Thông tin mô tả
Cần bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu và 19 phòng trọ
-
- Lộ Nhựa
- Hướng:
- Nhà ở có 3
- đang
Giá chỉ: 7.2
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 207 m2
Giá/m2: 34,78 Triệu/m2
956601
Mua bán
Cần bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu và 19 phòng trọ
-
- Lộ Nhựa
- Hướng:
- Nhà ở có 3
- đang
Giá chỉ: 7.2
Nhi Nguyễn
Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ
2,6 tỷ
87,80000305175781 m2
KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3,5 tỷ
80 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
3 tỷ
81 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
2,6 tỷ
65 m2