Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.120 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 67 m2 tại Đường Dương Tử Giang - 15 - Quận 5, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 67 m2 50,6 triệu/m2
      Cô Úc gửi bán ngay nhà hẻm ôtô Dương Tử Giang, P. 15, Q. 5.- DT : 4,5 x 15m- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu sân thượng - Giá : 3,39 tỉ ( còn thỏa thuận )- Ngay...
      Đường Dương Tử Giang, Phường 15, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 120 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      - DT: 120m2 có 100m2 đất ONT. 20m2 CLN , tổng 120 m2 (ngang 4, dài 30).- pháp lí: SHR.- nhà c4: 2  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh, PB, PK, ...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 110/1 Tô Hiệu - DT 4 x 13m - nhà 1 trệt 3 lầu - hướng bắc - hẻm ô tô 8m - cách MT đường 10m - Đang cho thuê thu nhập 22tr/thang - vị trí giáp...
      Hẻm 110/1, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Hiệp Thành 17 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 48 m2 61,46 triệu/m2
      Vị trí đẹp thế này không đầu tư thì đầu tư ở đâu nữa cả nhà mình ơi.Chủ gởi bán ngôi nhà Hiệp Thành 17 thông ra đường dương thị mười, vị trí sầm uất.DT: 4...
      Đường Hiệp Thành 17, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Mô tả: Gần MT, hẻm xe hơi đậu đỗ.Vị trí gần Coopmart, căn hộ chung cư cao cấp tiện ích gì cũng có.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu sân thượng, 3 phòng ngủ...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí: Hẻm trước nhà 6m, văn minh, sạch đẹp, gần MT.Khu vực liên kế Q3, Q1, Tân Bình tiện di chuyển mọi hướng.Đặc biệt gần trung tâm thương mại lớn...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần cho bán 36m.Nguyễn Trãi, gần vòng xoay Cống quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm xe hơi...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Tân Hòa Đông - 2 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí gần chợ Phú LâmDT: 40,5 mét vuông (3x13,5m)Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân thượng.Tiện ích: Nằm trong khu...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Bán nhà Hương Lộ 2 (4m x 15m) 1 trệt 3 lầu 4 PN 4   phòng vệ sinh nhà nội thất đầy đủ cao cấp.Tốt nhất hiện nay.- Từ nhà di chuyển ra chợ tầm...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá 12 tỷ

      12 tỷ 48 m2 250 triệu/m2
      Ngay trung tâm Q. 3 thuận tiện di chuyển.DT: 48m2 (4mx13m).KC: 2 tầng.HĐT: 20 tr/ tháng.Giá: 12 tỉ.hotline: Quỳnh My bất động sản nhà mặt tiền 0939 812...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 90 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 800 tr

      800 triệu 90 m2 8,89 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà MT Trịnh Như Khuê, x. Bình Chánh, h. Bình Chánh, gần chợ Bình Chánh.DT 80m2 (4*20m).pháp lí sổ hồng sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 155 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 155 m2 32,91 triệu/m2
      +DT; 155 m2 (4,31 x 14 ) +Thiết kế; trệt, 3 lầu, sân thượngPK, P Bếp, 4 phòng ngủ, P Thờ, sân phơi, sân thượng tấm đúc thiệt. Giếng trời, 5...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 25 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 25 m2 143,2 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. 1.Giá 3,58 tỉ.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang - Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kết cấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ, 2 toilet.Ngang...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 40 m2 242,5 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, oto vào nhà, hẻm thẳng 1 trục từ ngoài đường vào nhà, hẻm thông qua Huỳnh Văn Bánh, Trần Hữu Trang, Nguyễn Văn Trỗi, hẻm Vip Hồ Biểu Chánh,...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 150 m2 59,67 triệu/m2
      1. Vị trí nằm sát góc Lê Quang Định và Nguyễn Văn Đậu.2. Điểm kết nối các trường đại học thuộc các Q. Bình Thạnh, Gò Vấp, Phú Nhuận.3. Hỗ trợ thủ tục mua...
      21/1, Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 95 m2 27,37 triệu/m2
      NHÀ DT LỚN 95 mét vuông NGANG 5M - ĐƯỜNG NHỰA 6M oto THÔNG SUỐT - sổ hồng - GIÁ SINH VIÊN CHỈ NHỈNH 2 tỉ.MÔ TẢ:Nhà 1 trệt +1 gác lửng, sân trước, sân...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Quận 3, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 58 m2 42,25 triệu/m2
      bán nhanh nhà ở Cách Mạng tháng tám, P6, Q. 3- Thuộc trục đường Cách Mạng Tháng Tám, khu vực trung tâm giáp Q. 10, Q. 3, gần công viên Lê Thị Riêng, BV,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 20 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 5 - Quận 3, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 20 m2 247,5 triệu/m2
      - Giá: 4,95 tỉ.- DT: 4m x 5m, 1 trệt 3 lầu.- Hiện đang cho thuê 20 tr.- SHR chính chủ.
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!