Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 124 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Chương Mỹ, giá 2,93 tỷ

Đường 21A, Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

Giá: 2,93 Tỷ

Diện tích: 124 m2

Giá/m2: 23,63 Triệu/m2

951938

Mua bán

Thông tin mô tả

Nhà mới, sơn thì đẹp chỉ việc đến ở.

- Nhìn sổ đã Yêu từ cái nhìn đầu tiên.

- Sẵn nhà 3 tầng kiên cố, chủ xây ở nên vô cùng chắc chắn, nếu là để ở thì quá tuyệt vời.

S = 124 mét vuông MT 6.8m hậu 7,1m - hướng Nam.

- Đường to, cổng rộng oto đỗ tân sân nhà.

T1: 1PK + 3 phòng ngủ + 1PB + 1 phòng vệ sinh.

+ T2: 4 phòng ngủ + 1  phòng vệ sinh.

+ T3: 2 phòng ngủ + 1  phòng vệ sinh + sân phơi DT tốt AC có thể cái tiến thành nơi uống trà có view thơ mộng.

- Chỉ vài bước chân là ra đến đường QL6.

- Bán kính 200m muôn màn tiện ích trả thiếu 1 thứ gì.

- đc: Yên Kiện, Đông Sơn, Chương Mỹ, HN.

Chi tiết: TT Chuẩn Xác thực tế rõ ràng không tốn thời gian của 2 bên, đặc biệt là để làm giá yêu thương kết nối với em để nhận những clip của ngôi nhà.

Xem thêm

Xem trên bản đồ