Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3.5 tầng, 61.5 mét vuông, Đông Bắc, Tuyến 2 Đường Ngô Gia Tự. Gần cầu Rào 1. Vị trí đẹp đường rộng 2 ô tô tránh nhau giao thông thuận...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Cát Bi, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Lê Chân, giá 750 triệu

      750 triệu 31 m2 24,2 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại nhà 10/54/20 Tôn Đức Thắng - Lê Chân - Hải Phòng.- DT 31 mét vuông trên giấy hơn 21m lưu động thêm 10m sử dụng.- Tây Nam.-...
      10/54/20, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Ngô Quyền, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng TĐC Cây Đa.DT 40 mét vuông (10 x 4m) tầng 2 đua văng 45 mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam (Tây TT).Công năng: 4 PN, 3...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Dân Lập - Lê Chân, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng độc lập tại trường trường Dân Lập - Dư Hàng - Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.DT: 44,1m2. Ngang: 4,37m. Dài: 10m. Hướng: hướng Đông ...
      Đường Dân Lập, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chợ Hàng - Lê Chân, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 44 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng xây mới vừa hoàn thiện, ngay gần Aeon Mall giá chỉ 2 tỉ 750tr.đc: Chợ Hàng ngay gần đường Hồ Sen gần Aeon mall.DT 44m2 xây mới 3 tầng, 3 p ngủ, 3...
      Đường Chợ Hàng, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Sen - Lê Chân, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 40 m2 54,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngõ 193 Hồ Sen thông 96 Chợ Hàng.MT 4 m cực đẹp, xe tải 5 tạ đỗ cổng.* Ngõ nông rộng 1 rẽ tới nhà.- Hướng: hướng Đông Bắc.- DT: 40m2.- Tầng...
      Ngõ 193, Đường Hồ Sen, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Đông Khê - Đông Khê - Ngô Quyền, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất tặng nhà ngõ 189 Đông Khê Ngô Quyền Hải Phòng.Nhà 1 tầng có sân cổng, sạch sẽ, vẫn đang ở bình thường.DT: 78.54m2. Ngang 4m.Đông Bắc.Giá 35...
      Ngõ 189, Đường Đông Khê, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 73 m2 82,2 triệu/m2
      Bán nhà xây mới TĐC Đằng Lâm 1 (độc lập).Đại hạ giá 800 tr, giao 6 tỉ có TT.- DT: 73 mét vuông.- Hướng Tây tứ trạch.- Công năng: 4 tầng, 4 PN khép...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Văn Cao - Hải An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 46 m2 58,7 triệu/m2
      Hơn 2 tỉ sở hữu ngay nhà 46 mét vuông x 4 tầng oto để trong nhà tại Văn Cao.- DT 46 mét vuông.- sổ hồng CC.- Công năng: 4 ngủ, 3  phòng ...
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Ngô Quyền, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 50 m2 119 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng xây độc lập TĐC Cây Đa.DT 50m2 (5x 10m) từ tầng 2 đua văng 55m2.Hướng: hướng Đông Bắc (Tây TT).Công năng: 4 PN, 3  toilet, phòng...

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quỳnh Cư - Hồng Bàng, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 42 m2 34,77 triệu/m2
      Nhà xây 2 tầng thiết kế hiện đại, sang trọng.DTSD 84 m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, sân phơi đầy đủ.Hỗ trợ NH 60 - 70 phần trăm với LS...
      Đường Quỳnh Cư, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      ngôi nhà siêu xịn cạnh TĐC Sao Sáng.DT khoảng55 mét vuông (CN 53.2 mét vuông), ngang 4m.Hướng: Đông (Đông tứ trạch).pháp lí: sổ đỏ chính...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 4 tầng giảm giá cực sốc gần 1 tỉ. Giá bây giờ chỉ còn 4.2 tỉ. Quý a/c đã sở hữu ngay cho mình ngôi nhà 4 tầng, xây độc lập vị trí đắc địa đối...
      Đường An Lạc, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tường Loan, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Bán nhà lô góc 3,5 tầng Nguyễn Tường Loan, Lê Chân, Hải Phòng.Giá 3tỷxx (x mẫu giáo), shcc.Dt 42 mét vuông, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Tường Loan, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, hướng Tây tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 40 m2 42,5 triệu/m2
      Nhà 3,5 tầng cái tắt An Đồng ngay Việt Tiệp 2 giảm giá cực sâu.DT 40 mét vuông.Hướng Tây.Ngõ oto.Gần ngay Việt tiệp 2, chợ An đồng mới cách an kim Hải...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp xây mới 5 tầng TĐC Đông Khê, Lê Hồng Phong.DT: 40 mét vuông (ngang 4m).Hướng: hướng Đông Nam(đông tứ trạch).pháp lí: sổ đỏ chính...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Nam Sơn - An Dương, giá 970 tr

      970 triệu 50 m2 19,4 triệu/m2
      - nhà c4, thiết kế cực đẹp, tiện nghi, MT 6m, về ở đc ngay, đường to hơn 3m, ngõ nông, oto vào đón đưa thoải mái, cực kì phù hợp với nhiều cặp vợ chồng trẻ...
      Đường Quỳnh Hoàng, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Văn Cao - Hải An, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng xây độc lập chắc chắn An Khê, Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng.- Ngõ 193 Văn Cao.DT: 40,3 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.sổ hồng chính...
      Đường 193 Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!