Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ vỡ nợ bán nhanh ngôi nhà Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp giá siêu siêu rẻ.- Vị trí: Cách trường trung học cơ sở Nguyễn Trung trực 800m, xung quanh...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ bán nhà giá ngộp Trần Hữu Trang, P. 11, Q. Phú Nhuận.+ giá cả thỏa thuận.+ DT: 5m x 10m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 phòng ...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 4 lầu ở gần ngã 4 3/2 Q. 3, 17,5 tỉ.- Nhà 3 lầu 1 sân thượng, tổng DT.- 4 phòng. DT 262m2.- Cho thuê 35 tr/ tháng.- full nội thất: 2 TV, 5...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 45 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 45 m2 71,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà ngay chợ Bình tr, đối diện ĐH Luật P. Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.- Khu vực trung tâm, thuận tiện đi lại tất cả các Q..- DT 4,5x10...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 90 m2 171,12 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT hẻm xe hơi Ba Tháng Hai, P12, Q10- DT: 6x18m. 90m2. Nằm ngay gần cư xá Nguyễn Trung Trực thông Thành Thái, Sư vạn Hạnh.- Tiện xây mới vị...
      Số 356, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Thuyết - 15 - Quận 4, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 75 m2 72,67 triệu/m2
      Bán nhà kèo thơm trung tâm Q4 diện tích sử dụng 160m2, DT 4*14m nở hậu giá chỉ 5T hơn.- DT: Ngang 4m dài 14m nở hậu 9m.- Hiện trạng: 1 Trệt + 1 Lầu gồm...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô đường Huỳnh Thiện Lộc, 30 mét vuông giá 3,45 tỉ, 1 trệt 1 lửng, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.Nhà đẹp, dọn vô ở ...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm ô tô 6m đối diện Emart đường Phan Văn Trị P. 5 Gò Vấp.DT ngang 5m x 12m đúc 3 tấm, nhà mới đẹp.4 phòng ngủ 3 nhà vệ ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 1 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 1 m2 25800 triệu/m2
      Chỉ khoảng 20 tr/m2 - trung tâm P13 Bình Thạnh - hẻm xe hơi - 1259m2 - giá 25.x tỉ.Mô tả:+ Vị trí Đường Nơ Trang Long, P13, Bình Thạnh.+ DT 1259m2...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Em cần bán nhà ngay đường số 16 - Gò Xoài, P. Bình Hưng Hoà A, Q. Bình Tân.DT: 4x18m.Kết cấu: 2 lầu sân thượng.Giá 4,3 tỉ Còn thỏa thuận.Hẻm thông 6m.call ...
      Đường số 16 Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 64 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      -Nhà mới ở ngay -khu Gò Xoài -Bình Tân -Giáp Tân Phú -DT : 4 x16 - Kết cấu : 1 trệt 1 Lầu 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Tặng full NT xịn đẹp. Nhà...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 81 m2 220,99 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng hẻm ô tô tránh Q. 1 hẻm gần 8m siêu hiếm - 4 mặt thoáng - Khu an ninh dân trí cao sang trọng - Đường Nguyễn Cảnh Chân, P. Nguyễn Cư...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi thông Quang Trung, P.8, Q.Gò Vấp.+ DT: 3,7 x 12m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, có sân thượng trước sau,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      * Đường Phạm Văn Hai - P. 5 - Q. Tân Bình.- Gần trường TH Phạm Văn Hai.- ủy ban nhân dân P. 5 đi vào.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + ST, 4  phòng ngủ, 3...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán nhanh nhà Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. 75m2.- Có HĐ thuê 17tr/tháng.- Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua đầu tư cho thuê lại....
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ HẺM ÔTÔ 70m²-3tỷ2(TL)Đ Lâm Văn Bền,Tân Thuận Tây,Q. 7 sổ sẵn- Nhà Ngộp Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.-Nhà mới rất...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - Quận 6, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      DT 4.84 x 6.82 m.+ Mô tả: Khu vực an ninh, gần chợ, trường cấp 1,2,3, giáp Q. 11, Q. 5.+ sổ hồng riêng chính chủ công chứng trong ngày.+ Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 17 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 17 m2 135,3 triệu/m2
      ( Mã Số 69 ) ( P. 10 ) ( Tân Bình )TRẦN VĂN QUANG - TÂN BÌNH - 2 LẦU - SÁT MT - NHỈNH 2tỉ - HẺM ô tô - GẤP BÁN + Trần Văn Quang P. 10 Tân Bình ++ DT :...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!