Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.144 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Phổ Quang, P2, Q. Tân Bình.+ DT: 10m x 25m.+ Xây dựng: Trệt, 2 lầu.+ căn biệt thự rất đẹp, nội thất xịn xò, thiết kế sang...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 144 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 125 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 125 m2 184 triệu/m2
      Chủ em cần bán ngôi nhà khai thác căn hộ dịch vụ MT đường ngay Trần Não, P. An Khánh, Q. 2, KDC sang trọng, an ninh, dân trí cao.- DT: 5m x 25m...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 157 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 157 m2 126,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố đường nội bộ.đc: Phố Phan Đăng Lưu P. 3 Phú Nhuận.DT: 6,2 x 25m.Kết cấu: 4 tầng sân thượng.Nhà thiết kế 4 PN + 4 phòng chung...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Nguyễn Sơn Q. Tân Phú, 5 tầng, 5 tỉ nhỉnh, ảnh thật.Nhà có hơn 11 phòng, chủ đang ở và cho thuê thu nhập 20 tr/tháng.Kết cấu: 1 trệt 4...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      * Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, khu an ninh, thoáng sạch, khu bàn cờ giáp Bàu Cát, Hoàng Hoa Thám, Trương Công Định, Nguyễn Hồng Đào, Cộng Hoà.* Nhà giáp Tân...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      + Chính chủ bán hoa hồng nhận đủ! Giá Ngộp từ 2,9 tỉ hạ xuống còn 2.7 tỉ còn bớt cho khách thiện chí! Cứ trả là bán!+ DT: 4 m x 10m. Nhà 1 trệt 2 lầu 3 PN,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 185 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ông Ích Khiêm, giá 66 tỷ

      66 tỷ 185 m2 356,76 triệu/m2
      Bán tòa nhà building văn phòng.MT hẻm đường Ông Ích Khiêm, P10, Q. 11, trí trí Ngay vòng xoay với Lạc Long Quân. Cách Công Viên Đầm Sen. 50m.- DT 7,5x28m....
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Phú Đông - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      + Nhà BTCT 4 tầng, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 toilet, DT: 8 x 11m.+ Khu dân trí cao, yên tĩnh, thuận tiện mở văn phòng công ty,...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      + Bán nhà đường Nguyễn Trọng Tuyển, Q. TB.+ DT: 8 x 20m.+ Hiện trạng: 2 lầu.+ Nhà vị trí rất tốt, đường nội bộ 7m, khu rất sang trọng, đường thông thoáng,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Bắc Lân - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Bà Điểm, Hóc Môn.+ DT 6m x 10m, thổ cư 50m, 01 lầu (3 phòng ngủ + 2 toilet) Đông Bắc, SHR.+ giá: 3.5 tỉ.* Vị trí đất:- Xã Bà Điểm, Hóc Môn.- Hẻm...
      Đường Tây Bắc Lân, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      A Thanh (chợ Địa Ốc) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hóc Môn, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      * Cần bán ngay ngôi nhà gần chợ Bà Điểm, UB xã Bà Điểm, Hóc Môn.- DT 4m x 22m (2 phòng ngủ) Đông Nam, sổ chung 02 căn, xây dựng 2008 nên làm sổ ...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      A Thanh (chợ Địa Ốc) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 29 m2 99,32 triệu/m2
      Bán nhà sát chợ Bình Long, giáp Tân Phú, vị trí đẹp.Đ/c: 1/đường Số 3, BHH A, Bình Tân.DT: 3,5m * 8, 2m. SHR, công nhận đủ.hẻm ô tô 5m thông, KD buôn bán...
      Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 112 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 112 m2 93,75 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm nhựa 8m thông đường Lê Văn Quới, BTĐ, Bình Tân.- Dt: 8x14m, công nhận đủ không có lộ giới.- Hiện trạng: 1 lầu nhà cũ tiện xây mới.- Vị trí hẻm...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      - Nhà gần MT Nguyễn Văn Khối, ngay công viên Làng Hoa - Gò Vấp.- Gần nhà có công viên, Bách Hoá Xanh, khu trung tâm rất thuận tiện.- Kết cấu 2 tầng, 3...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà tại khu sang Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Võ Thị Sáu, Q. 3. Chỉ với 15.5 tỉ TL.liên lạc Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá siêu mềm nhất thị...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 104 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      P. Tân Kiểng Q. 7.Trần Xuân Soạn nhà c4 DT 104 m2.- Nhà 1 trệt, 1 gác lửng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách rộng, bếp, sân trước rộng,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 73 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 73 m2 79,32 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Âu Cơ, P. 14, Q. Tân Bình, khu Bàu Cát.- Vị trí: Ngay trường mẫu giáo 14, căn hộ chung cư Tân Sơn Nhì, gần căn hộ chung cư Oriental...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!