Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn nhà 5 tầng, 81 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 81 m2 146,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà đường Trường Chinh P.13 Tân Bình- DT: 4.5x18m sổ vuông- Hiện trạng nhà 5 Tầng, có thang máy, nhà rất mới- Vị trí đẹp, gần MT...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 72 m2 94,45 triệu/m2
      4 phòng ngủ hẻm xe hơi 6m 6x12 Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp 6,8 tỉ.+ 1 trệt 2 lầu 4  phòng ngủ, sân thượng, kiên cố lên 3 lầu.+ An ninh dân trí,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, hướng Bắc tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 56 m2 124,11 triệu/m2
      Cần bán nhanh lắm. Thiện chí có giá siêu tốt.căn nhà phố liên kế gần Hiệp Bình, p Hiệp Bình Chánh, đường lớn xe tải, ô tô đậu trong nhà.- Hướng Bắc.DT...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Bến Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Nhà HXT cách MT một căn đường Mễ Cốc - 46,5 mét vuông 2 tầng không quy hoạch, P. 15, Q. 8.(Nói không với đăng tin ảo).DT: 46.5 mét vuông (3.5m...
      Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Nhà cực đẹp có hướng Bắc,... 5m x 11m.Vị trí thuộc hẻm đường Hương Lộ 2, Q. Bình Tân.Xây dựng 1 trệt, 1 lửng 3 lầu, tất cả 4 PN, 6  phòng vệ sinh...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 20 tỷ

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      căn biệt thự đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, cách Aeon Tân Phú, 500m.- DT: 12m x 20m.- Kết cấu: 1 hầm + 2 lầu.- Vị trí kế bên siêu thị Aeon...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 0 m2
      Rẻ bất ngờ an toàn tuyệt đối chỉ = 1/2 giá thị trường. 2.99 tỉ sở hữu ngay P. đắc địa nhất Q. Tân Phú.- DT 4.1 x 16m.- Giá: 2.99 tỉ.- Nhà gác suốt: Đổ giả...
      53/2 hẻm 710, Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường 49B - Quận 2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường trong khu 10 Mẫu, Bình Trưng Đông, Q. 2.- DT đất: 100m (5m x 20m) - diện tích sử dụng: 400 mét vuông.- Hướng: Bắc.- Kết...
      Đường 49B, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 102 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 102 m2 196,08 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Lê Quang Định, P. 17, Q. Gò Vấp.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3 PN rộng rãi, có sân thượng.- Nằm trong khu vực đông cư dân, KD buôn bán...
      Đường Lê Quang Định, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT: 44,5m2 (4,10m*11,40m)/sổ hồng.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + 4 PN + 3 phòng. toilet + sân thượng.Vị trí: Nhà hẻm xe hơi 6m Đ. Huỳnh Mẫu Đạt, P. 7, Q....
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      - Vị trí: Ngay Nguyễn Thị Tú, MT hẻm thông gần với khu dân cư đô thị mới Bình Tân.- Thuận tiện KD buôn bán tại nhà, mở văn phòng công ty.- Cách ngã 4 Gò...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 52 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      Bán nhà hẻm XH 7m.4,5*12m, nhà 1 lửng 3 lầu.Xây dựng kiên cố cách đường chính An Dương Vương 40m.Bán giá 6,9 tỉ.Vui lòng gọi ngay 0907 172 *** / 0939 528...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hòa Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Độc lạ, nhà 2 tầng 80 mét vuông, ngang 4,8m dài 17m P14 Q. 6, hẻm 5m oto vào nhà, chỉ 4,3 tỉ.Đường Tân Hoà Đông, p. 14, Q. 6.+ Hẻm 5m oto ngủ trong...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 27,48 tỷ

      27.48 tỷ 0 m2
      Vị trí:- Hẻm 19 yên tĩnh an ninh 2 oto tránh nhau, dân trí cao.- 5p di chuyển tới Q3, 10 - 15p tới Q1, 15p tới sân bay Tân Sơn Nhất.- Vị trí trung tâm đắc...
      Hẻm 19, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 300 m2 tại Phường An Phú - Quận 2, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 300 m2 131,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự mặt sông An Phú Q. 2 15x20m 300m 3 tầng giá chỉ 39.5 tỉ.Phía trước nhà là công viên thoáng mát, phía sau trực diện mặt...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!