Thông tin mô tả
Nhà vị trí giáp lô góc.Mua ở ngay, hoặc cho thuê.
Vị trí
Nhà mới, thiết kế gồm: phòng khách, 2
* Đường nhựa chính rộng 18m. có công viên.
*
* Đã có
*
Giá: 5,656 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 55,45 Triệu/m2
1050379
Mua bán
Nhà vị trí giáp lô góc.Mua ở ngay, hoặc cho thuê.
Vị trí
Nhà mới, thiết kế gồm: phòng khách, 2
* Đường nhựa chính rộng 18m. có công viên.
*
* Đã có
*
Phuong
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2