Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.116 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      Bán nhà Thái Thịnh - Đống Đa , 35m2 x 5 tầng nhỉnh 4 tỉ, ngõ thoáng, gần phố, gần oto, nhà ở luôn, giá rất tốt+ Thông số : 35m2 x 5 tầng mt 4m+ Nhà chủ tự...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 40 m2 197,5 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. Hai Bà Trưng, nhà phân lô vỉa hè, lô góc 2 mặt thoáng, ngõ oto tránh nhau.Bán ngôi nhà phố Kim Ngưu, Thanh Lương, HBT khu phân lô vỉa hè,...
      Ngõ 325, Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      + Vị trí đẹp miễn bàn, 30m ra oto tránh, 50m ra Hồ Tây thể dục. Trước nhà sân 4m kê bàn ăn cỗ cả ngày. Khu vực dân trí cao, an ninh cực tốt.+ DT 50m xây 5...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Hiếm, Bán nhà Mỹ Đình, 4 tầng, 50m, MT 7m, khu vực đông cư dân, tiện ích bạt ngàn, ở sướng, KD mọi loại hình...Đường Mỹ Đình, trung tâm Q. Nam Từ Liêm, đi...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 30 m2 96 triệu/m2
      Nhà vị trí cực đẹp. Trước nhà sân rộng bạt ngàn, 10 oto đậu thoải mái, giao thông thuận lợi. Nhà ở rất sướng vì thoáng, hàng xóm văn minh, giáp các khu đô ...
      Kim Giang - Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 58 m2 96,56 triệu/m2
      Bán nhà dân xây phố Minh Khai, Q. Hoàng Mai ở luôn, ngõ thông rộng, 2 giếng trời thoáng sáng: DT 58m2 x 5 tầng, MT 4.8m, chỉ nhỉnh 5 tỉ.Vị trí gần ngã 4...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Đoàn Thị Phương Thuỳ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 100 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Mua đất đc nhà !!! Khu vực hiếm nhà bánBán biệt thư 100m Ngọc Thụy đã xây 5 tầng vô cùng chắc chắn, về ở luônvị trí ngay đầu phố Ngọc Thụy , giao thông...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỗ - Long Biên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng rẻ nhất Q. long biên thành phố Hà Nội + DT 30 m2 + Xây 4,5 tầng kiên cố + Tầng 1 thiết kế bếp và phòng khách + Tầng 2,3,4 mỗi...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Đường Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 38 m2 114,48 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp Mặt Phố . Cạnh cổng trường cấp 1,2,3 . Trẻ em đi bộ vào lớp không cần đưa đón.- Vài bước ra vành đai 3 giao thông vô cùng thuận lợi.Thiết...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      LÔ GÓC NGÕ THÔNG KD ô tô VÀO NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN NỞ HẬUDT: 45m2 x 5 tầngGIÁ NHỈNH 8 tỉThiết kế:Tầng 1: KD  phòng vệ sinhTầng 2: Khách bếpTầng 3: 1...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 50 m2 192 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Ngõ 30 Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy.DT: 50 mét vuông x 5 tầng, MT 5m.Nhà Đông Nam.full nội thất.Mặt ngõ xe ba gác,...
      Ngõ 30, Đường Hạ Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      + Vị trí nhà nằm trong khu phân lô phố Võng Thị, Tây Hồ. oto qua nhà, thông sang Trích Sài, vài bước ra Hồ Tây. Khu vực an sinh xã hội đỉnh, hiếm nhà...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 9 tầng, 100 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 25,86 tỷ

      25.86 tỷ 100 m2 258,61 triệu/m2
      + Vị trí đẹp miễn bàn, xung quanh tập trung nhiều văn phòng, toà nhà... Cách oto 50m, Trước nhà ngõ 3 gác đua, thông tứ tung+ DT 100m, xây 9 tầng, thang máy...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 32 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 32 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 32m2.. Kim Giang - Thanh Trì.. giá mềm 2,8 tỉ, sẵn về ở.Nhà ngay sát KĐT The Menor, cạnh Chợ Quang.* Đi Linh Đàm, Nguyễn Xiển, Hà Đông đường...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Vị trí:- Nằm ở vị trí cực đẹp mặt ngõ chính Phố Võ Văn Dũng. Trung tâm Q. Đống Đa. ô tô qua, KD + Văn phòng ngày đêm.- DT đất: 40m2 x 4 tầng x MT 3.5m- Nhà...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tức Mạc - Hoàn Kiếm, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 100 m2 295 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước tết đất ngõ oto KD tốt, xây văn phòng đc phố Tức Mặc, Trần Hưng Đạo, Hoàn KiếmVĂN PHÒNG- chung cư- Ở SƯỚNG- KD- GẦN GA thành ...
      Đường Tức Mạc, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 45 m2 233,34 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà vị trí đẹp thuộc khu phân lô quân đội, ngõ oto vào nhà, trước nhà là bãi để xe oto.- ngôi nhà nhiều may mắn và như một nơi tụ lộc nhà rất nhiều...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phạm Huy Thông - Kim Mã - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 110 m2 268,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước tết đất ngõ oto KD tốt, xây văn phòng đc phố Phạm Huy Thông- Kim Mã- Ba ĐìnhVĂN PHÒNG- chung cư- Ở SƯỚNG- KD- gẦN HỒ NGỌC...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!