Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      * Mô tả:- Hiện trạng nhà Trệt, 02 lầu gồm 03 phòng ngủ, 04 phòng vệ sinh, Phòng khách, Bếp, logia, Giếng trời, Sân để xe.- Nhà chủ xây để ở,...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      * Mô tả:- DT: Ngang 5m, dài 20m.- Nhà trệt, 02 lầu, sân thượng gồm 04 phòng ngủ, 05 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để oto.- Nhà vừa xây,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      + DT: 78m2 (6.5x12) vuông chuẩn.+ Thiết kế: 2 tầng gồm 4 phòng ngủ,  toilet, kết cấu còn mới và cứng cáp, đủ công năng.+ hẻm xe hơi thông tứ...
      Đường Số 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ung Văn Khiêm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      - Ưu điểm:+ Hiện trạng nhà c4 có HĐ thuê 25 tr/tháng.+ Đường ô tô tránh nhau thông 6m không lỗi phong thủy.+ Khuôn đất chuẩn: 5 x 18m, 90 mét ...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Xuân Nhị - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      + Nhà ngang 6,3m bề thế, kết cấu 2 tầng, 4 PN, phòng khách rộng, phòng ăn, sân để xe rộng rãi.+ Vị trí cách MT 30m, gần Âu Cơ - Trần Văn Quang, Trịnh Đình...
      Đường Hoàng Xuân Nhị, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 55 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 55 m2 55,46 triệu/m2
      nhà c4 Tân Thới Nhất 55m2 chỉ nhỉnh 3 tỉ xíu, không có căn thứ 2.DT: Gần 4m x 15. Hiện trạng 1 trệt.Vị trí hẻm ba gác sát hẻm xe hơi. Chỉ.Nhà còn ở...
      Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      Mô tả: (ĐC Hoàng Chương).Bán nhà đường Số 21 gần Mercedes Quang Trung.- DT: 3.5x16m.- Nhà 3 tầng có 3 PN, 4  nhà vệ sinh và các phòng chức năng.- Hẻm...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 125 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần bán ngay dãy trọ 7 phòng ngay ngã 4 Tân Quy thuộc xã Trung An huyện Củ Chi.Dãy trọ hiện đang cho thuê kín phòng, thu nhập dòng 10 tr/ tháng.DT: 5x25m,...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Hàng nóng nhà đẹp Hậu Giang P11 Q6 nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 2 toilet 56m2 sổ hồng chính chủ 0903 780 ***.Mô tả:- Nằm trục hẻm rộng 5m. Hẻm...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường 16 - Gò Vấp, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Mô tả: 3den6 (đc Sang).+ DT: 3.5x10m; diện tích sử dụng thực tế 42m2; DTCN trên sổ 32m2.Hẻm 3m 3 gác.Cách ôto 30m.Kết cấu: (BTCT) 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Số 2, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 44 m2 tại Đường Tăng Bạt Hổ - 11 - Bình Thạnh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 44 m2 45 triệu/m2
      diện tích sử dụng: 88m2 (4*11m).1 Trệt, 1 lầu. 2 PN, 3  nhà vệ sinh.MT lớn, đường thông. Ba gác tới trước nhà.Nội thất y hình, tặng kèm với...
      Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 110 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Đông - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán Nhà Phạm Văn Đồng, 3 Tầng 110 mét vuông (5x22m), hẻm ô tô Vào Nhà, Kế Bên căn hộ chung cư Tecco Tower. Nhỉnh 6 tỉ 6.+ Chủ Cần Bán Nhà hẻm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 45 m2 112,23 triệu/m2
      5 tỉ - nhà mặt tiền gò vấp - hẻm ô tô - 3 tầng - 3  phòng ngủ nội thất đầy đủ cao cấp.Vị trí: Nguyễn Văn Khối, P. 9 - Gò Vấp. (Cách công viên...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 10m tại Đường Kênh Nước Đen, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      + 40 mét vuông, 3,9 x 11m; diện tích sử dụng 90 mét vuông.+ Nhà 3 tầng mới đẹp, 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 3 phòng ngủ 3 phòng vệ ...
      Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 115 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 115 m2 68,7 triệu/m2
      Hoàng Diệu 2, Kế Him Lam Linh Chiểu, 115 mét vuông Ngang 8m, hẻm ô tô. Chỉ 7 tỉ 9.+ Lô Quá Đẹp còn sót lại, ngay khu vip Hoàng Diệu 2.+ DT:...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Đăng Giản - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô Phạm Đăng Giản- DT: 4m x 12m- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2 WC, sân để xe, phòng khách, phòng bếp, logia- Vị trí: Gần Chợ...
      Đường Phạm Đăng Giản, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Nhà tôi sắp đi định cư cần bán ngay nhà Phan Văn Trị, 75 mét vuông (công nhận đủ trên sổ). Nhà tôi nằm trong KDC an ninh,...- Nhà kết cấu 1 trệt 2...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.