Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.118 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 15,15 tỷ

      15.15 tỷ 79 m2 191,78 triệu/m2
      Cách mặt phố Xã Đàn chỉ 10m, đường thông Phạm Ngọc Thạch, Đặng Văn Ngữ, Hồ Đắc Di, Xã Đàn 2...- Nhà thuộc vị trí đẹp nhất phố Xã Đàn, đường trước nhà 6m,...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Mai Lâm - Đông Anh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng vừa xây Lê Xá - Mai Lâm - Đông Anh - Thủ đô Hà Nội. 1 phòng khách, bếp + 3 PN + sân phơi + 2  nhà vệ sinh.+ DT: 73 mét ...
      Đường Lê Xá, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hà Trì - Hà Đông, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 36 m2 79,45 triệu/m2
      Bán nhà ngay ngã năm Hà Trì, khu vực đông cư dân, an ninh đảm bảo, dân trí cao. Đi Bưu Điện Hà Đông cực gần.* Thông tin ngôi nhà:- DT: 36 mét ...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      DT: 35 mét vuông xây mới 4 tầng tại Biên Giang, Hà Đông.Nhà hoàn thiện, ngõ trước nhà rộng 6m, oto có chỗ để xe riêng, không cần đi gửi mất tiền.Tiện...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 45 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Pháo Đài Láng, Đống Đa, TP Hà Nội. Ngõ phân lô ôtô tránh, KD bất chấp.+ Bán nhà Pháo Đài Láng thuận tiện qua các con phố, Huỳnh Thúc...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 35 m2 188,58 triệu/m2
      - Bán nhà Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân.- Nhà có DTXD là 34m2, thiết kế 5 tầng thang máy hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng, logia thoáng mát.- Ngõ trước nhà...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      Ngõ nông cực rộng, lô góc 2 thoáng, nhà đẹp, tương lai gần mặt phố, gần oto.Nhà mình gần đầu ngõ 322 về phía Cung Thể Thao Mỹ Đình, đường Tân An Bình nối ...
      Ngõ 322, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 58 m2 tại Đường Minh Khai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      Chính chủ bán ngay CCMN tại ngõ Gốc Đề.gọi ngay 0966 988 ***- DT 58m2 xây dựng 7 tầng thang máy nhập khẩu.- Nằm tại lô góc 2 mặt thoáng, MT cực rộng nên...
      Ngõ Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      * Bán nhà Ba Đình. 1 căn xây mới, trung tâm phố, nhà vuông văn, rộng thoáng,... Thiết kế thang máy, giá chỉ 4.5 tỉ (còn thỏa thuận) phố Đội Cấn, Ngọc Hà,...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 16 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 16 m2 124,38 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, 1 nhà ra phố. Tiện ích ngập tràn, an sinh xã hội đỉnh.+ Nhà khung cột bê tông kiên cố chắc chắn.+ Thiết kế cơ bản mỗi tầng 1 ngủ +...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giang Biên - Long Biên, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 75 m2 94,67 triệu/m2
      Nhà dân xây phố Giang Biên.DT 75 mét vuông, MT 5.35m, nhà 3 tầng.Đường Phân Lô ô bàn cờ, oto tránh, đỗ.Tiện ích: Bán kính 100m không thiếu gì từ...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      + Nhà bán hiện tại 4 tầng nhà cũ xác định bán đất tặng nhà, DT thực tế đo đạc là 42.5 mét vuông, MT 5.4m, cách 1 nhà ra mặt phố Nguyễn Ngọc Nại.+...

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Văn Chương - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      "Siêu vip! Bán nhà mặt ngõ Văn Chương Đống Đa thành phố Hà Nội KD siêu đỉnh, dòng tiền vô đối 42 mét vuông 5 tầng nhỉnh 8 tỉ.Phố Khâm Thiên là một...
      Ngõ Văn Chương, Phố Khâm Thiên, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36 m2
      Bán nhà mới, nhà thật - ảnh thật. Nhanh tay có ngay nhà đón tết 2024.Đường Xuân Đỉnh - Xuân La.- Vị trí nhà rất đẹp, oto chạy cách nhà 40m, gần công viên...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trúc Khê - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh nhà mặt ngõ PL Trúc Khê 55m 5 tầng MT 4,2m, nhà ở vị trí mặt ngõ tương đối rộng, cách mặt phố 3 nhà, có vỉa hè thoáng sáng vô cùng.-...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, hướng Tây tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 52 m2 116,35 triệu/m2
      Vẫn là em Tráng tiếp tục săn lùng nhà đẹp, giá giảm sốc chỉ còn 6,05 tỉ - Đại Mỗ, Nam Từ Liêm.Nhà phân lô 50m2x4T - lô góc 03 thoáng - mặt ngõ oto tránh, đỗ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Mỗi ngôi nhà đều có nét đẹp riêng. Nhưng ngôi nhà này thì quá đẹp, quá hiếm - khu vực Đại Mỗ, Nam Từ Liêm.Nhà dân xây - lô góc - 2 mặt thoáng - ngõ thông...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 34 m2 101,48 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán nhanh ngôi nhà Thanh Liệt, ngõ 908 Kim Giang.- 34m2, 4 tầng, giá hơn 3 tỉ.- Hướng Đông ghé Nam.- oto đỗ cạnh nhà. 20m ra đường lớn oto...
      Ngõ 908, Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!