Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 2 tầng, 51 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 51 m2 46,48 triệu/m2
      mở bán nhà 2,5 tầng Trần Cao Vân.- DTĐ: 51 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Công năng: 3 PN, 3 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 140 m2 32,86 triệu/m2
      Một trăm bốn mươi mét đất có nhà.Kiệt Nguyễn Văn Linh - gần cầu Rồng.(Mà giá chỉ có: 4 tỉ 600).- Có thể tách làm hai lô hoặc chia làm hai nhà vừa ở vừa cho...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m , giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      * Vị trí: kiệt ô tô 5m đường Nguyễn Văn Thoại Q. Sơn Trà, đi bộ ra biển mất vài ph, khu vực du lịch sầm uất nhiều nhà hàng, hotel..* Thiết kế 2 tầng kiên...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Mỹ An 2 - Ngũ Hành Sơn, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Bán dãy nhà trọ đường Mỹ An 23, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Đang cho thuê thu nhập 7tr/tháng.- DT: 96.3 mét vuông.- Ngang: 4.5m, dài 21.4m.-...
      Đường Mỹ An 23, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Mẹ Thứ - Cẩm Lệ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán đất (tặng nhà c4 có lửng) đường 7,5m Mẹ Thứ - Hòa Xuân - Đà Nẵng.- DT 100m2 - Hướng Nam.- Nhà lững gỗ - 2 PN - sân oto - khách, bếp... (Đã gắn TS ok).-...
      Đường Mẹ Thứ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      Bán nhà kiệt Đống Đa, Hải Châu, Đà Nẵng.- DT: 48 mét vuông ngang 4m vuông vắn.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Cách đường 50m kiệt 2m5.- Nhà 3 tầng, Có 3...
      Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 82 m2 82,93 triệu/m2
      * Vị trí: Kiệt oto 5m đường Nguyễn Văn Thoại Q. Sơn Trà, đi bộ ra biển mất vài ph, khu vực du lịch sầm uất nhiều nhà hàng, hotel..* Thiết kế 3 tầng kiên cố...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất 2 tầng, 90 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Huân Nghiệp - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 90 m2 66,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Hồ Huân Nghiệp đối lưng Chương Dương gần bờ sông, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.- DT 90 mét vuông (5x18m), hướng Đông.- Đường 5.5m vỉa hè...
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Tự Trọng - Hải Châu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 68 m2 64,71 triệu/m2
      - DT: 4.7x13.5 (nở hậu) 68 mét vuông - Kiệt 4m. Đông Bắc.- Kết cấu: Nhà 2 tầng, vô ở ngay, chủ thiện chí bán để mua nhà to hơn.- Vị trí: trung tâm...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 60 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 60 m2 44,84 triệu/m2
      Bán nhà đẹp giá rẻ 2 Tầng - Tô Hiệu - Hoà Minh- DT : 60m2 ( Sử Dụng Gần 120m ) - Hướng : hướng Đông Nam- Công Năng Gồm : 3 p.ngủ ( có p.ngủ dưới ) ,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Phạm Thị Minh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Sơn Trà, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      * DT đất 85 mét vuông ngang 4m* Kết cấu nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ  toilet, pk,* Vị trí: kiệt ô tô 5,5m Nguyễn Duy Hiệu đường thông, gần chợ...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2 tại Đường Hải Phòng - Hải Châu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Nhà đẹp 2,5 tầng mới Kiên cố K223 Hải Phòng, vị trí siêu trung tâm, cách đường chỉ 50m thôi (lộ giới kiệt 4m) đi thẳng 1 đường tới.DT: 45 mét vuông -...
      K223, Đường Hải Phòng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Bán nhà DT đất 100m2, DT nhà 2 tầng 100m2. Nhà Đông Bắc, có sân rộng thoáng mát, ven biển, sát chợ, trường học. đc: P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng....
      Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 95 m2 46,22 triệu/m2
      Bán nhà Sơn Trà, Đà Nẵng. Kiệt oto tránh Nguyễn Duy Hiệu vài bước ra biển Mỹ Khê.DT 95m2 gác đúc mới. Chủ đang ở.Khu vực giao thông thông suốt, oto tránh....
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      Nhà đẹp, vuông vắn nở hậu, kiệt song song đường Ngô Quyền thông tứ hướng, xe tải 10T vào tận cổng;- Cách chợ hải sản (chợ Chiều) 200m;- 2 ph ra bãi biển...
      Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hòa Vang, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 145 m2 11,52 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng mái ngói đường oto 4m thôn Cẩm Nê - Hoà Tiến- Đường oto đi thông- DT đất: 145m( ngang 5.75m). Dt sàn: 186m- Công năng: 2 PN rộng , có thể cải...
      Đường Cẩm Nê, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hải Phòng - Thạch Thang - Hải Châu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      - Tiện ích: Gần sát BV đa khoa, gần chợ, gần trường.- DT đất: 70 mét vuông x 3 tầng. diện tích sử dụng: 200m.- Công năng: 3 PN, 4  nhà vệ ...
      Kiệt 140 Hải Phòng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 100 m2 tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu Eurovillage ngay sông Hàn , An Hải , Sơn TràĐường 7,5m Bằng Lăng 1 DT đất 100 mét vuông , Tây Nam , song song đường Trần Hưng ...
      Dự án Euro Village, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!