Thông tin mô tả
3.99
Bán nhà về quê ở nên cần
DT 3.1 x 9m.
Kết cấu trệt 2 lầu đúc.
Nhà cũ tiện sửa mới.
Vị trí
Phân khúc 4
Cam kết không có căn thứ 2.
Giá 3.99
Tiểu Long 0705 692 ***.
Cảm ơn
Giá: 4 Tỷ
Diện tích: 26 m2
Giá/m2: 153,85 Triệu/m2
957592
Mua bán
3.99
Bán nhà về quê ở nên cần
DT 3.1 x 9m.
Kết cấu trệt 2 lầu đúc.
Nhà cũ tiện sửa mới.
Vị trí
Phân khúc 4
Cam kết không có căn thứ 2.
Giá 3.99
Tiểu Long 0705 692 ***.
Cảm ơn
Tiểu Long
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2