Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.116 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 55 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngọc Thụy - Long BiênDT 55m2 - 7 tầng - lô góc 2 mặt thoáng - thang máygarage oto để trong nhàVị trí trung tâm P.Gần chợ trường, công...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      SANG TRỌNG XỊN MỊN NHÀ ĐẶNG VĂN NGỮ - HIẾM NHÀ BÁN, DÂN TRÍ CAO, DT RỘNG, NHÀ ĐẸP ĐỐNG ĐA Ở NGAYDT 55m2 x 4 tầng với tổng 5 phòng đáp ứng nhu cầu của gia...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 57 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - Văn Chương - Đống Đa, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 57 m2 235,09 triệu/m2
      + Nhà nằm trong Khu phân lô vip - nơi tọa lạc của cà phê căn biệt thự hầm trú ẩn rộng 3500m nức tiếng toàn Thủ đô Hà Nội với tổ hợp cà phê - Bể bơi...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Gấp chỉ 5 tỉ sở hữu ngay nhà sát mặt phố dương văn bé 40m 2 Tầng mt3.3 hai bà Trưng. hotline. 0915 222 ***cường nhà mặt tiền)Mô tả: Nhà 2 Tầng 2 ngủ đủ...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      Vị trí đỉnh - KD - oto tránh - nhà đẹp Trung Kính 85 mét vuông 6T - MT 5.3m - nhỉnh 17 tỉ.+ Vị trí đắc địa, ngõ thông tứ phía oto tránh, KD đỉnh cao....
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      căn nhà đc thiết kế hiện đại bậc nhất ở Tây Mỗ, có sẵn thang máy cho tương lai. 6 tầng thoáng mát vô cùng-) View vin Smart City-) oto tránh cách 40m-) Cách...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, hướng Đông tại Đường Tân Mai - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 56 m2 158,93 triệu/m2
      Cần bán bớt ngôi nhà mới , DT 56m x 5 tầng, có thang máy, ô tô vào nhà, khu phân lô Học Viện Không Quân ngõ 147A Tân Mai "P. Tương Mai", đối diện căn hộ...
      Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Chính chủ Bác sỹ bán nhà Lĩnh Nam cách 5m ra mặt phố, ôtô vào nhà, bìa đỏ vuông đẹp.DT: 40 mét vuông.MT: 4m.Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh.Tầng...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐA SỸ HÀ ĐÔNG MẶT PHỐ - KD ĐỈNH CAO - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN GIÁ NHỈNH 5 tỉ DT 503 tầng MT 5,6 m- Nhà mặt phố KD gi cũng ra tiền, cách chợ Hà Đông...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 45 m2 142,23 triệu/m2
      + Khu vực phân lô Vỉa hè oto tránh dừng đỗ ngày đêm, cạnh nhà là bãi gửi xe oto, khách mua về vừa ở vừa KD buôn bán, văn phòng, spa,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 38 m2 98,95 triệu/m2
      Anh Huân cần bán nhà ở Tây Mỗ, nội thất đầy đủ như trong ảnh, LH 0989 456 ***-) Nhà xây kiên cố chắc chắn-) Mặt đường oto tránh cách 15m-) Ngay cổng Vin...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 52 m2 157,7 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm gần mặt ngõ, cách vài bước chân ra oto tránh, cực gần phố, nơi trung tâm Q. Đống Đa, tiếp giáp con phố Trần Quang Diệu, Thái Hà, Đặng Tiến...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phố Quan Nhân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 60 m2 246,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Quan Nhân.DT 60m2.MT rộng 5.4m.Ngõ oto tránh.
      Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      CHỊ BÌNH NHỜ BÁN NỐT ngôi nhà TẠI 105 BẠCH MAI - SÂN SIÊU RỘNG - NHÀ MỚI 35m² x 5 TẦNG - GIÁ 4,2 tỉ - Vị trí hiện tại khá phù hợp so với tầm tiền, ngõ 2 xe...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 52 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 52 m2 230,77 triệu/m2
      Nhà đẹp - phân lô Trần Quốc Hoàn - vỉa hè - oto tránh - KD - 52m2x6T - chỉ 12 tỉ.+ Vị trí đắc địa, thuộc khu phân lô ngõ thông tứ phía, oto tránh dừng đỗ,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Bán nhà trung tâm Q. Đống Đa, ngõ nông, rộng, thoáng, 20m ra mặt phố, oto phi ầm ầm, khu vực Hoàng Cầu, cạnh Tân Hoàng Minh, tiện ích siêu đỉnh, vài bước...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 70 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà ngõ 79 Cầu Giấy 70m2, 3 mặt thoáng, garage oto KD + 9 phòng khép kín giá 9.8 tỉ.Mặt ngõ KD kết hợp cho thuê, nhà xây thiết kế khung...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 65 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 65 m2 124,62 triệu/m2
      Cuối năm sắp đến rồi e gửi đến quý khach hàng ngôi nhà tuyệt đẹp ngay chợ ngọc thụyDT 65m - 2 mặt thoáng - 6 tầng - thang máy nhập khẩu chạy êm runhà để ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!