Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.129 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà siêu hiếm – trung tâm Hoàn Kiếm, phố Lý Nam Đế!

      39 tỷ 110 m2 354,55 triệu/m2
      Bán nhà siêu hiếm – trung tâm Hoàn Kiếm, phố Lý Nam Đế! 💰 Giá: 39 tỷ - 88m² sử dụng (110m² đất) x 3 tầng - Mặt tiền 6,3m - Phố Lý Nam Đế📍 Vị trí: Nằm...
      Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà Mặt ngõ Thổ Quan – Giá 47 Tỷ | 131m² x 8 tầng | MT 4,4m

      47 tỷ 131 m2 358,78 triệu/m2
      Bán nhà Mặt ngõ Thổ Quan – Giá 47 Tỷ | 131m² x 8 tầng | MT 4,4m📍 Vị trí: Nằm trong khu ngõ Thổ Quan – Khâm Thiên, trung tâm quận Đống Đa, khu vực dân cư...
      Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 72 m2 102,78 triệu/m2
      P. Hạnh Thông(P3, GV)-DT 72 mét vuông × 3 tầng BTCT. Nhỉnh 7 tỉ tl* DT: ngang đẹp 5m*15m, gồm 1 trệt 2 lầu mái đúc. Có 4 phòng ngủ( 1 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 46 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 46 m2 208,7 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ NHỜ bán nhanh! Chỉ cần 2.88 tỉ  nhận nhà ngay! 🏠 Hàng hiếm Trương Định 46m² x 4 tầng DÂN XÂY kiên cố, còn mới. 🚗 Vị trí vàng...
      Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 50 m2 119 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG  ĐƯỜNG hẻm ô tô - SẠCH, AN NINH , DÂN TRÍ CAO .DT : 4,50 x 11mGiá : 5.95 tỉ TLSHR hoàn công chuẩnKết cấu: Trệt 2 Lầu, 4 phòng ...
      Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 60 m2 92,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Xây Mới 100 phần trăm đã Hoàn Thiện Hẻm 1716 Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Giáp Q7 - nội thất đầy đủ__________________________________✳️...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Huyền Kỳ - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      Nhà đẹp 38m², 4 tầng, 5  phòng ngủ, giá đầu tư 5,2 tỉ (có TL) Phú Lãm Hà Đông, miễn TG+ Vị trí thuận tiện di chuyển, gần trường Cao đẳng Thương mại....
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 56 m2 276,79 triệu/m2
      ✨✨✨HÀNG HOT siêu hiếm – PHÂN LÔ VỈA HÈ oto TRÁNH, 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU, NHÀ DÂN TỰ THIẾT KẾ XÂY CHẮC CHẮN, Ở SIÊU SƯỚNG, CHỦ ĐỂ LẠI NỘI THẤT GẮN TƯỜNG,...
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Gia đình tôi sắp định cư ở nước ngoài cần bán ngôi nhà đường Chu Văn An, P. 12, Q. Bình Thạnh.- Nhà rộng rãi đang cho thuê 18tr/tháng.- DT 60m2.- sổ hồng ...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 70 m2 tại Đường Bình Hưng Hòa - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      👉MT KD KẾ BÊN SIÊU THỊ AEON TÂN PHÚ -   XÂY MỚI 100 phần trăm - ĐƯỜNG RỘNG 7M THÔNG.*GIÁ RẺ CHỈ 1 tỉ 750tr ...CÓ MT KD MỌI DỊCH VỤ...HÀNG HIẾM....
      Đường Bình Hưng Hòa, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 56 m2 tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 56 m2 100,36 triệu/m2
      🌸 NHỈNH 5 tỉ - NHÀ ĐẸP 3 TẦNG BTCT - 56m2 - GIÁP TÂN PHÚ 🌸📍 đc: Liên Khu 2-10, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân🚗 Đường trước nhà: 6m – thoáng mát📐 DT: 4...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 62 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 62 m2 19,68 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ bán ngay NHÀ ĐƯỜNG TRẦN XUÂN SOẠN, Q. 7 NGAY TRƯỜNG HỌC,DT 62 mét vuông/ 1TY220 tr contact  DUY- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng,...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 40 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ LÊ ĐÌNH CẨN – P. TÂN TẠO, Q. BÌNH TÂN📐 DT: 4 x 10m🏡 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, bếp rộng...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 65 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      bán nhanh 65m2 nhà nát, đường Lê Văn Việt, Q9, miễn cò lái.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng, sang tên trong ngày.- Điện âm nước...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 60 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 60 m2 92,5 triệu/m2
      🏠 Thông tin chi tiết:DT: 60m²Kết cấu: 2 tầng kiên cố, bố trí hợp lý, nhà sáng và còn rất chắc chắnHướng: hướng Đông Nam – đón gió, mát mẻ quanh nămĐường...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 40 m2 240 triệu/m2
      ✨ NHÀ ĐẸP CỰC CHẤT – LÔ GÓC 👉 TẠ QUANG BỬU – nội thất đầy đủ – GẦN oto ✨🏡 DT: 40m²🛏 4 PN rộng thoáng, thiết kế hiện đại, dân xây cực tâm huyết🛋 nội ...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 33 m2
      Nhà KHU PHAN ANH 2T500 TL .Nhà 3x11 trệt lầu còn mới vô ở ngayHẽm trước nhà 4M . GIÁP TÂN PHÚ VÀ Q. 6.Cách công viên văn hóa Đầm Sen ~ 2 kilomet ....
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      🔥 CHÍNH_CHỦ nhờ bán ngay ngôi nhà Trương Định, Hoàng Mai. bìa đỏ 50 mét vuông nét căng. 🏠 Vị trí VÀNG, ngõ thông, ô_tô sát cửa, kinh_doanh...
      Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!