Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.129 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 50 m2 tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG! Chỉ cần 3.24 tỉ  sở hữu nhà Trương Định 50m2, 5 tầng MỚI.🚗 Vị trí SIÊU ĐẸP, mặt ngõ thông, oto qua cửa, KD đỉnh. ✨ Thiết kế hiện...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 24 m2 tại Đường Tam Trinh - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 24 m2 260,42 triệu/m2
      - Siêu Phẩm Đầu Phố Tam Trinh, ngay ngã 4 Cầu Mai Động (Minh Khai & Kim Ngưu), Hàng Xóm Time City, Trung Tâm Di Chuyển Tiện Lợi.- Xây mới 5 tầng KCBT...
      Đường Tam Trinh, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 200 m2 tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Bán Đất đẹp ngay giữa làng rau Trà Quế cách chỉ vài bước chân Cần bán mảnh đất đẹp ngay giữa trung tâm làng rau Trà Quế, vị trí sát view làng rau rất thuận...
      Xã Cẩm Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,56 tỷ

      9.56 tỷ 40 m2 239 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP HIẾM CÓ TRONG PHÂN KHÚC – PHỐ THANH NHÀN 40 mét vuông – 4 NGỦ – GẦN oto✨ Dân xây cực chắc, thiết kế hiện đại, nội thất đẹp như mới✨ Vị trí...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 42 m2 tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 42 m2 250 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ ĐẸP DÂN XÂY CỰC CHẤT –PHỐ LẠC TRUNG– 4 NGỦ đầy đủ nội thất – GẦN oto 💥📍 Vị trí vàng phố Lạc Trung– trung tâm Hai Bà Trưng, vài...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 985 triệu

      985 triệu 63 m2 15,64 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà cấp 3 1 trệt 1 lầu đường Đình Phong Phú  - DT: 63 mét vuông (5*12,6) nở hậu 1m.- giá: TT 985 tr không kì kèo, có bớt lộc...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 125 m2 tại Đường Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 125 m2 176 triệu/m2
      QUY HOẠCH MẶT VÀNH ĐAI 2 - CƠ HỘI VÀNG ĐÂU TƯ - ĐÓN ĐÂU QUY HOẠCH - Sinh lời MẶT ĐƯỜNG LÁNG - 176tr/mTrung Tâm giao 3 Q. Đống Đa - Ba Đình - CâuGiấy• bìa ...
      Đường Đường Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 56 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 56 m2 33,61 triệu/m2
      Thua lỗ bán ngay ngôi nhà ở đường Đặng Văn Bi - P. Trường Thọ, TP Thủ Đức- DT: 56m² (4x14m) công nhận đủ trong sổ. - Giá TT chỉ 1 tỉ 882 tr - sổ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 24 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 24 m2 53,75 triệu/m2
      bán ngay TỔNG GIÁ 1.29 tỉ, thỏa thuận VỚI KHÁCH THIỆN CHÍ - Nhà 2 mặt đường oto cực thoáng mát - Nhà mới 2 PN 2  phòng vệ sinh - KDC an...
      Đường An Phú Đông 11, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Đường Phổ Quang - 12 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Phổ Quang, P. 2 Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Hòa) - DT: 4m x 17m công nhận 65 mét vuông đất. (vuông vắn, k lộ giới, k tóp hậu,...
      Đường Phổ Quang, 2

      Cần bán gấp căn nhà 35 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 35 m2 234,29 triệu/m2
      ✨ NHÀ ĐẸP DÂN XÂY CỰC CHẤT – PHỐ LÊ THANH NGHỊ – 4 NGỦ, đầy đủ nội thất, GẦN oto ✨🏠 DT: 35m²🛏 Thiết kế: 4 ngủ rộng thoáng, công năng cực hợp lý🎯 Nội...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 54 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 1,65 tỷ

      1.66 tỷ 54 m2 30,6 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà Q. 7 giá rẻ như cho.+ DT: 4,5 × 12 m (54  mét vuông) – Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu – 4 phòng ngủ, 3WC+ đc: Hẻm 1/...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 60 m2 15,42 triệu/m2
      - Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR, sang tên trong ngày.- Điện âm nước máy đầy đủ - Không vướng quy hoạch giải tỏa.- Do cần tiền nên mới bán chứ...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 66 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 66 m2 18,49 triệu/m2
      - Giá TT thỏa thuận 1 tỉ 220 tr bớt lộc cho người có thiện chí.- DT 66 mét vuông có nở hậu xíu.- hẻm xe hơi xe ra vô thoải mái - Không nằm...
      Đường Ngô Tất Tố, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 65 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 65m² ( 5*13 ) công nhận đủ trong sổ.-...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 885 tr

      885 triệu 64 m2 13,83 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 64m², ngang 4m dài 16m.- Giá TT 885 tr, còn thỏa thuận, hẻm rộng oto.- Gần chợ, trường học, BV.- liên kế trạm y...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - Hiệp Phú - Quận 9, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 55 m2 23,62 triệu/m2
      Cần tiền KD nên bán rẻ ngôi nhà ở gần đường Trịnh Hoài Đức - Q. 9.- hẻm ô tô TRÁNH NHAU KHU KIẾN THIẾT HIỆP PHÚ NGANG HIẾM GẦN 7m- DT: ngang 4m x 13,75m;...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 62 m2 tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 62 m2 18,55 triệu/m2
      - DT: 62 mét vuông,ngang 4 dài 15,5 giá 1 tỉ 115 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu...
      Phố Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!