Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 27 m2 86,3 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố hẻm thông 2 đầu.Vị trí: 2295 Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.. TPTp HCM.- Giá 2 tỉ 330 tr (thỏa thuận ngay chủ).DT: 3m x 9m: 1 trệt 2...
      2295, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 56 m2 93,75 triệu/m2
      Nhà cực đẹp có hướng Tây,... 4m x 14m. ( Tặng nội thất)Vị trí thuộc hẻm đường Hương Lộ 2, Q. Bình Tân.Xây dựng 1 trệt, 1 lửng 3 lầu, tất cả 4 PN, 6...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 78 m2 51,93 triệu/m2
      Thiện chí cần bán gấp nhà căn biệt thự mini mặt đường Lê Trung Nghĩa - P. 12 - Tân BìnhDT: 78 mét vuông (ngang 5,2m x dài 15m)Nhà 1 Trệt - 2 Lầu -...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Lý Thường Kiệt, P. 4, Q. Gò Vấp. Với DT 40 mét vuông (3.2m x 12m).Vị trí ngôi nhà gần Lý Thường Kiệt chỉ cách đường chính 20m, thuận...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 83 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 83 m2 79,52 triệu/m2
      - Đường nhựa 10m xe tải chạy thoải mái, trục đường KD.- DT: 4,5m x 18m 83 mét vuông.- Nhà 2 tầng.- Giá chỉ: 6,6 tỉ (còn thỏa thuận).* Trục chính dẫn...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Dương Văn Cam - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      * bán ngay chung cư dịch vụ vừa xây P. Linh Tây, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 114,6m2 ngang 6,39m nở hậu nhẹ.- DT sàn: 339,9m2. Hoàn công đầy...
      Đường Dương Văn Cam, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 85 m2 tại Phường 10 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 85 m2 154,12 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà chính chủ chưa qua đầu tư, lầu đúc chắc chắn, 5 tầng lầu gồm 4 phòng ngủ, mỗi phòng có logia thoáng mát.+ Nằm ngay vị trí trung tâm đắc...
      Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 45 m2 315,56 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí đắc địa, trung tâm Q. 1. Hẻm oto trước nhà 6m.- Nhà 1 trệt, 5 lầu: Tổng 11 phòng khép kín (căn hộ dịch vụ CAO CẤP).- Khu vực trung tâm...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      "Bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P. 8, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 14m, công nhận 56 mét vuông, vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Nhà đẹp, Gồm...
      Hẻm 958, Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 65 m2 81,54 triệu/m2
      - Nhà bán Hương Lộ 2 - mã lò ngay BV Bình Tân - Coopmart.- DT (5m x 13m) 1 lửng 3 lầu 5 PN 5 WC đầy đủ nội thất đường trước nhà 6m.- Tiện ích: Từ nhà di...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Bàu Cát 6, P. 6, Q. Tân Bình.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3 PN rộng rãi, có sân thượng.- Nằm trong khu vực đông cư dân, KD buôn bán sầm...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Hẻm mà KD hơn MT.Có thể kết hợp vừa ở vừa cho thuê thì tuyệt vời, 1 tháng thu nhập cũng dc 20tr/t.3 tầng btct, mới.3 PN, 3  nhà vệ sinh...Hẻm trước...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 0 m2
      Bán nguyên ngôi nhà phố đang có dòng tiền, mỗi tháng thu khoán 37tr, còn, mấy tháng nữa sang năm giá mới là 42tr/tháng.Nhà hiện tại đang cho thuê full...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 1 tầng, 44 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      Cần vốn KD bán nhà đường Thích Quảng Đức, P. 5, Phú Nhuận.- giá cả thỏa thuận.- DT: 4m x 11m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 84 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 84 m2 153,58 triệu/m2
      Bán toà nhà chung cư dịch vụ dòng tiền lớn.Đường Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, Đoạn cực kỳ sầm uất, khách đông luôn full phòng khu vực các đường hoa và đường...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Khương An, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      Hàng mới 60/35 Huỳnh Khương An, P5, Gò VấpGiá 3 tỉ 950 bớt lộcDT 4.5x10 công nhận 42m2Hiện trạng 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3wcHẻm trước nhà 4m thông...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ, phòng giặt.- DT: 48 mét vuông (4x12)m.- Giá: 2tỷ450 tr-...
      Đường Võ Văn Tần, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 70 m2 104,29 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm xe hơi đường Cây Trâm, P. 11, Q. Gò Vấp, TP.HCM call ngay 0988 504 ***- DT: 4m*18m= 72m. - Xây dựng: 1 trệt, 3 lầu, BTCT) =217m sàn xây...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!