Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Phan Thanh - Chính Gián - Thanh Khê, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 50 m2 51 triệu/m2
      - Cần bán nhà Phan Thanh Giá hợp lý.- Kiệt 4m cách đường chính 50m.- Hướng: hướng Đông Nam.- DT: 50 mét vuông.- diện tích sử dụng: 80 mét ...
      Đường Phan Thanh, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bình Thái 4 - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      A bạn bộ đội chuyển công tác cần sang lại nhà 2 tầng kiệt oto thông Binh Thái 4 - Nguyễn Xuân Hữu.DT: 50.5 m2.Vị trí: Nằm trung tâm Q. Cẩm Lệ, khu vực an ...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 76 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tr

      5 triệu 76 m2 0,07 triệu/m2
      Cắt lỗ ngôi nhà tâm huyết 3 tầng đường Mỹ Đa Đông 11 khu Nam Việt Á, 76 mét vuông, MT 5m, cách sông 300m. call ngay Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 30 m2, hướng Tây tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 30 m2 49 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhà cấp 4 gác lửng nội thất đầy đủ, phù hợp VK CK trẻ mới cưới... Khu vực an ninh dân trí cao...- DTD 30m2 hướng Tây...- Giá 1,47...
      Đường Thái Thị Bôi, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      nhà đang cho thuê 4tr/tháng:- DT 100m2 vuông vắn, MT 4.5 m, sẵn nhà gồm: 01 phòng khách, bếp, 02 PN, 01 VS.- Có sân để xe, otô 4 chỗ vào tận nhà.- Gần các...
      H2/03, Kiệt 113, Đường Lạc Long Quân, P. Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hoành - Sơn Trà, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      * Vị trí: kiệt xe ba gác đường Lâm Hoành rộng 3m, khu phố du lịch đầy đủ tiện ích, an ninh đảm bảo* Thiết kế nhà 2 tầng kiên cố ngang 5m, 2 phòng ...
      Đường Lâm Hoành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Đức Lương - Sơn Trà, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 100 m2 102 triệu/m2
      DT: 100m2, ngang 5m.Thiết kế 5 tầng, có 7 phòng căn hộ chung cư studio, 9  nhà vệ sinh. Đang full phòng. Doanh thu hàng tháng tầm 35tr.Hai bên có...
      Đường Hoàng Đức Lương, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 70 m2 73,58 triệu/m2
      * Vị trí: Kiệt oto 5m đường Đông Giang gần cầu Rồng, chợ đêm Sơn Trà, ủy ban nhân dân..* Thiết kế 2 tầng kiên cố ngang 5m.* bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Cự Lượng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      * Vị trí: Kiệt oto nhỏ 4m đường Phạm Cự Lượng, gần chợ An Hải Đông, cầu Rồng, trường học...* Thiết kế 2 tầng kiên cố ngang 4m. Gồm 3 phòng ngủ, sân...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 4 tầng đường Gò Nảy 14, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.- DT: 5x15,5m = 77,5m2 kẹp cống thoáng mát.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường rộng: 5,5m,...
      Đường Gò Nảy 14, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 39 m2 63,85 triệu/m2
      Nguyễn Thị Minh Khai.Nhà kiệt trung tâm Hải Châu 1.Công năng: 2 phòng 2 vệ sinh phòng thờ khách bếp 2 vệ sinh.DT 39 mét tổng diện tích sử dụng gần 70...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng đường 5m5 đấu lưng Võ Chí Công, 87.5m2, MT 5m, cách biển 1 kilomet. gọi ngay Tú: 0931 923 ***- Vị trí nhà ngay trung tâm...
      Đường 5m5 Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Trọng Tuệ - Hải Châu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà cực đẹp 3 tầng đường Phan Trọng Tuệ, Hòa Cường Nam, 70 mét vuông, MT 5m, ngay cụm đại học. call ngay Tú: 0931 923 ***- Nhà đẹp ngay khu...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 145 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 145 m2 11,73 triệu/m2
      Do cần chuyển đi nơi khác sống nên chính chủ cần gửi bán gấp ngôi nhà 2 tầng kiên cố giá chỉ 1,7 tỉ.đc: Đường 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng.DT nhà...
      Đường 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 51 m2 46,48 triệu/m2
      mở bán nhà 2,5 tầng kiệt 778 Trần Cao Vân.- DTĐ: 51 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Công năng: 3 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Kiệt 778, Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 41 m2 42,69 triệu/m2
      1 căn 2,5 tầng cực xinh tại Miếu Hai Xã. Sân cổng riêng để xe ngày đêm.- Nhà 41m2 x 2.5 tầng sang xịn mịn, sân cổng riêng. Sân trước nhà rộng 5m để 30 xe...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phủ Thượng Đoạn - Ngô Quyền, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 63 m2 46,83 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng chính chủ, ngõ 104 Phủ Thượng Đoạn.Phòng khách, bếp 3  phòng ngủ, 3 VS & phòng tắm, sân trước, sân sau, nhà thoáng mát, phong thủy...
      Ngõ 104, Đường Phủ Thượng Đoạn, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thuyết - Lê Chân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 89 m2 96,63 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng độc lập mặt đường khu vực Quán Nam có thang máy.DT 89m2 ngang 4,5m.Hướng hướng Tây Bắc(tây tứ trạch).Đường trước nhà rộng hơn 10m có vỉa hè...
      Đường Lê Văn Thuyết A, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!