Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.116 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 10m tại Đường Ngọc Trục - Nam Từ Liêm, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 43 m2 75,59 triệu/m2
      a/c mua đất là có nhà ở luôn, giá thì chỉ bằng giá đất, ngay cạnh chợ làng, call ngay 0989 456 ***-) ngõ tương đối rộng thông thoáng-) 15m ra đường...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 4 tầng lô góc ở Kim Ngưu P. Thanh Lương Hai Bà Trưng thành phố Hà Nội.- Vị trí:Phố Kim Ngưu Q. Hai Bà Trưng, gần phố cổ, cách các trường Đại...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 55 m2 354,55 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 82 chùa láng,huỳnh thúc kháng dt 55 m2,xây 7 tầng lô góc 3 mặt thoáng,MT 5 m,ngõ trước nhà 7 m,khu phân lô cán bộ,gần trường đại học...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tây Trà - Hoàng Mai, giá 24 tỷ

      24 tỷ 120 m2 200 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè rộng, KD view hồ - công viên - thông bàn cờ oto tránh 2 mặt.KD mợi loại hình, caffe văn phòng mẫu giáo.Tây trà 120  mét vuông, mt 10...
      Đường Tây Trà, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2, hướng Đông tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 35 m2 130,29 triệu/m2
      ngôi nhà phố Thanh Nhàn cách đường oto 30m xây 5 tầng 35 mét vuông giá 4,56 tỉ + Vị trí ngõ cực đẹp, 2 ngoặt vào đến nhà, 3 gác đỗ cửa, 30m ra mặt...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 35 m2, hướng Đông tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 35 m2 130 triệu/m2
      căn nhà phố Kim Ngưu cách 1 nhà ra đường oto DT 35 mét vuông xây 5 tầng 3 phòng ngủ có chỗ để xe riêng+ Vị trí ngõ đẹp nhất đường Kim Ngưu, 3...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 41 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      -HÀO NAM-CÁT LINH-AN TRẠCH-NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - NGÕ THÔNG- GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - an sinh xã hội ĐỈNH CAO-41m-6t-giá chỉ 5,5tỉ-Hào Nam 39/41m-6t -chỉ 5.5 tỉ...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Giai, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 7 tầng đẹp nhất tuyến phố, Trương Công Giai, Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Cầu Giấy, DT 50m2, MT 4m, oto vào nhà, nội thất xịn, giá chào...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 7 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 25 m2 152 triệu/m2
      Bán nhà ngã 7 Ô Chợ Dừa - Xã Đàn-DT 25m x 7 Tầng x 3,8 tỉ- Ngõ ô tô tránh - Nhà xây mới đẹp ở luôn - đầy đủ nội thất - 50m ra phố - Khu vực đầy đủ tiện...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2 tại Phố Lạc Trung - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 31 m2 135,49 triệu/m2
      nhà mặt tiền Lạc Trung cách 30m ra mặt phố DT 31 mét vuông xây 5 tầng có 3 phòng ngủ giá 4,2 tỉ.+ Vị trí cực gần mặt phố, đi bộ 3 bước ra mặt...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 90 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 90 m2 164,45 triệu/m2
      #Bán căn biệt thự sân vườn 90m 4 tầng mt 4.7m,Mô tả: ,- Nhà tự tay gia đình xây tâm huyết, tỉ mỉ từng chi tiết, xây theo kiểu căn biệt thự với ~ sân...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      ngôi nhà phố Minh Khai ngõ nông 38 mét vuông x 5 tầng giá 4,5 tỉ nhà gần phố + Vị trí cách mặt đường Minh Khai 50m, gần times city, ngõ thông...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Vạn Bảo - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 65 m2 323,08 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền Vạn Bảo - DT 65m2 - 5 tầng - MT 5.4m - giá 21 tỉ.+ Nhà trong khu vip của Q. Ba Đình, xung quanh toàn đại sứ quán, ngoại giao đoàn.+...
      Đường Vạn Bảo, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 40 m2 94,5 triệu/m2
      Bán nhà Bằng A Bằng Liệt hướng Tây Nam Linh Đàm 40 mét vuông xây 4 tầng mt 4m giá chuẩn 3.78 tỉ ra lộc thêm.- Nhà gia đình tự xây dựng, kiên cố chắc...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 15 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Thông Phong, phố Tôn Đức Thắng Q. Đông Đa trung tâm thủ đô 3 phòng ngủ; giá 1,75 tỉ.- Nhà ngõ Thông Phong đường Tôn Đức Thắng cực tiện đi...
      Ngõ Thông Phong, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      siêu hiếm TRUNG TÂM CỔ NHUẾ - LÔ GÓC - 3 BƯỚC RA MẶT PHỐ.- DT 30m2; với thiết kế 4 tầng; gần phố, giao thông thuận tiện. * Mô tả :+ Vị trí đẹp, gần phố,...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 35 m2 80 triệu/m2
      Bán ngôi nhà siêu phẩm Phú Lương, Hà Đông.DT 35m2.Ngõ thông oto chạy vòng quanh nhà gần chợ xốm. trường đại học Đại Nam. Vành Đai 4 tiềm năng tăng trưởng...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 285 phố Đội Cấn, Ba Đình- DT 46m x 3 tầng, MT 9.8m- Thiết kế :+ Tầng 1: Khách, bếp, VS. + Tầng 2 & 3: Mỗi tầng 2 PN, VS+Nhà vị trí đẹp, cách vài...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!