Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.120 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      + Chính chủ cấn bán ngay nhà đẹp như tranh vẽ Cổ Nhuế để chuyển sang Cầu Giấy tiện cho công việc và gia đình, DT 60m2 giá chào 5,8 tỉ có thỏa thuận.+ Nhà...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Chùa Bộc - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 50 m2 151 triệu/m2
      Phân lô cán bộ Thuỷ Lợi - view sân tennis 2 thoáng - dân trí cao ngõ thông rộng.* Mô tả:- Nhà thuộc khu phân lô cán bộ ĐH Thuỷ Lợi, view sân Tennis cực kỳ...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 72 m2 147,23 triệu/m2
      Phân lô oto tránh - KD đỉnh - thoáng trước sau - gần phố - ngõ thông.* Mô tả:- Nhà bán nằm trong phố Hoàng Văn Thái, đường trước nhà rộng rãi oto tránh xe...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 65 m2 110 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay tặng đầy đủ nội thất ngõ tương đối rộng gần phố - 2 thoáng.* Mô tả:- Vị trí siêu đẹp, ngõ ba gác, gần sát oto đỗ ngày đêm, gần bãi gửi...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      - Nhà dân xây, vị trí mặt ngõ thông KD, đường trước nhà oto đi qua nhà, cách mặt phố Đào Tấn ~ 15m, ngõ thông sang ngõ 32 đường Bưởi khu vực mà xung quanh...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 54 m2, hướng Bắc tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 54 m2 110,19 triệu/m2
      Hiếm! Mễ Trì - dân xây 02 thoáng - 15m ra oto - giá đầu tư - thỏa thuận linh hoạt - bán ngay!Thiết kế nhà 4 tầng, 06 PN có thể cải tạo lên thêm tầng. Cầu...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay ngõ tương đối rộng - oto 15m - gần phố - 6 PN - dân tự xây chắc chắn.* Mô tả:- Nhà nằm trong ngõ oto tránh, cách oto chỉ 15m. Đường trước...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      Phân lô Phạm Tuấn Tài - 48 mét vuông - 5T - ngõ 10m - vỉa hè KD - giá 13 tỉ.Phân lô - vỉa hè - hai oto tránh nhau - KD đỉnh - ở sướng - khu vực víp và...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      - Nhà gần ngõ 168 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - phân lô - vỉa hè - 3 oto tránh - dừng đỗ ngày đêm - 2 thoáng trước sau - KD đỉnh - nhà cực đẹp - dt 60m2 - 5...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 25 m2 158 triệu/m2
      Không có căn thứ 2.cực hiếm: Dưới 4 tỉ - nhà lô góc - ngõ oto - KD tốt - phố Hoàng Văn Thái.Mô tả: Nhà lô góc khu phân lô quân đội vip Q. Thanh xuân.Hiện...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Cần bán nhà c4, DT 45m2, view Sông Hồng tại Yên Hà, Hải Bối.- DT 45m2.- Sẵn nhà c4, với 03 PN.- Đường trước nhà 8m, 03 ô tô tránh nhau, vị trí cực đẹp,...
      Yên Hà, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 55 m2 123,64 triệu/m2
      bán ngay nhà tại Thiên Hiền, Mỹ Đình, KD- DT 55m2, 5 tầng- Vị trí đẹp, 15m ra mặt phố, KD mọi hình thức, khu vực đông cư dân, an ninh đảm bảo.- Giao...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà mới 5 tầng. Lô góc, thông sàn, gần đường oto tránh, tặng nội thất đầy đủ, đường Hà Kế Tấn.- DT 40m2 xây 5 tầng. Mỗi tầng 1 PN khép kín, full nội...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 34 m2
      Vip KD! Bán ngôi nhà phố Yên Lãng KD đỉnh, ngõ oto 34 mét vuông 5 tầng nhỉnh 6 tỉ.Phố Yên Lãng là con phố khá mới đc nối dài từ ngã tư Phố Hoàng...
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 42 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 42 m2 104,29 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc, xây độc lập 42 mét vuông x 4 tầng đối diện trường trung học cơ sở Thạch Bàn, cách Aeon Mall Long Biên 150m.Giá 4,3x tỉ có...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 53 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp - ngõ thông - gần ô tô tránh - sổ phân lô.Mô tả: Hướng nhà TTT.Nhà ngõ 82 Yên Lãng - Thái Thịnh 1, dân xây kiên cố chắc chắn, cầu thang giữa, khu...
      Ngõ 82, Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 38 m2 63,69 triệu/m2
      + Vị trí gần trường Tiểu học,2,3, chợ Lĩnh Nam, thông thương với phố Thanh Lân, Đại Đồng, Vĩnh Hưng.+ Ngõ trước nhà thông, xe 3 gác đỗ cửa. Bãi gửi oto...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 56 m2 239,29 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy oto tránh - nội thất xịn sò - ngõ thông - tiện ích ngập tràn.- Nhà tọa lạc trong khu phân lô đắc địa của Phố Hoàng Quốc thông tứ phía,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!