Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.096 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,45 triệu/m2
      Chủ cần tiền đáo hạn NH, cần bán nhanh ngôi nhà 6 tầng, DT 36 mét vuông. Giá chỉ có nhỉnh 5 tỉ, trước nhà đường rộng 6m, oto đỗ cửa, tầng 1 để thông...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Ba Đình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 38 m2 125 triệu/m2
      TRƯỚC NHÀ CÂY XANH XUNG QUANH TIỆN ÍCH LÔ GÓC 3 THOÁNG 30M RA oto DỪNG ĐỖ.Còn gì tuyệt với hơn khi mua đc ngôi nhà mơ ước để đón tết các QUÝ KH...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 8 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 25,43 tỷ

      25.43 tỷ 104 m2 244,52 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền, 8 tầng, 29p khép kín tầng 1 KD doanh thu 150tr/tháng.+ Tọa lạc trong khu vực sầm uất nhất của P. Mỹ Đình 2, KD nhộn nhịp, cư dân đông...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 36 m2 131,95 triệu/m2
      MẶT NGÕ THÔNG - oto 7 TẠ ĐỖ CỬA LÔ GÓC 3 THOÁNG an sinh xã hội ĐỈNH CAO.chính chủ chú Thắng đã lớn tuổi không còn leo cầu thang đc, chú quyết để lại...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 126 m2, mặt tiền 11m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 126 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Vọng Hai Bà Trưng, DT 126m2, MT 11m.căn biệt thự đẳng cấp - vị trí kim cương - thang máy - MT quyền lực.- Vị trí độc tôn Q....
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Bán nhà Thái Hà trung tâm Đống Đa nhà đẹp ở ngay - hai thoáng, 5 tầng 5 ngủ, không lỗi phong thủy.DT: 42 mét vuông, 6 tầng, MT: 3.8m giá chào 5 tỉ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 35 m2 80 triệu/m2
      Tầng 1: Phòng khách + Bếp +  toilet.+ Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 PN +  toilet.+ Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi.
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tạ Hiện - Hoàn Kiếm, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 61 m2 227,87 triệu/m2
      Tạ Hiện 61m2, 3 tầng MT 4m giá 13.9 tỉ Hoàn Kiếm.Mô tả:Vị trí:+ Phố cổ đặc thù KD, 90 phần trăm là khách Tây.+ Nhà bán chỉ sau nhà mặt phố Tạ Hiện.+...
      Đường Tạ Hiện, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vọng Đức - Hàng Bài - Hoàn Kiếm, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 42 m2 345,24 triệu/m2
      Bán căn nhà phố cổ Vọng Đức 20m ra phố ở sướng trung tâm Q. Hoàn Kiếm.DT 42/45T1 m2, 4T. Giá 14.5 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực đẹp, lô góc 2 mặt thoáng, 20m ra...
      Đường Vọng Đức, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      - CC bán nhà Thụy Khuê, ngõ đẹp, tiện di chuyển, nhiều tiện ích, vài ph Hồ Tây, chợ Bưởi, Lotte- Hiện trạng nhà vừa xây năm 2019, còn mới đẹp, chủ bán...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 124 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Chương Mỹ, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 124 m2 23,63 triệu/m2
      Nhà mới, sơn thì đẹp chỉ việc đến ở.- Nhìn sổ đã Yêu từ cái nhìn đầu tiên.- Sẵn nhà 3 tầng kiên cố, chủ xây ở nên vô cùng chắc chắn, nếu là để ở thì quá...
      Đường 21A, Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 77 m2 175,33 triệu/m2
      + Kim Mã là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học, Giảng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      - DT 60 mét vuông * 5 tầng, MT 5,4m, giá 11,8 tỉ.- ngôi nhà chủ tự xây rất đẹp, nằm trong khu phân lô giành cho cán bộ, nói không với quy hoạch, ngõ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 2 tầng, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Hiện tại tôi đang giao bán nhà 2 tầng khu phân lô đấu giá Tứ Hiệp. Thanh Trì.Vị trí đẹp nhất khu. hạ tầng giao thông đồng bộ.Đây là khu trung tâm hành...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Hà Đông, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Nhà La Khê ngay sát khu đấu giá Ngô Thì Nhậm căn hộ góc phòng nào cũng thoáng sáng ngõ trước nhà rộng 3 mét nhà dân xây khung cột chắc chắn thiết kế hiện...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      Nhà phân lô Dương Đình Nghệ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, DT 45m, MT4.5 m - oto tránh nhau vòng quanh nhà, KD đa dịch vụ - thửa đất đẹp vuông vắn - khu vực rất...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phúc La - Hà Đông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ có ngay nhà 38 mét vuông gần oto, chợ 4 tầng trung tâm Xa La Phùng Hưng Phúc La.Hưởng trọn tiện ích KĐT Xa La, xung quanh nhiều tiện ích sống...
      Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      - Nhà xây 5 tầng kiên cố chắc chắn. Hai mặt thoáng, trước và phía sau là ~ sân rộng 5m.- ngõ tương đối rộng thoáng, nhà cách mặt ngõ 184 oto tránh hơn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!