Thông tin mô tả
Bán nhà đường Tản Viên, (
📍 vị trí
📐 thông tin chi tiết
-
- Kết cấu: 2 tầng
-
- Hướng chính: Tây
- Khuôn đất rộng, ngang lớn, dễ thiết kế xây dựng
-
💰
Giá: 68 Tỷ
Diện tích: 265 m2
Giá/m2: 256,60 Triệu/m2
1050473
Mua bán
Bán nhà đường Tản Viên, (
📍 vị trí
📐 thông tin chi tiết
-
- Kết cấu: 2 tầng
-
- Hướng chính: Tây
- Khuôn đất rộng, ngang lớn, dễ thiết kế xây dựng
-
💰
Hoàng Thành Đạt
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2