Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.095 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 35 m2 74,29 triệu/m2
      Bán nhà La Phù vừa xây tuyệt đẹp, 5 tầng, ngõ nông, rộng, thoáng. Khu vực làm làng nghề bánh kẹo nổi tiếng, thương mại sầm uất. Nhà đẹp phân lô.+ DT:...
      Đường La Phù, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 72 m2 243,06 triệu/m2
      + Vị trí: Ngõ 612 Lạc Long Quân, cách trung tâm thương mại Lotte 100m, phố đi bộ Trịnh Công Sơn trước nhà, công viên nước Hồ Tây vài bước tới nơi.+ Khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà Trần Cung nhỉnh 3 tỉ - 30 mét vuông dân xây chắc chắn - ngõ xe ba gác - bìa đỏ vuông vức - thỏa thuận mạnh với khách thiện chí.- Vị trí...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Ngõ oto - nội thất như nhà chục tỉ - 4  phòng ngủ - khu vực đẹp nhất Ngọc Thụy đón đường Hồng Tiến.- DT: 40 mét vuông - 4 tầng - 4,8 tỉ còn thỏa...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      DT 30 mét.MT 5.4 mét Giá 4.1 tỉ.Nhà 5 tầng xây mới tinh, chưa ở. Thiết kế hiện đại.,Tầng 1: Khách, bếp,Tầng 2,3,4: PN, WC khép kín.,Tầng 5: Phòng thờ, sân...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      DT 35 mét.MT 5 mét Giá 4.5 tỉ.Nhà 5 tầng xây mới.Thiết kế hiện đại.,Tầng 1: Khách, bếp,Tầng 2,3,4: PN, WC khép kín.,Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi. bìa đỏ...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 48 m2 78,96 triệu/m2
      Bán nhà hiếm Cổ Nhuế - khu B đại học Mỏ - gần trường học viện cảnh sát 48 mét vuông.+ Giao thông thuận tiện, trung tâm TP, gần nhiều trường đại ...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 52 m2 207,7 triệu/m2
      Vị trí đắc địa tâm điểm giải trí của khu vực, trung tâm thương mại Lotte cách 5p đi bộ, xung quanh KD sầm uất, tiện ích không thiếu thứ gì.Dân trí đỉnh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 56 m2 177,68 triệu/m2
      - CC bán nhà dân xây khu Văn Cao - Liễu Giai, DT lớn, tầm tiền hiếm, xung quanh nhiều tiện ích. Nhà nằm trong khu PL dân trí cao, gần đường to, tiện KD Văn...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 66 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 66 m2 86,37 triệu/m2
      Bán nhà hot Cổ Nhuế ngõ thông lô góc gần đại học Mỏ BV Y Tế Phương Đông 66 mét vuông.+ Giao thông thuận tiện, trung tâm TP, gần nhiều trường đại ...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      Mặt ngõ KD - oto - 5 tầng - nhà mới.DT: 40 mét vuông x 5 tầng.MT: 3.5m.Nhà nằm nằm ngay vị trí to đẹp nhất của phố Gốc Đề, sát chợ, gần trường cấp ...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 8 tầng, 190 m2 tại Đường Nhật Chiêu - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 53 tỷ

      53 tỷ 190 m2 278,95 triệu/m2
      Bán block dịch vụ 24 phòng cao cấp khép kín cho người nước ngoài thuê.Tầng 1 để xe, garage oto rộng rãi.Tầng 2 - 3 - 4 - 5 - 6 mỗi tầng 4 phòng khép...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 40 m2 107 triệu/m2
      chính chủ Giảng Viên ĐH cần bán gấp ngôi nhà mặt ngõ tại Đường Trâu Quỳ - Gia Lâm, nhà tự xây thiết kế tầng 2 PN, tổng 4 PN .ngôi nhà gần trường Đại ...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 25 m2 tại Đường Ngô Quyền - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 25 m2 116 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhà ở ngõ 8, đường Ngô Quyền, Quang Trung, Hà Đông:- Nhà nhỏ xinh 25 mét vuông, 4 tầng 1 tum, mỗi tầng 1 phòng ngủ &...
      Ngõ 8, Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      Cần bán nhà đường An Dương Vương ngõ nông, oto ngõ thôn, KD tạp hóa nhỏ đcDT 55  mét vuông Thiết kế 4 tầng Với 4 PN, MT 5 mbìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường An Dương Vương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 30 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Giáp Bát : 30m, 2 thoáng trước sau, giá chỉ 3.65 tỉ- Chính chủ anh Tuấn con trai đỗ trường Amsterdam danh giá, gửi bán nhà Giáp Bát để chuyển...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 9 tầng, 150 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 43 tỷ

      43 tỷ 150 m2 286,67 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ dịch vụ siêu đẹp - hiện đại - lô góc ba thoáng gần phố - ô tô tránh - khu vực hạ tầng đang phát triển từng ngày - giá trị còn tăng - 75...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 33 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 33 m2
      Chỉ với hơn 2 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà Cổ Nhuế 33m2 - 2 tầng - vị trí cực đẹp - 20m ra đường oto.Nhà 2 tầng xây dựng chắc chắn tiện nghi khách về ở luôn,...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!