Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      + Nhà chính chủ ở lâu năm, khu nhà ở cán bộ Thủy Lợi tại P. 26 Bình Thạnh.+ Nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng đúc bê tông cốt thép chắc chắn có 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      * Mô tả.- DT: Ngang 4,3m, dài 12m.- Nhà 01 trệt 03 lầu, 04 phòng ngủ, 05 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.- Nhà mới tặng nội thất đầy đủ.-...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 55 m2 88,91 triệu/m2
      Giảm 200 tr - căn biệt thự mini - 55m2 - 4 tầng - garage oto - giáp Tân Phú - giá 4.89 tỉ.+ DT 5.5 x 10m vuông vắn.+ Mô tả: Siêu phẩm căn biệt thự...
      Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Ngọc Vân - Tam Phú - Thủ Đức, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 50 m2 79 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn đường Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú, Thủ Đức (sổ hồng riêng).- DT: 50 mét vuông (Ngang 4m dài 12,5m).- Giá căn này thì 3 tỉ 950,...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      bán nhanh nhà giá ngộp hẻm xe hơi Cao Thắng, P12, Q10 48 mét vuông.- DT: Ngang 4m dài 12m.- Kết cấu: 1 trệt - 1 lửng - 1 lầu - Sân thượng...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,43 tỷ

      4.43 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 3m Nguyễn Văn Lượng, cách hẻm ô tô vài bước chân, P. 17, Q. Gò Vấp.+ DT: 4,1 x 11m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Văn Hải - Quận 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 57 m2 105,27 triệu/m2
      Hiện trạng: 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, 1PK 1 bếp.Nhà xây dựng hiện đại mới đẹp, lệch tầng rất thoáng.Đường trước nhà 6m.DT: 4 x 15m =...
      Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      - DT: 5.2x14m (CN 75m2).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, có sân thượng. Gồm 4  phòng ngủ, 4 toilet.- Vị trí: hẻm ô tô 6m. Gần ngã tư Bảy Hiền, BV Thống...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 81 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 81 m2 93,83 triệu/m2
      DT 81m²(4.5x18m).Nhà 4 tầng, có 4 PN, 3 toilet.Hẻm 10m, láng nhựa, ra đường Thoại Ngọc Hầu 30m.KDC cao cấp, an ninh, dân trí cao.sổ hồng riêng chính...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Nhà 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu. Màu hồng xinh xắn.Nhà đang ở, hoàn công năm 2021, nên bảo đảm chất lượng.3 PN, 3  nhà vệ sinh.Để lại toàn bộ nội thất.diện...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 58 m2 tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Bán nhà Võ Duy Ninh, P. 22, Q. Bình Thạnh.DT lớn, giá quá là rẻ.DT 6x9m, nở hậu.Công nhận đủ gần 58 mét vuông.Hiện trạng nhà c4, ô tô cách nhà...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 152 m2, hướng Tây tại Đường Lê Thúc Hoạch - Tân Phú, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 152 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn đôi đường Lê Thúc Hoạch gần trường THPT Trần Phú.+ Nhà nằm ngay trung tâm chợ vải Phú Thọ Hòa, hẻm thông thoáng, KDC tập trung dân...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ cần bán nhà.- DT: 5,8 x 14 và 4.25 x 14,5 m: 5mx15m.- Giá: 6.2 tỉ - 7,5 tỉ - 8 tỉ (giá siêu mềm khách TT nhanh).- Nhà thiết kế: 1 trệt 1 lửng 3...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa tại đường Trường Chinh, P13, Tân Bình, khu vực nằm trong KDC văn minh, an ninh, an toàn, gần chợ Hoàng Hoa Thám.- hẻm ô tô 7 chỗ thông...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 39 m2 187,18 triệu/m2
      Bán nhà Q. Bình Thạnh - 39m2 x 5T nở hậu - hẻm oto - vào ở ngay.+ Bán nhà DT 4m/4,1m x 10m. Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng gồm: 4  phòng ngủ,...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng tại Đường Hoài Thanh - 14 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm 3 gác Hoài Thanh 22.7m2 2 tầng (4.5m x 4.5m nở hậu 6m) 1.8 tỉ P. 14 Q. 8.DT: 22.7m2 (4.5m x 4.5m nở hậu 6m).Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Gồm 2 PN, 2...
      Đường Hoài Thanh, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 100 m2 74 triệu/m2
      - Không có căn thứ 2.100m2 (4 x 25) - Trệt 1 lầu.- 500m ra MT Luỹ Bán Bích.oto xe tải ngủ trong nhà.Giá chỉ nhích 7 tỉ.0908 950 *** - nhà đất Phát Huỳnh.
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 8 tầng, 355 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 355 m2
      - DT đất: 355 mét vuông (10m x 35m), nở hậu nhẹ 10.22.- DT XD: 236.2 mét vuông.- DT SD: 1947,8 mét vuông.- Kết cấu: BTCT, hầm, trệt, lửng,...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Quang Land Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!