Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.144 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường 17 Phạm Văn Đồng vào 100m, KDC phức HĐ bộ bên sông thoáng mát Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Ngay ngã 4 Bình tr gần TTTM Giga Mall.DT 60m...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Hồ Gia Trung ᴰᵃ̣ᶦ ᵀᶦ́ⁿ ᴸᵃⁿᵈ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 65 m2 150,77 triệu/m2
      + 359. Lê Văn Sỹ 65 4 3.7 18 10 tỉ P. 12 Q. 3.+ DT: 65m2 công nhận đủ, 3,7x18m.+ Kết cấu: Trệt 4 lầu, 5 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 84 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà ô tô đậu trong nhà, 156/7E Tô Hiến Thành, P.15, Q.10Vị trí trung tâm Tp Hồ Chí Minh, ngay chợ thuốc Nguyễn Giản Thanh, tiện đi về các Q. lân cận...
      156/7E, Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 115 m2 tại Đường Trường Sa - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 115 m2 147,83 triệu/m2
      + hẻm xe hơi Trường Sa P. 12 Q. 3.+ DT: 115 mét vuông 5x23m.+ Kết cấu 5 tầng 10 phòng khép kín.+ Vị trí nằm trên trục đường sầm uất mệnh danh con...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 224 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 224 m2 116,08 triệu/m2
      Bán nhà siêu rẻ - khu vực cực đẹp khu sân bay.Nhà hẻm xe hơi Trường Sơn, P2, Q. Tân Bình.- DT: 14 x 16m.- Kết cấu: 3 tầng.- Khu vực sang trọng, cực kì an...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      * Vị trí: Đường Nguyễn Công Hoan - P. 7 - Phú Nhuận.- Thông ra Phan xích long.- Vị trí thích hợp ở và KD mua bán.* Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 42 m2 164,29 triệu/m2
      + 18. Trần Quang Diệu P. 14 Q. 3.+ DT: 42m2 5,4x7,9m.+ Nhà 4 tầng siêu đẹp, mua vô ở ngay.+ hẻm ô tô, cách một căn ra HXT.+ Nhà lô góc rất thoáng mát.+...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      + 108. Trần Quang Diệu, P14, Q. 3.+ DT: 30 mét vuông 3,5x8,5m.+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.+ 3 PN rộng rãi, nội thất tuyệt đẹp.+ hẻm ô tô...
      108, Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 21,45 tỷ

      21.45 tỷ 70 m2 306,43 triệu/m2
      Bán Nhà có 2 MT đường lớn , MT đường Trường Sa, ngay khu Phan Xích Long P. 2 Q. Bình Thạnh - DT : 4,2 x 17m vuông vắn k lỗi phong thủy - KẾt cấu : trệt 4...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 58 m2 218,97 triệu/m2
      + 453. Lê Văn Sỹ, P12, Q. 3.+ DT: 58 mét vuông 3,8x15m.+ Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu gồm: 11 phòng khép kín, tầng một để xe máy, logia mỗi lầu,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 126 m2 123,02 triệu/m2
      - Thông tin mô tả:- Nhà hẻm ô tô đường CMT8, hẻm thẳng, đẹp không buôn bán xô bồ thuộc khu dân trí cao.- Cách MT CMT8 chỉ 150m, phù hợp ở, KD, mở văn...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn, giá 18 tỷ

      18 tỷ 77 m2 233,77 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 9 - Phú Nhuận, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 84 m2 200 triệu/m2
      + 423. Nguyễn Kiệm 84m2 6T 4x21m 16.8 tỉ P. 9 Phú Nhuận.+ DT: 84m2 4x21m.+ Kết cấu: 6 tầng thang máy, 10 PN.+ 15m ra MT, hẻm oto tránh oto vào nhà KDC văn...
      423, Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 98 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 52 m2 54,81 triệu/m2
      Bán nhà đường Thành Thái, P. 14, Q10. Gần chợ lan rừng Thành Thái, BV Đa khoa Bưu Điện, THPT Nguyễn Du, cư dân đông đúc, an ninh.DT 52m2 (4x14m).1 trệt 2...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 120 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 120 m2 233,34 triệu/m2
      Nhà thích hợp mua dầu tư cho thuê dòng tiền sinh lời cao.Cao Thắng, P12, Q. 10, khu Hà Đô.- DT: 8x15.- Kết Cấu: Hầm 6 tầng Thang máy, có phòng cháy chữa ...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      Cận Tết chính chủ bán ngay nhà Đường Nơ Trang Long, P7, Q. Bình Thạnh - giáp Phú Nhuận.- DT: 40 mét vuông, xây 4 tấm chắc chắn, 04 PN.- hẻm ô tô...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!