Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.116 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đẹp 38 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 38 m2 157,9 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn nhà phố Mai Dịch 38m2, lô góc 2 thoáng, oto tránh, KD giá 6 tỉ.Nhà xây thiết kế khung cột chắc chắn, nội thất công năng đầy đủ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 34 m2 104,42 triệu/m2
      Chị Minh có việc gấp nên cần nhượng lại ngôi nhà ở đại mỗ, liên lạc 0989 456 ***-) ngõ tương đối rộng thông thoáng-) 15m ra đường oto-) Thuận tiện đi...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      Chị gái nhờ đăng bán giúp ngôi nhà cạnh Công Viên mới Ngọc Thuỵ, vị trí đẹp mặt ngõ nông thông oto, con ngõ ngắn chỉ ~ 200m, thông ra Hồ. Nhà thiết kế 5...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Đẳng cấp 07 tầng thang máy nhập khẩu mới tinh, thông sàn KD, oto tránh, cạnh khu đô thị Mễ Trì Hạ.- 55 mét vuông x7 tầng, mt 4.5m - 05 ngủ.- Sổ đẹp...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 95 m2 347,37 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang căn biệt thự khu Trần Thái Tông - Thọ Tháp nên quyết định bán ngôi nhà mới hoàn thiện nội thất đẹp, có thể vừa ở vừa KD, cho thuê...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 30 m2 112,67 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ phố Hồng Mai. Ngõ vào nhà rộng thoáng, cách đường oto 15m. Khu vực trung tâm, xung quanh là trường, chợ, BV. Tiện ích đầy đủ, giao thông...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Trung Kính 35 mét vuông, phân lô, oto tránh, vỉa hè, KD giá 5.5 tỉ.Nhà nằm khu phân lô, oto tránh dừng đỗ, vỉa hè rộng, nhà...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HIẾM ĐÔNG NGẠC-NHẬT TẢO cư dân ĐÔNG ĐÚC-oto TRÁNH KD 4TẦNG +Giao thông thuận tiệng,trung tâm TP,gần nhiều trường đại học. ... tiện ích tràn...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 40 m2 158,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Pháo Đài Láng, Đống Đa 7 tầng, oto đỗ sát nhà, KD.Nhà đẹp giá cực tốt - trung tâm Q. Đống Đa đắc địa KD đầu tư tiềm năng.Mr Quân: 0961 229...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      Hàng kín chủ nhờ bán bán nhà Mễ Trì, Nam Từ Liêm, 40 mét vuông x 5T, giá chỉ 4.05 tỉ.Thông tin hình ảnh chuẩn anh/chị Quân tâm L/H sớm. Hàng kín bay...
      Đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 32 m2 146,88 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa, thuận tiện đi lại.Dân trí cao, an sinh xã hội tốt.Nhà dân xây, tâm huyết, đầy đủ công năng sử dụng, về ở luôn.bìa đỏ chính chủ, sẵn...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Vĩnh Hưng, oto đi qua cổng bìa đỏ vuông đẹp, MT rộng, có chỗ đỗ oto free.Thông số:DT thực: 40m2.MT: 4 mét.Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 32 m2 90,32 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà giá rẻ duy nhất sót lại P. ngọc thụy - long biênDT 32m - 4 tầng tự xây tâm huyếtVài bước chân ra hồ điều hòaCam kết không quy hoạch tranh...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 43 m2 127,91 triệu/m2
      nhà mặt ngõ hào nam KD đống đa 43 mét vuông , 5,5 tỉ. NGÕ THÔNG - KD - THIẾT KẾ ĐẸP - XÂY CHẮC CHẮN - SỔ VUÔNG - GẦN PHỐ + Nhà thiết kế 6 tầng, khung...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường 70 - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Bán nhà 33 mét vuông x 5 tầng dân xây , Mặt chợ ,Đường oto tránh nhau, KD bất chấp , chỉ 4.5 tỉ ,liên hệ: 0865 137 ***DT : 33m2MT : 3,3mHướng :...
      Đường 70, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 27 m2 144,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà vị trí KD ngõ oto tránh phố Tân Mai Hoàng Mai, HN.Nhà xây mới thiết kế đẹp, quy hoạch ổn định.DT 27m2x5 tầng MT 3.6m.Nhà mới,...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 46 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 46 m2 116,31 triệu/m2
      + Vị trí lô góc thoáng đẹp, chủ tự xây chỉn chu thiết kế hiện đại, ngõ thông xe 7 chỗ đỗ cửa + vào nhà, chỉ 300m ra BV Tâm Anh, trường Wellspring, cầu...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 36 m2 120,84 triệu/m2
      + Vị trí vip gần ngã 4 Hồng Tiến, sát BV Tâm Anh Khu vực Nổi tiếng trung tâm, dân trí cao hiếm nhà bán, ngõ 4m thẳng tắp sạch sẽ, 100m ra mặt phố Hồng Tiến...