Thông tin mô tả
Bán nhà ngay
Nhà bán 2 tầng: 3.6x15m.
Nhà cũ, cải tạo hoặc xây mới.
Nhà: Ở hoặc
Giá: 5,98 Tỷ
Diện tích: 54 m2
Giá/m2: 110,74 Triệu/m2
953923
Mua bán
Bán nhà ngay
Nhà bán 2 tầng: 3.6x15m.
Nhà cũ, cải tạo hoặc xây mới.
Nhà: Ở hoặc
Vũ Văn Thứ
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2