Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thành phố Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư 1.0.2, khi chính chủ giảm sốc nhà tâm huyết tại KĐT Mỹ Gia gói 5 - Thái Hưng.- Vị trí: trục đường thông Mỹ Gia gói 5, đường rộng 12m- Ưu...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Đất Lành - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      Bác hàng xóm gởi bán ngôi nhà tâm huyết khu tái định cư Đất Lành cách TTTP 3 kilomet.Thiết kế nhà 1 PK 3 phòng ngủ đường 13m.DT 64 mét ...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng. Hẻm Nguyễn Chích, Vĩnh Hoà - Nha Trang.- DT: 100m2. Ngang 5m.- Hướng nam mát mẻ.- SHR thổ cư hoàn công.- Nhà có 3 phòng ngủ 4 WC,...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hòn Rớ - Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Hạ giá lỗ nhà đẹp Hòn rớ 2 nhánh sông Nha Trang đường rộng 17,5M chỉ 3,4 tỉ Nhà 1 trệt 1 lầu, 1 sân thượng (có thể lên thêm lầu) gồm 3 PN, 3  nhà ...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Điện Biên Phủ - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Cô chính chủ là Việt kiều Nhật có ngôi nhà đẹp, nội thất sang trọng. Nay cô xuất ngoại nên giảm mạnh cần bán gấp ngôi nhà trên. Chỉ có: 4,5 tỉ.Bán nhà 2...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Gia Gói 5 Thái Hưng giá cực rẻ thị trường chỉ 4,3 tỉ.- Nhà 3 tầng với 5 PN (tầng một có phòng cho người lớn tuổi), 4 WC, Phòng Khách, Bếp,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 118 m2 tại Thị xã Hà Tiên - Kiên Giang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 118 m2 76,28 triệu/m2
      ✅Siêu phẩm dự án Hà Tiên Centroria!👉căn hộ góc 2 MT :169m²( đất) giá 12 tỉ(SC4-01)👉Căn thường ngay vòng xoay chợ đêm: 118m²( đất) giá 9 tỉ(SC4-03)Nhà...
      Hà Tiên Centroria, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bán gấp nhà riêng 120 m2 tại Phường B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 120 m2 22,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường 1 tháng 5, F. Blao, Tp. Bảo LộcDT: 6x20, full thổ cưNhà dọn vô ở ngay, gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 7m tại Xã Cam Hiệp Bắc - Cam Lâm, giá 850 triệu

      850 triệu 0 m2
      Khu bàn cờ Cam Hiệp Bắc.trên 1 trục đường1. DT 7,10 x 21,57m, có 60 mét vuông thổ cư.Tổng DT 155,9m2(850 tr)2. DT 12,78 x 21,93 có 80 thổ cưTổng DT...
      Xã Cam Hiệp Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Tâm - Đà Lạt, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 137 m2 94,17 triệu/m2
      Bán nhà mới hoàn thiện 2 MT hẻm Đồng Tâm P. 4 Đà Lạt có chỗ đậu xe 7 chỗ.DT: 137 mét vuông (6.7m * 20m) đất ở đô thị. DT thực tế lên tới 160 mét ...
      Đường Đồng Tâm, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 85 m2 tại Đường Cột 5 - Hạ Long, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4,5 TẦNG KĐT BAO BIỂN CỘT 5,HỒNG HÀ,HẠ LONG,QUẢNG NINH- DT : 85m ngang 5m- Đông Nam- Nhà 4,5 tầng thiết kế hiện đại : 4 ngủ,5 vệ sinh,2...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phố Xương Rồng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Hơn 3 tỉ - Chính chủ bán nhà 3 tầng gần trường trung học cơ sở Nha Trang.DT: 75,6 mét vuông, MT 5,6m.Hướng Bắc, đường thông, oto tránh nhau.Nhà 3...
      Phố Xương Rồng, Phường Phan Đình Phùng, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Liên Hà 1, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 48 m2 60,21 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp 3 tầng lô góc gần 2 mặt đường oto đỗ cửa - Liên Hà 1, gần đô thị mỹ trung, đường thái bình.- Gia đình chuyển công tác, cần chuyển nhượng...
      Đường Liên Hà 1, Phường Lộc Hạ, Nam Định, Nam Định

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Liên Hà 1, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 48 m2 60,21 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp 3 tầng lô góc ngay 2 mặt đường oto đỗ cửa - liên hà 1 gần đô thị mỹ trung, đường thái bình.- Gia đình chuyển công tác, cần chuyển nhượng...
      Đường Liên Hà 1, Phường Lộc Hạ, Nam Định, Nam Định

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Phường Hồng Hà - Hạ Long, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Số 25 tổ 1 khu 7, P. Hồng Hà.Gần chợ Hồng Hà.Gần mẫu giáo Hoa.Mô ta sơ qua:Tổng 300 mét vuông đất. ~ 100 mét vuông vườn có thể trồng rau nuôi...
      Số 25 tổ 1 khu 7 Đường Cột 8, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn nhà riêng 50 m2 tại Phường Phú Sơn - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 790 tr

      790 triệu 50 m2 15,8 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà tại Phú Sơn - Thanh Hóa Dt: 50  mét vuôngGiá: 790 tr Gần chợ, bệnh viên, trường họcKhu dân trí caoliên hệ: 0946 852 ***
      Phường Phú Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 640 m2 tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 640 m2 7,04 triệu/m2
      Bán nhà đất trung tâm thị trấn Mù Cang Chải.Do cần tiền nên em muốn bán khu nhà đất giáp hotel Suối Mơ và nhà nghỉ Sơn Ca.Đất đã có bìa đỏ thổ cư đầy đủ,...
      Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 4 tầng tại Ngọc Lâm, Long Biên, thành phố Hà Nội.- Nhà ở vị trí trung tâm phố cách mặt phố 12m, 3 bước chân ra phố.- Giao thông thuận...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!