Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đông Minh - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu cách đường Đông Minh 100m p. Đông Hòa Tp. Dĩ An.DT: 54,3m2, thổ cư: 42,2m2 (5,8x9,3m).Cách Big C Dĩ An 700m.Thiết kế: Sân xe máy,...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà shr 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 64 m2 50,79 triệu/m2
      Tôi chủ bán ngay ngôi nhà 1 lầu thuộc P. Bình Hòa mặt đường nhựa 12m ngay cầu Ông Bố, gần đường Nguyễn Du.- DT 64m2 (4x 16) thổ cư full, nhà có 2 PN.- Vị...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 16m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bến Cát, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 150 m2 11,2 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cùng con, tôi cần bán lại đất và ngôi nhà phố đường 16m, vỉa hè 4m, toàn những vị trí đắc địa, dt 150 mét vuông (5x30), nhà đúc...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 203 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 203 m2 15,77 triệu/m2
      Tp thủ dầu một bình dương.bán ngay dãy trọ đường số 94 tái định cư phú chánh c kế chợ.Vị trí P. phú tân TP thủ dầu một bình dương.Dt 6.8x30m tổng 203m thổ...
      Đường Số 94, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      - Nhà trệt lầu cách BigC Dĩ an 500m.- Xây sân ô tô 7 chỗ, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- DT 86 mét vuông sổ đã hoàn công.- Giá 3,999 tỉ...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đăng Lưu - Dĩ An - Dĩ An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ gần lý thường kiệt dĩ an.Dt 100m2 gồm 5 ptro thu nhập co sẵn.Đường trước nhà 3.5m.Gần ngay trợ, khu công nghiệp..Giá 2ty550 tl.liên lạc...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      Nhà Thủ Dầu Một Bình Dương.Bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu nằm khu dân cư Hiệp Thành 2 TP Thủ Dầu Một Bình Dương.DT đất 5x15m tổng 74 mét vuông...
      Đường Trương Định, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      NHÀ BÁNngôi nhà phố HẺM 115 NTMK PHÚ HÒA VÀO 20 métVị trí Trung tâm cách chợ Phú Hòa.chợ hàng Bông và các trường cấp 1 phú hòa 1.2.3 và trường Trung ...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Bán nhà lầu trệt gần chợ Tân Long Tân Đông Hiệp Dĩ An.Dt 68 mét vuông sổ riêng.Xây chắc chắn có 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.Đường oto...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 1 lầu, phú hồng thịnh 8- Dt 60 mét vuông sổ riêng, gồm 2PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách, khu bếp, phòng thờ...- Vị trí ngay...
      Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mới tinh.Bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu Bình Chuẩn TP Thuận An Bình Dương.DT 62.2m2 đổ full 3 tấm.Thiết kế nhà 1PK 1 bếp 4 phòng ngủ...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 64 m2 42,97 triệu/m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà sổ riêng toạ lạc tại Kp Chiêu Liêu P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ An .- DT 64m2 thổ cư full- Nhà 1 trệt gác lửng đúc kiên cố có sân xe máy...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT743A - Bình An - Dĩ An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 76 m2 30,27 triệu/m2
      - Bán nhà c4 hẻm ô tô gần ngã 4 Bình Thung Bình An Dĩ An- DT 76m2 thổ cư 71m2 ngang 5.13m- Nhà Gồm Sân Xe rộng, phòng khách, 2p ngủ, p vệ sinh- Giá 2ty3...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      nhà mặt tiền gần chợ Thành Nam, p. An Phú, Tp. Thuận AnNhà 2,8 tỉ TL - 63,3m2 (4,5x14m). Thổ cư 100 phần trăm 767sổ hồng. Hỗ trợ vay NH...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 43 m2 40,7 triệu/m2
      Bán nhà c4 ngay sát trung tâm hành chính dĩ an.Dt 43 mét vuông đường 5m.Giá 1ty750.hotline 0908 178 *** xem nhà.
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 400 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 400 m2 19,98 triệu/m2
      Bán nhà gần QL 1K, Linh Xuân Thủ Đức 400m2, 20x20 hẻm xe hơi chi 20tr/m2 bao đầu tư.Gần QL 1K Thủ Đức chỉ 20tr/m2 2 mặt HXT.+ DT siêu khủng 400m2 - 20x20m...
      Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Hải Châu, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 41 m2 64,64 triệu/m2
      Nhà chính chủ đang ở cần bán, kiệt gần 3m, chủ đang ở xây rất cứng cáp.- Nhà 2 tầng kiệt Nguyễn Hoàng, cách đường chính 20m.- DT 41m2, ngang hơn 6m nở hậu...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 41 m2 64,64 triệu/m2
      Nhà chính chủ đang ở cần bán.2 tầng kiệt Nguyễn Hoàng.Cách đường chính 20m.- Dt 41 mét vuông ngang hơn 6m nở hậu vui vẻ.- Công năng: 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!