Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.144 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 168 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tân Phú, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 168 m2 97,03 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà khu căn biệt thự, đường Nguyễn Hữu dật, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú.DT 7m x 24m. Đúc 1 trệt 1lầu 1 sân thượng. 3 PN.Khu nhiều tiện ích,...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 63 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 63 m2 42,07 triệu/m2
      bán nhanh nhà Thống Nhất Gò Vấp giá sock.- Vị trí: Hẻm trước cửa gần 6m ô tô vào tận nhà.- DT: 4,5 x 14m. Công nhạn đủ.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      - Cần bán lại ngôi nhà vừa xây đáp ứng ở lâu dài.- DT: 4.7 x 12m, vuông sổ, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng: Nhà vừa xây trong năm 2023, vô ở liền.-...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 112 m2 147,33 triệu/m2
      Bán villa sân vườn đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7x18m, CN 112 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng (như hình đăng).- Cách MT LVS...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - Quận 7, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi 2 oto tránh nhau, đường Gò Ô Môi, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 4x14,5 sổ công nhận 55m2.giá mềm chỉ: 8,6 tỉ.hẻm xe...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 63 m2 80,96 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Lạc Long Quân, Tân Bình, 63 mét vuông, 3  phòng ngủ, chỉ 5 tỉ 1.- Vị trí trung tâm Q. Tân Bình sầm uất, hàng xóm thân thiện, dân...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Hưng - Quận 7, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà đường Nguyễn Văn Linh, Tân Hưng, Q. 7, TP.HCM.Gần trường Đại học RMIT.DT: 57.4 mét vuông (ngang 4.1m dài 14m).Kết cấu nhà: 1 trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 104 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 43 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      - Nhà nằm trên đường Điện Biên Phủ, P15, Q. Bình Thạnh.- Cách đường chính Điện Biên Phủ chỉ 50m. hẻm ô tô 6m. Cách chợ Bà Chiểu 5 đi xe, gần siêu thị, BV,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng tại Đường Thành Thái - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 0 m2
      Thanh lý nhanh nhà Thành Thái, P. 12, Q. 10, gần THPT Nguyễn Khuyến.- DT: 59,4 mét vuông (4,5 x 12,3m).- giá: 4tỷ290- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Wow! Nhà bán vị trí KD xịn - Nguyễn Sơn, Tân Phú - 90 mét vuông - 4 tầng - ngang 4.2m, nở hậu 7.5 m - giá nhỉnh 100 tr/m2!+ Kết cấu: 1 trệt, 2 Lầu,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 200 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Bán villa MT đường số P. Thảo Điền, gần căn hộ Tropic Garden, Q. 2- DT: 200m2, rộng 8m, dài 25m, tổng sàn xây dựng: 308m2- Kết cấu nhà 1 trệt, 3 lầu- Gần...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán nhà gấp, giảm 1 tỉ nhà Âu Cơ, 4 tầng, còn 6 tỉ nhỉnh, Q. Tân Phú.Có 2 phòng trọ riêng bên hông cho thuê kiếm 5tr tiền chợ (có lối đi riêng).- Nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 22, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 50 m2 69,6 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu TX22 Thạnh Xuân, Q12.DT 4,7x11m thổ cư đủ.Vị trí sát chợ minh phát, GV.Nhà 2 phòng ngủ 3 toilet.Hẻm thông ô tô.giá 3,48 tỉ có...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Siêu phẩm! Bán nhà Nguyễn Thượng Hiền, P5, Q. Bình Thạnh đối diện ngay trường mẫu giáo bồ nông.- DT: 42,5m2 (ngang 4,98 x dài 8,47).- pháp lí sổ sách đầy...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 36 m2 75 triệu/m2
      Thân gửi ACE hoa hồng 2 phần trăm nhận đủ.Nhà bán gấp hẻm 105 Nguyễn Thị Tú, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.DT: 4 x 9m.Thiết kế trệt + 2 lầu + Sân...
      Hẻm 105, Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, hướng Đông tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm chợ Bùi Minh Trực thông tứ phía Q8 gần bxe Q8.- Nhỉnh 4 tỉ thỏa thuận chính chủ.- Nhà 1 sẹc hẻm 3m. Cách MT chỉ 50m.- 3,5x13,5m nở hậu 3.7m.- 1...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 70 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 70 m2 83,72 triệu/m2
      DT: 70m2.Kết cấu: 4 lầu.đc: P. 14 - Phạm Văn Chiêu.Đang cho thuê: 25 tr.Giá: 5,86 tỉ TL.
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!