Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.103 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Gia Trí, P. 25 Q. Bình Thạnh.- DT: 6,2m x 13m.- Hiện trạng: Hầm 1 trệt 5 lầu.- Phù hợp xây dựng căn biệt...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà trệt lầu đường D5, hẻm thông oto rộng 8m.DT: 5.4*15m nở hậu 5.6m.Vị trí cách trục đường chính chỉ 50m, khu an ninh, xung quanh...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      - Kết cấu: Nhà 2 tầng một, lầu, gồm 2 phòng ngủ lớn, 1 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- Cách MT Nguyễn Thị Xíu 30m.DT: Ngang 3.2m dài 11m.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      * Mô tả:- Nhà 01 trệt, 02 lầu, 04 phòng ngủ, 03 toilet, sân để xe, phòng khách rộng, nhà ăn, sân thượng.* Vị trí:- Cách cầu Phú Xuân 200m, cách...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán nhà ngay đường số 10 Hiệp Bìnhh Phước, nhà mới chưa ở, oto đậu vào trong nhà. Cách QL 13 150m. giá cực rẻ khu vực. DT: 60m2.Nhà ngộp của dân cũng...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Thuyết, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 30 m2 160,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ SIÊU NGON HÀNG HIẾM 102 GÓC 2 MT HẺM CÁCH hẻm ô tô 5M ,3 TẤM KDC GIÁ BÈO CHỈ 4T85 TL.- DT : Ngang 3,6 Dài 8 (CN 30 mét vuông).-Hiện trạng: 1...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 11,85 tỷ

      11.85 tỷ 120 m2 98,75 triệu/m2
      * Tòa nhà văn phòng thang máy - Nguyễn Ảnh Thủ P. Trung Mỹ Tây Q. 12. Đang cho thuê làm may mặc. Khu vực KD sầm uất đắc địa.* Nhà 5 tầng DT 6m x 20m. Đường...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Văn Giáp - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Chú tư bán ngay nhà ngay mặt đường Trần Văn Giáp, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.- DT: 64 mét vuông (4m x 16m).- Giá: thương lượng.- Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Trần Văn Giáp, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Văn Dậy - Hóc Môn, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Em đứng ra Bán giúp chủ Dãy trọ Đường Đỗ Văn Dậy Xã Tân Hiệp Hóc MônDT đất : Ngang 5m dài 30m , trên sổ công Nhân 150m2DTSD : 280 mét vuông . gồm 7...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2 tại Đường Phạm Văn Chí - 7 - Quận 6, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      MS: D011 (Hường).DT: (3,5x10m), công nhận đủ, xây full DT không chừa sân.Kết cấu: 2 lầu - sân thượng, sổ hông hoàn công đủ.Hiện trạng nhà mới 85 phần ...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Thông - 10 - Quận 3, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      + Kết cấu 4 tầng bê tông cốt thép.+ 5  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh, phòng khách, nhà bếp, sân thượng, nhà mới vô ở ngay.+ Nhà gần sát MT CMT8,...
      Đường Nguyễn Thông, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp chuẩn châu âu 5 tấm mới cứng 100 phần trăm hẻm ô tô Đ. Lê Quang Định, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT: 40 mét vuông, vuông vức, không...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Công Khi - Hóc Môn, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 93 m2 13,98 triệu/m2
      Chủ bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Dương Công Khi xã Tân Hiệp huyện Hóc Môn (đối diện UBND xã Tân Hiệp)- DT: 93m2, ngang 5m dài 18m- Giá: 1,3 tỉ (bớt lộc)- Nhà...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      HIẾM NHÀ BÁN - TRUNG TÂM Q. 10 - hẻm ô tô VÀO NHÀ.+ Nhấc máy Alo 0902 794 *** Công ngôi nhà phố, free xem nhà, free thủ tục sang tên đổi chủ+ Vị trí:...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      Bán nhà CMT8 Q. 10, nở hậu, MT 5m, đang cho thuê 120tr/ năm+ DT: 5x6+ nội thất đẹp, hẻm ba gác + 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 toilet, logia rộng thoáng. +...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 222 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Lan - Củ Chi, giá 850 tr

      850 triệu 222 m2 3,83 triệu/m2
      nhà c4 có phòng khách, 2 PN, bếp nấu ăn,  phòng vệ sinh đầy đủDT 222.8m2 (7.26x31.22), có 211m2 thổ cưGiá chốt 850 tr. Không thỏa thuậnCó SHR. Thuế...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng tại Đường Lê Văn Khương - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 0 m2
      khoảng Nhà xây dựng với đầy đủ bản vẽ, thiết kế, GPXD, sổ hồng thổ cư 100 phần trăm, hoàn công 1T2L sân thượng trên sổ.- ngôi nhà vị trí đẹp - ngay...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 75 m2 141,34 triệu/m2
      Chính chủ định cư cần bán căn nhà Đặng Thùy Trâm ( đường Trục cũ) , P13, Bình Thạnh.- Ngay công viên, góc 2 MT gần ĐH Văn Lang.- DT: 5 x 15m. Công nhận...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!