Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.103 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mã Lò - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 36 m2 89,45 triệu/m2
      Cần bán ngay trong cuối tháng ngôi nhà ngay 18B Mã Lò, Bình Hưng Hòa A, Bình tân.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu ST, 4 PN.- KDC hiện hữu, an ninh 24/7.- Đường...
      18B, Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 100 m2 154 triệu/m2
      Chủ ngộp Sacombank cần bán toà nhà căn hộ dịch vụ gần cụm trường Đại học Hutech, GTVT, Ngoại Thương.- Vị trí: Hẻm 7 chỗ vào nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 62 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 62 m2 79,84 triệu/m2
      Ngộp bank, cần bán gấp cho gia chủ.+ DT 62 mét vuông (3.3x19).+ hẻm ô tô đỗ cách nhà 20m, sát MT, kế Q. 5, Q. 1.+ Kết cấu: Trệt, lầu đầy đủ công...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Hậu Giang - 9 - Quận 6, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      Nhà căn hộ góc, 1trệt, 1lầu, Hậu Giang, P9, Q6. DT đất: Ngang 3,7m/Nở hậu 5,7mx Dài 7m (sh 35,3m2). DTSD: 1trệt, 1lầu: (sh 66m2). Bố trí: 1 PK, 02 PN , 02...
      Đường Hậu Giang, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Nhà BHH A, ngay chợ Ấp Chiến Lược.4x15m, hẻm trước nhà 4m, cấp 4 mới, bước vài bước là ra tới chợ rồi.Giá rẻ giật mình 3,25 tỉ, nhà BHHA giá rẻ hơn cả...
      Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 7m tại Đường 102 - Quận 9, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 54 m2 53,71 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. 9, NHÀ BỀ NGANG KHỦNG, CHƯA TỚI 54TR/ mét vuông, CÁCH XE HƠI 10M, cư dân HIỆN HỮU, NÓI KHÔNG VỚI QUI HOẠCH.- Đường 102, Tăng Nhơn Phú A,...
      Đường 102, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 20m tại Phố Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      - Bán nhà mới đẹp đường Phan Đăng Lưu , oto vào tận nhà - DT : 4 x 20M kết cấu 1 trệt 1 lầu - Vị trí đẹp , ngay trung tâm Phú Nhuận , giáp khu ẩm thực Phan...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng tại Đường DC6 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.bán ngay ngôi nhà ở DC6, Sơn Kỳ, Tân Phú.- Vị trí: Cách trường cấp 2 và THPT Trí Đức cơ sở 3 10m.- DT: 53,1m2 (13,55 x4).- Kết cấu: 1...
      Đường DC6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 106 m2
      Tân Bình - nhà đẹp - Trần Thái Tông, sát MT 25m, (4,2 x 25m).- Vị trí cực đẹp, gần chợ Tân Trụ, trường học, cấp 1,2 - thuận tiện mọi tiện ích.- Kết cấu 1...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường D5 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      Khan hiếm bán nhanh nhà hẻm ô tô 5m sát MT đường D5 P25 BT 5x14m trệt lầu thông D2.- DT: 5.6x14 nở hậu 5.6m phát tài phát tài.- KC: Nhà cũ trệt lầu tiện...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 20 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 980 triệu

      980 triệu 20 m2 49 triệu/m2
      Bán nhà đường Huỳnh Tấn Phát P. Phú Thuận Q. 7.- Bán ngôi nhà sổ chung (giữ sổ chính) - mua bán.Giao sổ cho khách.- DT: 4 x 5m. Trệt, lầu. Nhà mới như...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 47 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 47 m2 106,18 triệu/m2
      Bán nhà sát Lạc Long Quân, Tân Bình, 4 tầng, 4x12 rất đẹp, chỉ 4 tỉ XX.+ 4 tầng 4 phòng ngủ, giếng trời, sân thượng trước sau, mái đúc.+ Hẻm an ninh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 135 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 135 m2 88,89 triệu/m2
      Ngay Lotte Max Q7 - HXT - ô tô vào nhà 4 tầng cực đẹp - hoàn công đầy đủ.Nguyễn Thị Thập 4.5mx 30m Tân Phong Q. 7.+ HXT, ô tô vào nhà, ngay Nguyễn Thị...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      NHÀ PHAN HUY ÍCH 50M (5,3X10.6) NGANG KHỦNG - LÔ GÓC THOÁNG MÁT - KHÔNG LỘ GIỚI - CHỈ NHỈNH 3 tỉ+ Nhà 2 tầng đúc BTCT có 3 phòng ngủ 2 toilet.+...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Vị trí gần công viên Phú Lâm.DT: 50 mét vuông (4x12,5m).Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 5  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, sân thượng.Cạnh siêu thị,...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      + Vị trí: hẻm xe hơi (hẻm ô tô) thẳng 1 trục, gần MT, thông 2 đầu từ Tô Hiến Thành sang Tam Đảo, Đồng Nai, Nguyễn Giãn Thanh, khu cƯ Xá Bắc Hải, vị trí...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Bán nhà:MT hẻm 793 thông qua hẻm 861 TXS.- DT: 4 x 10m, 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.- Vị trí: Hẻm thông KD mua bán ok, cách trung tâm q1 10 ph.- pháp lí:...
      Hẻm 793, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Bán nhà đẹp vô ở ngay khu dân cư Kiều Đàm 793 Trần Xuân Soạn kế Him Lam P. Tân Hưng Q. 7.DT: 6m x 15m.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu.Nhà mới tuyệt đẹp, thiết kế...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!