Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Chợ Hàng - Lê Chân, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 42 m2 66,67 triệu/m2
      Dãy nhà đẹp xây mới 3,5 tầng, mặt ngõ ngay phố trung tâm Hồ Sen - Chợ Hàng, cách mặt đường chỉ 18m.Vị trí ngõ vào nhà cực nông, cách mặt đường chỉ 18m. Đi...
      Đường Chợ Hàng, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trại Lẻ - Lê Chân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 46 m2 69,57 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mặt ngõ thông thẳng tắp oto đi lại tại trại lẻ. Đi bộ sang AEON.DT: 46m2.Nhà 4 tầng: 4 ngủ, phòng thờ, phòng khách, garage và phòng ăn riêng...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lũng Đông - Hải An, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 66 m2 69,7 triệu/m2
      Không thể tin nổi: Giảm giá hơn 900tr cho ngôi nhà khu tái định cư Đằng Hải Nam Hải. Nhà xây cực kì tâm huyết kĩ càng đến từng đường nét.DT: 66 mét ...
      Đường Lũng Đông, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thư Trung - Hải An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng độc lập khu Thư Trung 2, ngõ 193 Văn Cao đi vào.DT 68m2.MT 4.5m, vỉa hè 3m.Nhà 2 MT trước sau nên rất thoáng mát.Kết cấu 4 PN, WC khép ...
      Đường Thư Trung 2, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 45 m2 70,23 triệu/m2
      Nhà 4 tầng đẹp, ngõ thông oto qua lại - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng.- DTMB: 45m.- Hướng: hướng Tây Bắc- bìa đỏ chính chủ.- Nhà xây theo phong cách...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 6 tầng xây độc lập có thang máy tại TĐC Đông Khê, Lê Hồng Phong.DT: 60 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ chính chủ +...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Vân Tra - An Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Nhà xây độc lập 3 tầng, 1 tum.Gần chợ, trường, trạm.Giao thông thuận lợi, an ninh đảm bảo.
      Đường Vân Tra, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 88 m2, hướng Nam tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      - DTMB 88m2 x 3 tầng. sổ đỏ chính chủ. Hướng Nam.- Nhà xây độc lập móng cọc chắn chắn mẫu mã đẹp, trang thiết bị đồng bộ chính hãng.- Vị trí gần đường, gần...
      Đường Hồ Sen - cầu Rào 2, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Ngô Quyền, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán Nhà đẹp độc lập 4 tầng khu Đà Nẵng, Vạn Mỹ.Vị trí: Khu Vạn Mỹ - Ngô Quyền. Gần cảng biển lớn nhất miền Bắc.DT: 130 mét vuông (trên bìa 80 mét...
      Đường Vạn Mỹ, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Sen - Lê Chân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 47 m2 55,32 triệu/m2
      - Vô Địch Về Giá- chào bán dãy nhà tại Hồ Sen. ngõ tương đối rộng. Thông thoáng. - Thiết kế cực đỉnh. Cách mặt ngõ oto tránh nhau chỉ 30m. Ngõ nông....
      Đường Hồ Sen, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng lô 27 Lê Hồng Phong 6,8 tỉ ngay Media Mart đi vào giá siêu mềm.bìa đỏ chính chủ.DTMB 60m2.diện tích sử dụng 280m2.Thiết kế hiện đại 4...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường An Hồng - An Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      bán nhà 2,5 tầng : 2 phòng ngủ đầy đủ công năng . Dt 60m tại An Hồng - An Dương ;HP Ngay sau nhà mặt đường trục xã hotline em An : 0794 185 *** xem và...
      Đường 10, Xã An Hồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Lê Chân, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 88 m2 54,44 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 88  mét vuông Tô Hiệu, Hải Phòng, có sân cổng riêng, đầy đủ nội thất giá chỉ 4,x tỉ.Nhà đẹp lung linh, thiết kế hiện đại đầy đủ ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Kiều Sơn - Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhà ngõ 33 Kiều Sơn. Xây dựng 50 mét vuông 4 tầng. Hướng Đông tứ trạchCông năng4 PN (2 to 2 nhỏ) 3  phòng vệ sinh1 khách + bếp ăn1 thờ, 1 sân...
      Đường Kiều Sơn, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hải An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà tái định cư ở sướng lắm luôn đường nhựa 3 oto tránh nhau chỉ riêng vỉa hè đã rộng 5m gần căn biệt thự Phát Dầu.- Giao thông kết nối cực kỳ...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, hướng Nam tại Phường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp 4 tầng KD tốt, Hùng Vương, Hồng Bàng.Xây dựng độc lập theo mẫu mới đẹp 4 tầng dự án Him Lam Hùng Vương, full nội thất đẹp, thông thoáng, móng...
      Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đình Đông - Lê Chân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      🏩 NHÀ 5,5 TẦNG MẶT NGÕ ĐÌNH ĐÔNG, oto VÀO TẬN NHÀ❎DT: 35  mét vuông ngang 4,4 m❎Hướng: Đông tứ trạchNgõ thông thoáng oto vào Nhà,ba bước chân ra...
      Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Trạch - Cần Đước, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán nhà dự án, tường riêng, móng riêng.- SHR từng nền. DT 90 mét vuông (5*18).Thiết kế 1 trệt 1 lầu. 3 PN. 2  phòng vệ sinh. 1 phòng khách....
      Đường ĐT 835, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!