Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.089 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 52 m2 101,93 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhà 1 sẹc gần Lê Văn Qưới -Bình Tân -DT: 4m x 13 (1 trệt - 3 lầu + ST - 5 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh).-hẻm xe hơi 6m thông ....
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Khánh - 10 - Quận 4, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      💥TÀI LỘC SÁNG SỚM, CHỦ bán gấp NHÀ HẺM 122 TÔN ĐẢN MỚI ĐẸP🕍nhà cách MT 2 sải chân, rộng và sâu rỗng rãi👉36.8m2, 4.16×8m, nhà hẻm rộng 5m, thông thoáng,...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 126 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 126 m2 71,43 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 10m thông đường Lê Văn Quới, P Bình Trị Đông dt 6mx21m 1 lầu giá 9 tỉ,chính chủ cần bán ngay liên hệ ngay ngay Thanh Mai 0908 992 *** để có...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 8m tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 69 m2 111,6 triệu/m2
      CHỦ GỬI ngay ngã ba HOÀNG DIỆU 2 - Giao KHA VẠN CÂN . P LINH TRUNG . TP THỦ ĐỨC Kiến trúc hiện đại: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng Sân vườn hồ cá tiểu cảnh...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Công - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 76 m2 109,22 triệu/m2
      Bán nhà hẻm rộng 12m đường Thành Công, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x19m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu.Vị trí đẹp. Đường rộng 12m thông thoáng sạch sẽ. Khu...
      Đường Thành Công, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - 11 - Bình Thạnh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 55 m2 41,64 triệu/m2
      Vị trí: Đường Trần Quý Cáp - P. 11 - Q. Bình Thạnh- Thông ra Nơ Trang Long* DT: 55m2m (4,2m x 13m) vuông vắn.* Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 2  nhà ...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 0 m2
      bán gấp NHÀ 3 TẦNG, ĐƯỜNG CHUYÊN DÙNG 9, NGAY ngã 4 PHẠM HỮU LẦU, SÁT CẦU PHÚ XUÂN63.2 mét vuông, nở hậu 3.2m, sâu 20msát MT, khu an ninh, dân trí...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 245 m2 tại Đường Tô Ký - Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 245 m2
      Vị trí ngay công viên phần mềm Quang Trung, Q. 12.Có 16 phòng trọ đang cho thuê 25 tr/tháng.Vị trí đẹp cách MT đường Tô Ký 30m. Hẻm oto đến tận cửa.DT 10 x...
      Đường Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 96 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 96 m2 187,5 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 43 m2 tại Đường Cao Xuân Dục - 12 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 43 m2 76,75 triệu/m2
      - Chính chủ một đời - chưa qua đầu tư Cao Xuân Dục P12 Q8.Giá 3.3 tỉ Tl chính chủ.- DT: 43m2 (3.5 x 12.8m), diện tích sử dụng 78m2.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 2 - Quận 5, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Sát MT Trần Hưng Đạo - Q. 5 - cực hiếm - gần bv tiện phòng khám, xây hotel - nhà đẹp ở ngay.hẻm ô tô Trần Hưng Đạo, P. 2 Q. 5.Mô tả:+ Thông số:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường 26/3 - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Dãy nhà cực đẹp có 2 hướng Nam - Bắc,... 4m x 14m.Vị trí thuộc hẻm đường 26/3, Q. Bình Tân.Xây dựng 1 trệt, 1 lửng 3 lầu, tất cả 4 PN, 6 WC riêng.Đường...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 107 m2 139,26 triệu/m2
      Gấp Bán Tiếp tục Giảm 1 tỉ Giá mới Chỉ 14 tỉ X căn biệt thự Mini Sổ Nở Hậu Giáp Q10- 107m2 - Nội Thất Xịn Mô tả:+ 20m ra MT đường Đất Thánh, kế bên Lý...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Phố Phùng Hưng - 14 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      Hẻm cực khủng 7m, Phùng Hưng, P. 14 Q. 5, CN 48m2 ngang 3.5m, 3 tầng 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, chỉ 5,9 tỉ còn TL.contact: Mr. Khôi 0765 874...
      Đường Phùng Hưng, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 187 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 187 m2 98,94 triệu/m2
      Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh.DT: 8,5x22m. Nhà có gác gỗ, tiện xây mới.Đường lớn xe container ra vào. KDC an ninh, yên tĩnh.Đặc biệt: Khu vực này rất cao...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 104 m2 120,2 triệu/m2
      Hãy gọi: 0925 049 *** Cao Tâm (xem nhà và sổ trực tiếp).Cam kết: Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: Ngay trung tâm phố...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 41 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 41 m2
      Nhà hẻm Âu Dương Lân, P. 3, Q. 8.- L/H: 0706 050 *** Hồng Minh.DT: 41 mét vuông (3.3x12.4).(tặng nội thất).- Kết cấu: Xây 4 tầng, 1 trệt 3 lầu, 1 sân...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 42 m2 133,1 triệu/m2
      Siêu phẩm hẻm 1 trục đường 10m quá đã.DT: Ngang 6 dài 7m.Đường Phan Huy Ích, F12, Q. Gò Vấp.Hẻm 1 trục, đường 10m.Kết cấu 1 trệt 3 lầu, 4 PN, 1 phòng thờ, 1...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!