Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Chương - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Nhà thiết kế 5 tầng cực thoáng.50m ra hồ Văn Chương, 40m ra ủy ban nhân dân P. Văn Chương, an sinh xã hội đỉnh cao, gần trường TH Văn Chương và trường...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 60 m2 263,34 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Như Tiếp, Long Biên hiếm nhà bán, oto tải tránh, thang máy chạy vù vù, cách công viên 10 mét vuông, an ninh đỉnh, nội thất đẹp, nhà làm...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 273 m2 tại Đường 6 - Thanh Bình - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 273 m2
      Chỉ nhỉnh 3 tỉ có ngay căn biệt thự nhà vườn 273 mét vuông siêu đẹp trung tâm xã Thanh Bình huyện Chương Mỹ.căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế hiện...
      Đường 6, Xã Thanh Bình, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 36 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      Bán liên kế Trịnh Văn Bô - Phương Canh 36m*4T. 5m ô tô tránh nhau - vỉa hè thoáng. Giá: 4,05 tỉ. 0988 192 ***.* Thiết kế, công năng sử dụng.- DT...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 61 m2 162,3 triệu/m2
      Siêu phẩm Long Biên - lô góc - khu vip nhất Long Biên - nhà đẹp đẳng cấp oto vào nhà - thông Bồ Đề Ái Mộ - ô chờ thang máy.Nhà 5 tầng MT 4,8m.
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 75 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Nguyễn Khang 75 mét vuông, phân lô, oto tránh, KD, doanh thu 45 tr/tháng giá 10 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
      Nhà dân xây thiết kế hiện đại đón trước tương lai, oto vào nhà, ngõ trước nhà 6 m rộng rãi thoáng mát khu vực trung tâm nhiều tiện ích gần chợ, trường học...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Siêu phẩm, nhà mới 5 tầng lung linh,Mô tả:- Nhà thuộc đường Ngọc Trì, đc tuy dài nhưng cực dễ tìm, ngõ to, gần phố.- Nhà mới tinh, giá hạt rẻ, ngõ tương ...
      Ngõ 318, Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2 tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 56 m2 75,36 triệu/m2
      Bán nhà Tựu Liệt. Cần bán nhà trong tuần, hợp khách là bán luôn.Dt 56m *4 tầng *4 PN.chính chủ xây tâm huyết nên rất chắc chắn. Cần bán nhanh Nhà Tựu Liệt,...
      Đường Tựu Liệt, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trạm, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Nhà đẹp - mặt ngõ oto - thang máy - sổ nở hậu - nhà để xe oto - tặng 100 phần trăm nội thất.Mô tả:+ Vị trí đẹp, mặt ngõ oto, sổ nở hậu.+ Nhà xây...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Châu Long - Ba Đình, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 35 m2 374,29 triệu/m2
      Ngõ Châu Long - Ba Đình - lõi phố cổ - oto tránh - vài bước ra hồ Trúc Bạch - garage oto - KD - 35m2 tổng 4ngủ - pháp lí chuẩn sổ A4 - tầng 1 garage - xung...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huyền Kỳ - Hà Đông, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng xây chắc chắn ép cọc bê tông tại P. Phú Lương - Hà Đông, nhà đường thông+ DT: 31 m+ MT: 3.4m, Tây Nam+ Giá: 2,3tỉ (có gia Lộc)+ Thiết kế...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 50 m2 91,6 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà Ngọc Thuỵ - Long Biên, 2 mặt ngõ tha hồ thoáng sáng.oto vào nhà.DT 50m2 - 4 tầng - 4 PN, phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng.Vài bước chân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      Giảm sốc nhà Lạc Long Quân Cầu Giấy - dân xây, ngõ thông thoáng, gần Hồ Tây 35 mét vuông* 4 tầng, giá 3.95 tỉ bìa đỏ chính chủ.- Vị trí siêu víp,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 68 m2 175 triệu/m2
      Phân lô vip Hoàng Cầu - trung tâm Q. Đống Đa - vài bước ra hồ - lô góc 3 mặt siêu thoáng - garage 2 oto.- Bán nhà phân lô Hoàng Cầu, 68 mét vuông, nhà...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 85 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Chính chủ có nhà không sử dụng đến cần bán ngay trong tháng này....- DT 85m2, có bìa đỏ, pháp lí sạch.- Cách trường đại học quốc gia 700m.- Cách đại ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 100 m2 245 triệu/m2
      chính chủ cần bán tòa nhà 9 tầng phố Thái Thịnh.Nhà mới - Có thang máy.Vị trí mặt ngõ tô oto tránh nhau.Thích hợp cho thuê văn phòng.DT 100 mét vuông...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 43 m2 110,47 triệu/m2
      - Hàng siêu hiếm mà đẹp lắm, bán nhà khu phân lô Cầu Giấy, mới đẹp, tặng toàn bộ nội thất.- DT: 43 mét vuông x 5 tầng, MT 4.5m chỉ 4.75 tỉ.- Vị trí...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!