Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 270 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 270 m2 85,19 triệu/m2
      Cặp đôi hẻm nhựa 12m Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9x30m, cấp 4 tiện xây mới.- Vị trí bao đẹp ngay ngã tư Nguyễn Cửu Đàm - Diệp Minh...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      cực hiếm - nhà đẹp 5 tầng ở ngay - kế Him Lam - Trần Xuân Soạn P Tân Hưng Q7 - Giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.* Mô tả:+ Nhà 5 tầng BTCT, 1 trệt 1 lửng, 2 lầu, sân...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 4m, Võ Thành Trang, Tân Bình, trệt 3 lầu, 4.2x15m, nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ Tân Bình, căn hộ Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ, co.opmart,...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3 gác, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, trệt 1 lầu, 51 mét vuông, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2, BigC Âu Cơ,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 44 m2 152,28 triệu/m2
      Nhà 4 tầng Phan Văn Trị đối diện Emart - oto ngủ trong nhà - nhỉnh 6 tỉ.DT: 44m2 (3,7Mx12M), diện tích sử dụng: 126m2.Vị trí đắc địa, hẻm ô tô vào nhà,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 230 m2, mặt tiền 12m tại Đường Vành Đai Trong - Bình Tân, giá 19 tỷ

      19 tỷ 230 m2 82,61 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường gần ngã 4 Bốn Xã, AEON Bình Tân, 230 mét vuông, ngang 8m, 3 tầng, 6 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, nở hậu tài lộc,...
      Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 25 m2 158 triệu/m2
      + 395. Lê Quang Định P5 Bình Thạnh.+ DT: 25 mét vuông (3.5x7m).+ Hiện trạng nhà vừa xây 4 tầng 3 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh.Chủ mới chỉ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phường 3 - Gò Vấp, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 85 m2 108,24 triệu/m2
      Chủ muốn bán ngay giảm 300tr - nhà 3 tầng btct - khu phân lô cao tầng - HXT - đường số 7 - F3 Gò Vấp - giáp bên Bình Thạnh Phú Nhuận - 85m2 (4*21) - chỉ...
      Đường Số 7, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - Quận 4, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Siêu phẩm nhà đẹp Tôn Thất Thuyết Q4 khu vực dễ di chuyển qua các Q. trung tâm sổ sẵn.Mô tả:DT: 42m2.Vị trí: Tôn Thất Thuyết P1 Q4.Kết cấu: 1T 1L 1L,...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 78 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 78 m2 165,39 triệu/m2
      - Hẻm 2 oto né nhau thoải mái - sát MT Nguyễn Văn Thương P. 25 Bình Thạnh - hẻm KD vị trí đẹp.- DT 4.2x16m 78m2 vuông vắn Không lộ giới.- Kết cấu trệt 2...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Mai Xuân Thưởng - 11 - Bình Thạnh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 35 m2 53,72 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 1 lầu.2  phòng ngủ, 3  toilet, 1 PK, 1PB.Cách chợ 700m.Hẻm 4mét, ô tô tới trước cửa.Để lại toàn bộ nội thất trong hình.diện tích ...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 44 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 44 m2 48,87 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh rộng 88m2 (4*11m).Hẻm ô tô 1 sẹc 4.8m, thông qua Bình Thới.Tặng lại toàn bộ nội thất cơ bản, nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 44 m2 43,64 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Quang Định, P. 1, Q. Gò Vấp.DT: 44 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Đầy đủ các tiện ích...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 60 m2 188,34 triệu/m2
      + DT: 60m2 (4m x 15m nở hậu 4,5m).+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, 5 PN.+ hẻm ô tô, gần công viên Hải Nam, gần Phan Đăng Lưu, di chuyển rất tiện...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Chu Văn An - 26 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      - DT: 4x20m vuông vắn, không lỗi phong thủy- Kết cấu: Trệt 4 Lầu. Gồm 6 phòng, 6 nhà vệ sinh riêng. Đang cho thuê văn phòng thu nhập 30tr/tháng- ...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Giá chào mới 6.8 tỉ. 90m2.hẻm ô tô tránh - C4 tiện xây mới.+ Vị trí: Đẹp, hẻm xe hơi thông khắp nơi.+ nhà cấp 4 đang có 4 phòng cho thuê.+ pháp lí...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Văn Bơ - 13 - Quận 4, giá 3,83 tỷ

      3.83 tỷ 24 m2 159,59 triệu/m2
      Bán nhà KDC 3 tấm sát trung tâm Q1 kèo thơm, hẻm trước nhà 6m thông thoáng giá rẻ bất ngờ chỉ 3T hơn.- DT: Ngang 3m dài 8m.- Hiện trạng: 1 Trệt + 2 lầu gồm...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 46 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      * DT: 46m2.* Giá: thương lượng.* Kết cấu: 1T + 2L, phòng khách, khu bếp, 4 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, logia thoáng mát phía sau.* Vị trí...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!