Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.129 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 3 - Quận 8, giá 980 tr

      980 triệu 58 m2 16,9 triệu/m2
      DTCN 58m2, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 64 m2 18,13 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, BV,...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 150tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 64 m2 20 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Giá TT 980 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, 1 trệt 2 lầu,3 PN,2 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 60 m2 23,59 triệu/m2
      NH cần thu hồi vốn nên thanh lý đúng giá chính chủ con nợ nên giá rẻ ở TP.Thủ Đức.- Vị trí:  Nhà hẻm ô tô Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, TP. Thủ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 40 m2 237,5 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP MINH KHAI – nội thất đầy đủ XỊN – MT RỘNG THOÁNG✨ DT: 40m²✨ Thiết kế: 4 ngủ rộng thoáng, nội thất đầy đủ cao cấp, chỉ việc xách va li về...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      🏡 SIÊU PHẨM LÒ ĐÚC  – MT SIÊU RỘNG – THANG MÁY – nội thất đầy đủ XỊN SÒ✨ DT: 55 m²✨ Thiết kế: 4 ngủ Master, nội thất đầy đủ cao cấp, Thang máy...
      Phố Lò Đúc, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      ✨ SIÊU PHẨM BẠCH MAI - 36M - 4 NGỦ - đầy đủ nội thất - GẦN PHỐ - GIÁ CỰC TỐT ✨🏡 Nhà đẹp chủ tự xây, thiết kế hiện đại, nội thất luxury tặng lại toàn...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 73 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 73 m2 221,92 triệu/m2
      NHÀ sổ hồng riêng 73 mét vuông hẻm ô tô - ĐẶNG THÙY TRÂM, Q. BÌNH THẠNH TPHCM - DT: 73 mét vuông (4x18,5m)- giá:  16,2 tỉ- Nhà 1 Trệt 2 Lầu,...
      Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 54 m2 212,97 triệu/m2
      Bán nhà đường Kim Giang, gần khu đô thị Linh Đàm và khu đô thị The manor Central Park, đường thông thoáng, oto nhỏ chạy qua nhà. Nhà xây 4 tầng khung...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 33 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 33 m2 119,7 triệu/m2
      Đỗ cửa oto tải - xe con - 7 chỗ vô tưKhông ngập nước33m22 mặt thoáng5 tầng full công năngcư dân trí thức văn phòngAn toàn - hàng xóm thân thiệnSổ sách pháp...
      Đường Mai Lĩnh, Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 40 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 40 m2 196,25 triệu/m2
      Trong đê Yên Nghĩa tổ 11DT 40m2Nhà 4.5 tầng 6 ngủ full công năngThiết kế hiện đạiGần khu đô thị đô nghĩacư dân đôngLô góc 2 mặt thoángNgõ thôngBao không...
      T12, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 58 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 58 m2 94,14 triệu/m2
      58m² full công năng DT rộngoto ngủ trong nhàGần ql6 khu đô thị đô nghĩaĐường ngõ sát trục chínhoto tránh nhauVay bank tối đa 70%Hỗ trợ check quy hoạchSinh...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,43 triệu/m2
      nhà tổ 7 Phú Lãm Hà Đông,gần đại học Điện Lực cs phố Xốm,đại học Đại Nam,chợ đầu mối,bến xe,ga tàu điệnKhu vực đang phát triển nhanh chóng mặt,ra ngõ đầy...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 33 m2 tại Đường Huyền Kỳ - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      Nhà đẹp mới 4 tầng 2 thoáng 33m² MT 4,1m giá 5 tỉ Phú Lãm Hà Đông, Miễn TGNHÀ MỚI - nội thất đầy đủ XỊN - 2 THOÁNG SÁNG-Nhà nằm trong khu dân trí cao, an...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 100 m2 tại Phường Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán nhà kiên cố phương hội an tây hội an DT 100m² 5x20 Đường nhựa mới đẹp 10m5 Khu vực đông cư dân gần phố cổ gần sổn chợ trường học Giá đang cực tốt chỉ...
      Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà đẹp 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 425 triệu

      425 triệu 48 m2 8,86 triệu/m2
      Dt 4x12m 2 phòng ngủ + lửng ( làm kho) + 2  nhà vệ sinhKDC hiện hữu văn minh, an ninhoto đến cửa nhà, gần chợ, trường học, cây xăng trạm y tế...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!