Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.113 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 47 m2 255,32 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Vĩnh Phúc, lô góc 2 bên vỉa hè miên man, KD đẳng cấp mọi loại hình, oto ra vào dừng đỗ xung quanh thoải mái, đường trước nhà 3 oto...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 50 m2 258 triệu/m2
      MÔ TẢ: - KHU VỰC QUÁ ÍT NHÀ BÁN MÀ QUÁ NHIỀU KHÁCH TÌM KIẾM - an sinh xã hội TIỆN ÍCH, ĐỜI SỐNG SỐ 1 BA ĐÌNH- XUNG QUANH DÂN TRÍ CAI, VAN MINH- THUẬN...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 40 m2 72,5 triệu/m2
      Đẳng cấp 5* nhà gần ngã 4 canh gần Xuân Phương 40 mét vuông 5 tầng, 6 phòng, view 2 mặt thoáng.- DT 40 mét vuông 5 tầng, có 6 phòng, 3 nhà tắm,...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn nhà 110 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 110 m2 77,28 triệu/m2
      Hạ chào, phố Thái Thịnh, gần chợ và trường học, KD tấp nập, 110m2xMT 18m siêu rộng, cho thuê 300tr/năm.Trung tâm Q. Đống Đa - khu vực KD tấp nập - đầu tư...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Nhà nhỏ xinh, Đại Từ gần ,KĐT Đại Kim Gần Hồ Linh Đàm.Dt 30m2 4 tầng, 2 ngủ, Nhà thoáng trước.Gần oto,bìa đỏ riêng biệtGiá chỉnh nhỉnh 3 tỉgọi ngay 0949...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      Nhà Gia Thuỵ Nguyễn Sơn - garage - thang máy - KD - oto tránh - thiết kế hiện đại - đầy đủ nội thất gỗ óc chó.DT 55m2 - 7 tầng.Giá 14 tỉ có thỏa ...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 33 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 33 m2 43,94 triệu/m2
      Em có nhà cần bán gấp trường Đại học Sư Phạm TDTT Thủ đô Hà Nội di chuyển 500m, QL 6 chỉ 2 kilomet.(Phụng Châu).- căn nhà có vị trí oto đỗ cửa,...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Định Công - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      NHÀ PHÂN LÔ KDT Định Công Đường trước nhà 7m Giá 15. tỉ NHÀ 75m ĐẸP PHÂN LÔ - 5 TẦNG - 5 NGỦ - oto TẢI ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM NGÕ THÔNG CÁC NGẢ.HỖ TRỢ VAY BANK...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 50 m2 71,6 triệu/m2
      Nhà Ngọc Thụy - dân xây - Ngõ oto.+ Vị trí đẹp, cách mặt đường Ngọc Thụy oto tránh tầm 20m, gần Công viên, gần phố cổ. Hàng xóm MiPec, vài ph qua cầu Long...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      Bán đất Tây Mỗ, Nam Từ Liêm 60 mét vuông, đường rộng 4m, oto đỗ, gần Mỹ Đình 4 kilomet.- DT 60 mét vuông, MT 4m, vuông vức, xây nhà ở đẹp,...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      4
      Bán Đất Tây Mỗ, Nam Từ Liêm 60m2,đường Rộng 4m, Ô Tô Đỗ, Gần Mỹ Đình 4km Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phương Mai - Kim Liên - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà tại phố Phương Mai, Q. Đống Đa.Khu vực phân lô, vỉa hè oto tránh, cả khu KD buôn bán sầm uất.Khu vực dân trí cao gần nhiều trường đại ...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Học - Hà Đông, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 30 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà 5T, phố Nguyễn Thái Học, Hà Đông. Vị trí đẹp, cách 1 nhà ra đường oto tránh. Giá 4,25 tỉ. liên hệ 0984 672 ***.Thiết kế:DT: 30m2.5 tầng, tổng 3...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      bán ngay nhà Võng Thị- Tây Hồ, 36 mét vuông, 5 Tầng, Giá chào 4.65 tỉ, ngõ tương đối rộng Thoáng, Nhà dân xây cực đẹp- ngôi nhà dân xây cực kì...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Vị trí nhà mặt ngõ hơn 2m, cách ngõ oto tránh 20m. Tiện ích ngập tràn, cách chợ dân 50m, gần trường cấp 2 Chu Văn An, Hàng xóm của vin, giá đất khu này...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 50 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,79 tỷ

      13.79 tỷ 50 m2 275,8 triệu/m2
      Lô góc oto - thang máy KD đỉnh. Nhà 50m2 6 tầng.- Giá 13.79 tỉ.- Trước nhà oto tránh dừng đỗ KD tấp tập. Hiện chủ đang cho người quen thuê giữ nhà.Thiết kế...
      Ngõ 3, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 79 m2 278,49 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp nhà cách mặt phố Trung Kính đường đôi ~ 30m, nhà phân lô, ngõ trước nhà rộng 3 oto tránh, dừng đỗ trước cửa thoải mái, giao thông thuận tiện,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 46 m2 326,09 triệu/m2
      Bán nhà lô góc phố Hoàng Đạo Thành, Thanh xuân.Lô góc 3 thoáng oto tránh.Khu vực phát triển nhanh, mạnh của Q. Thanh Xuân với nhiều tiện ích ngập tràn. Gần...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Em bán nhà bìa đỏ chính chính chủ xây mới tinh 5 tầng Văn Cao - Thụy Khuê Trích Sài - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!