Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà đẹp 5 tầng hẻm 3m Lê Văn Sỹ, P14,
-
Trung tâm dịch vụ nhiều tiện ích mua sẵm, ăn uống, trường học,
-
-
Nhận ký gửi mua bán nhà đất
Giá: 3,92 Tỷ
Diện tích: 22 m2
Giá/m2: 178,18 Triệu/m2
954367
Mua bán
Chính chủ bán nhà đẹp 5 tầng hẻm 3m Lê Văn Sỹ, P14,
-
-
-
Nhận ký gửi mua bán nhà đất
Quốc Huy
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
120 tỷ
237 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
406 tỷ
580 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2