Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      ( Mã Số 31 ) ( P. 14 ) ( Q. 10 )CHỦ MỘT ĐỜI / HXT TÔ HIẾN THÀNH - VỊ TRÍ VIP - KD ĐỈNH - 4 TẦNG BTCT / giá mềm NÊN BỚT LỘC.+ Tô Hiến Thành P. 14 Q. 10 ++...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 55 m2 141,46 triệu/m2
      nhà mặt tiền liên kế gần Vạn Phúc City - sổ vuông đẹp hoàn công đủ 4 tầng 5 phòng ngủ - oto ngủ trong nhà.Mô tả:Anh Trung đã mua nhà mới để về...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ cần.Bán ngôi nhà phố TX 24 Q. 12.DT 5 x 25m (thổ cư 105m2).nhà c4, 2 phòng ngủ lớn.Vị trí ngay trung tâm P. Thạnh xuân.Bán kính 500m đầy...
      Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 21 m2 121,43 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây, tặng nội thất đầy đủ, hẻm nhựa - Giá 2.55tỉ.+ ĐC: Quang Trung, P. 8, Q Gò Vấp.+ DT: 21m2 (3m X 7m), 2 phòng ngủ, 2 toilet.+...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tâm Tâm Xã - Linh Tây - Thủ Đức, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 140 m2 81,43 triệu/m2
      Linh Tây - 5 tầng - 26 phòng cho thuê, dòng tiền 65tr/tháng - ngang hơn 6m - oto ngủ trong nhà - sổ a4 - nhà mới tinh, đẹp như hoa hậugần chợ thủ đức - võ...
      Đường Tâm Tâm Xã, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phong Phú - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu hẻm xe hơi, Đình Phong Phú, TNPB, Q9.- DT: 5 x 16.4m = 82m2.- giá cả thương lượng.- Hoàn công đầy đủ, SHR.- Đường nhựa 5m. oto...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 25 m2 tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 25 m2 118 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ.+ Đường Đỗ Quang Đẩu nối liền giữa Phạm Ngũ Lão và Bùi Viện.+ Gần công viên 23 tháng 9 khu vực đắt đỏ nhất Thành ...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      Nhà nằm trong 1 con hẻm VIP của đường Thống Nhất, 1 đời chủ, khu vực không có căn tầm giá này bán ra, thỏa thuận tốt.- Vị trí: Kế bên trường Nguyễn Du, hẻm...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân.Siêu phẩm - nhà đẹp lung linh.Bình Tân - ngay Gò Xoài - giáp Tân Phú - HXT 6m - cách một căn ra MT lớn - 2 tầng siêu đẹp -...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 88 m2 255,69 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà hẻm ô tô 8m có lề đường Nguyễn Gia Trí P. 25 Q. Bình Thạnh- DT: 4m x 22m, sổ vuông vắn không lỗi phong thủy- Kết Cấu: 1 Trệt...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, bán nhà 2 MT hẻm xe hơi gần Phan Đăng Lưu P. 3 Q. Bình Thạnh- DT: 7 x 14m- Hiện Trạng 2 Tầng đúc BTCT kiên cố, tiện xây mới, căn hộ ...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà hẻm đẹp- đường Lý Thánh Tông , 4mx20m , giá 8.2 tỉ, P. Tân Thới hòa , Q.Tân Phú- DT: 4mx20m , vuôn vức, hiện trạng nhà mới 2 lầu, đường...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2, hướng Đông - Nam tại Phường 5 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      HXT rộng 6m.DT 5m*12m.Kết cấu nhà 4 tầng 4 PN khép kín - 2 sân thượng.Nội thất xịn sò.Dân trí cao an ninh - Đông Nam mát mẻ.Giá (TL chính chủ).Thông tin...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ mặt tiền 5m tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Đông Thạnh - Hóc Môn Giá 3,7 tỉ có ngay ngôi nhà MT đường nhựa KD buôn bán hoặc làm gì cũng đẹp... __Nhà vị trí đẹp /ngắn ra đường Lê Văn Khương và Trịnh...
      Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 68 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      bán nhà đường ô tô D2 P. 25, Q. Bình Thạnh, gần Hutech.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, 4 PN, 5  phòng vệ sinh.- DT: 68m2- Nhà đường khu 6m, hẻm ô...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 193 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phạm Viết Chánh, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 193 m2 144,05 triệu/m2
      hẻm xe hơi 6m ngay Phạm Viết Chánh, P19, Q. Bình Thạnh.Khu phố Nhật thứ 2 tại HCM. Tập trung nhiều nhà hàng, quán bar, căn hộ chung cư dịch vụ.Nhà cũ 2...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 47 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - 14 - Quận 6, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 47 m2 102,13 triệu/m2
      (Mã Số 43) (P. 14) (Q. 6).Q. 6 - sát MT Tân Hoà Đông - hẻm hơn 3m thông Tân Hoá - nhà 4 tầng mới ở ngay - không quy hoạch, không lộ giới - chỉ nhỉnh 4 tỉ.+...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường 49B - Quận 2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm nhất khu 10ha (10 Mẫu)P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Q2 cũ).- DT: 100m2(5m x 20m) - diện tích xây dựng: 300m2.- Hướng: Bắc.- Kết...
      Đường 49B, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!