Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      + Nhà trên phố Đội Cấn, Liễu Giai, Ba Đình giao thông kết nối Vạn Bảo, Kim Mã, Văn Cao, Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, Thụy Khuê, Tây Hồ... Khu vực vip tiện ích...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      Nhà thiết kế: 45m2 x 5 tầng gồm.- Tầng 1: nhà để xe - vs.- Tầng 2: Khách - bếp - vs.- Tầng 3 - 4: Mỗi tầng 2 PN - 1 vs.- Tầng 5: Phòng thờ - sân phơi.Vị...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 46 m2 tại Phố Phan Văn Trường - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 46 m2 247,83 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - vỉa hè - oto tránh - KD sầm uất - ngõ thông - tiện ích ngập tràn.Mô tả:- Nhà nằm trong khu phân lô vip của Q. Cầu Giấy, an ninh cực kì...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân, oto đỗ cửa, KD sầm uất ngày đêm, nhà mới, ở luôn.- Vị trí cực đẹp, ngõ nông, chỉ có một không có hai.- Bán...
      Ngõ 176, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 62 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 62 m2 193,55 triệu/m2
      Vị trí đắc địa phân lô, oto tránh dừng đỗ trước cửa thoải mái, ngày đêm. Hàng xóm dân trí cao an sinh xã hội đỉnh. chính chủ làm lãnh đạo về hưu bán nhà...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 91 m2 200 triệu/m2
      Trung tâm Q. Cầu Giấy, vị trí đẹp mặt ngõ tương đối rộng, thông tứ tung, oto tránh dừng đỗ thoải mái. Khu tập trung nhiều văn phòng, NH, an sinh xã ...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Liệt, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 57 m2 143,86 triệu/m2
      oto đỗ cửa - cách mặt phố 50m - nhà đẹp ở ngay - nở hậu!a/c em đừng thấy số to mà nghĩ nhà trong ngõ sâu nhé. Chỉ sau 1 nhà là ra mặt phố. Nhà mình cách mặt...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 30 m2 155 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp Trần Phú - Hà, Đông ngõ 140 - DT 30m, 5tầng, 3 phòng ngủ ô tô đỗ cửa sổ hoa hậu, 0965 813 ***.Vị trí ô tô đỗ cửa - gần hồ - trung...
      Ngõ 140, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 9,01 tỷ

      9.01 tỷ 40 m2 225,25 triệu/m2
      Cần bán ngay đất tặng luôn nhà giáp mặt phố trung tâm Hoàn Kiếm 40m2, 5 tầng chỉ nhỉnh 9 tỉ.Nhà đẹp trung tâm Hoàn Kiếm.Khu vực rất hiếm nhà để bán.- Trước...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 18m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 80 m2 236,25 triệu/m2
      Lô góc độc và đẹp nhất khu phân lô Thái Hà - 2 mặt oto tránh, thông các phố lớn - KD, cho thuê VP cực đỉnh - ở hết nước chấm.- DT: 80m2 x 7 tầng x 18m MT....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 54 m2 292,6 triệu/m2
      Phân lô cán bộ - 2 ngõ oto tránh - vỉa hè - ở cực đẹp - dân trí cao.Mô tả:- Khu phân lô vip hàng xóm toàn quan chức, ở cực kỳ đẹp, vỉa hè, oto tránh dừng đỗ...
      Thông Phong, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Ba Mẫu, Đống Đa DT 30 mét vuông, xây dựng 5 tầng, trước nhà thoáng sáng. Thiết kế mỗi tầng 1 phòng +  phòng vệ sinh. Tổng 3 ngủ.Nhà...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 57 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 57 m2 324,57 triệu/m2
      Do không sử dụng gia đình tôi cần bán ngôi nhà đầu ngõ 193 phố Trung Kính thuộc khu đường đôi của Phố Trung Kính.- DT 57 mét vuông, xây 5 tầng, MT...
      193, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      - Bán căn 65 mét vuông 6 tầng 13 phòng khép kín 4m MT! Siêu phẩm CCMN dòng tiền, giao thông thuận tiện Trường Chinh - Giải Phóng, nhu cầu cho thuê cực...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 63 m2 177,78 triệu/m2
      Nguyễn Sơn 63 mét vuông 7T thang máy - garage oto - chỉ một căn - 4 ngủ - dân xây - đầy đủ nội thất - Long biên contact.Mô tả:Nhà nằm vị trí đẹp,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Phân lô ô tô tránh vào nhà Đền Lừ 50m2 x 4T MT 4.2m.- Vị trí cực đẹp ô tô tránh KD nhà xây chắc chắn ô tô cất trong nhà. Đi bộ vài ph ra Hồ Đền Lừ trung...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 5 tầng 3 ngủ - MT bề thế! Vị trí siêu đẹp mặt ngõ ô tô tránh, cách Phố Phương Mai ~ 10m - chính chủ là Kiến trúc sư tự thiết kế và tự xây...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      P. Gia Thụy, Long Biên.Nhà 5 tầng 60m2 ngõ nông gần mặt phố gần trường cấp 1 Gia Thụy, gần CAP ủy ban nhân dân P., có garage ô tô, ô chờ thang máy,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!