ra mặt phố Hoàng Quốc Việt.- Khu vực tiện...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà mặt ngõ phố Thái Hà, Q. Đống Đa.Vị trí ngôi nhà rất thuận tiện: oto vào tận nhà, vị trí trung tâm đắc địa, khu vực dân trí cao an ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!