Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 78 m2 101,29 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp đường Trần Mai Ninh, P12, Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, khu dân trí cao, an ninh tốt.- DT 78m²(4x20)m, nở hậu nhẹ. Nhà có view thoáng,...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 80 m2 120 triệu/m2
      Trung tâm Bình Thạnh an ninh dân trí cao.+ DT 4x20m, hoàn công đầy đủ.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu và sân thượng, 4 PN, 5 phòng vệ sinh.+ Xung quanh tiện...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 32 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 32 m2 81,25 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay, gặp trực tiếp chính chủ làm việc.- liên hệ ngay: 0977 014 *** E. Trọng.- Nhà 2 lầu, 4 PN, 3  nhà vệ sinh, sân thượng rộng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 62 m2 115,97 triệu/m2
      * 7 tỉ xíu*Tân Sơn Nhì - Trường Chinh - Tân Phú - 3 tầng - 62 mét vuông (4.1x 15m) - hẻm MT nhựa KD đỉnh.- Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, logia, thoáng...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Cao Thắng - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nhà 4 x 17m (DTCN 70m2) hẻm ôtô vào tận nhà Cao Thắng, Q3.+ DT đất: 70m2 4x17m.+ DT sàn: 250m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 tầng, 1...
      Đường Cao Thắng, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 70 m2 84,29 triệu/m2
      bán nhanh nhà trệt 1 lầu 4x20m CN 70 mét vuông giá 5.9 tỉ.Giá: 5.9 tỉ (chính chủ).DT: 4x20m công nhận 70 mét vuông.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 12, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      căn nhà phố, DT đất: 80m2 (5m x 16m). Xây dựng 70m2 - DTSD: 245m2. - Kết cấu: Một trệt, 2 lầu và 1 sân thượng với 4 PN và 5 phòng tắm.- ngôi nhà phố...
      Đường Đình Quới An, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      Còn duy nhất một căn, 2 tỉ chốt làm việc nhanh bớt lộc, nhà 3 lầu xây mới 100 phần trăm.- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 2 PN + 3 WC + phòng...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 78 m2 164,11 triệu/m2
      Tọa lạc trên tuyến đường văn minh sang trọng bậc nhất Tân Định, Q. 1.+ Vị trí siêu đẹp, hẻm nội bộ đi bộ vài bước ra ngay MT.+ DT: 6.5m x 12m, vuông vắn...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 81 m2 160,38 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Tải Tránh Có Lề KD Tốt 4,5m x 18M x 3 Tầng Sổ Vuông Đét Trường Chinh chỉ 12 tỉ hơn Tân BìnhMô tả:+ Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ + Phòng khách +...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 86 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 86 m2 406,98 triệu/m2
      - Cần bán toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ Apartment ở Q. 1 . Đường Trần Đình Xu. - DT : 4,4 x 20m ( 86m2 ) , Không lỗi phong thuỷ - Kết cấu : Hầm 6 tầng...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 48 m2 218,75 triệu/m2
      hẻm ô tô 7 chỗ vào ra thoải mái, thẳng tấp, yên tĩnh.Cách Phan Đăng Lưu chỉ 300m.Nhà góc 2 MT, 4x12, kết cấu sẵn 4 tầng + sân thượng; 4 phòng ngủ,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 32 m2 82,82 triệu/m2
      Nhà Xây mới 100 phần trăm, hoàn công sổ riêng sang tên bao phí.+ Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng 4 PN + 4  nhà vệ sinh + phòng thờ.+ hẻm ...

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 56 m2 tại Đường 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Dãy nhà cực đẹp có 2 hướng Nam - Bắc,... 4m x 14m.Vị trí thuộc hẻm đường 26/3, Q. Bình Tân.Xây dựng 1 trệt, 1 lửng 3 lầu, tất cả 4 PN, 6  phòng vệ ...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Nguyễn Phúc Chu, P15, Tân Bình.Kết cấu 2 tầng, 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để xe.Đi bộ ra Nguyễn Phúc Chu, thuận tiện kết nối Trường Chinh, Phạm...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Đường Hàn Hải Nguyên - 8 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 8m đường Hàn Hải Nguyên - P8 - Q11 gần trường Hàn Hải Nguyên. 50,5m2.Nhà mới lót sàn, sơn sửa, đường Hàn Hải Nguyên - P. 8 - Q. 11,...